Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.25 tỷ 98 m2 43,37 triệu/m2
      + chính chủ Chuyển công tác cần bán căn hộ 173 Xuân Thủy Long Giang.+ DT 98m2 bìa đỏ chính chủ.+ Thiết kế gồm 3 PN, 2 vệ sinh.+ Vị trí view thoáng tầng...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 136 m2 41,18 triệu/m2
      Vị trí đẹp, trung tâm đi lại dễ dàng, an ninh đảm bảo, gần nhiều trường học lớn, BV, TTTM, siêu thị...Vị trí dự án đắc địa nằm trong KĐT Tây Hồ Tây, sát...
      Dự án Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tòa nhà F4 Trung Kính giá chỉ hơn 3 tỉ.căn hộ chung cư 75m2 thiết kế gồm 2 PN vuông vức, 2  phòng vệ sinh, logia Đông Bắc,...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 86 m2 47,68 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán chung cư 86 mét vuông 2N 2VS căn hộ dự án Vinata Tower, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- Thiết kế: 2 phòng ngủ...
      Dự án Vinata Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi Soa chính chủ chung cư 3 PN 127,5m2 tầng trung toà Hà Đô Park View Dịch Vọng, Cầu Giấy.Do không có nhu cầu ở nữa nên tôi bán lại ai có nhu cầu mua liên...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 87 m2 68,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp The Nine số 9 Phạm Văn Đồng.DT 87 m2 thông thuỷ.Thiết kế 2 ngủ 1 phụ và 2 vệ sinh.Cửa Đông, logia Tây.đầy đủ nội thất...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      Gia đình ăn nên làm ra muốn chuyển xuống nhà đất cần bán lại căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư vin D'Capitale.- DT: 98m2, thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 8 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 152 m2 52,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư tòa 29T1 nhà N05 Hoàng Đạo Thúy, Cầu Giấy.DT: 152 mét vuông.Tk: 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, 2 logia, bếp...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      Gần tết cần tiền bán gấp căn hộ chung cư 105 mét vuông tòa Eurowindow Trần Duy Hưng.DT: 105 mét vuông gồm 02 PN, 02 nhà vệ sinh, nhà...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá tốt tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 102 m2
      Chính chủ bán căn hộ Eurowindow - 27 Trần Duy Hưng giá chỉ hơn 5 tỉ.DT chung cư 102m2 thiết kế gồm 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, logia Đông Nam, cửa...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      Bán chung cư 65m2 tòa A14 Nguyễn Chánh, Cầu Giấy, nhà đẹp, logia hướng Đông Nam.DT: 65m2 gồm 02 PN, 1 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp. Nhà sửa đẹp...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán F4 - Trung Kính, Cầu Giấy 80m2 2 phòng ngủ, nhà đẹp, trên 3 tỉ 0944 956 ***- DT 80m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, bếp,...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      bán nhanh chung cư Home City, Yên Hòa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.liên hệ 0966 786 ***Do thay đổi công việc gia đình cần bán nhanh chung cư 70m DT 2...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,45 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.45 tỷ 92 m2 48,37 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 92m 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh CC Viện Chiến Lược Bộ Công An giá 4.5 tr.- Vị trí: Dự án căn hộ chung cư Viện...
      Dự án Sông Đà 7, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Đường Tú Mỡ - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      bán nhanh chung cư 92m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh CC Viện Chiến Lược Bộ Công An giá 4.5 tr.- Vị trí: Dự án căn hộ chung cư Viện Chiến Lược...
      Sông Đà 7, số 5, Đường Tú Mỡ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 102 m2 39,22 triệu/m2
      Tôi có chung cư tầng 16 toà nhà Discovery Complex 302 Cầu Giấy cần bán.chung cư có DTTT 102m, gồm 2 PN + 2  phòng vệ sinh. Có thể cải tạo thành 3...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 5,7 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 151 m2 37,75 triệu/m2
      Không còn nhu cầu ở, gia đình em muốn bán chung cư tại tòa 17T khu Trung Hòa Nhân Chính.- Thiết kế 3 ngủ 3 vệ sinh. Thông thủy chung cư 151 mét ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 4 phòng ngủ, 154 m2, hướng Bắc, giá 9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      9 tỷ 154 m2 58,45 triệu/m2
      Nhà tôi thiết kế 4 PN thoáng mát sạch sẽ- logia hướng chính Nam.- Tầng trung không ồn ào , bụi bặm , dễ thanh khoản khi không có nhu cầu sử dụng nữa.- Nội...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm