Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ góc căn hộ chung cư N02 Yên Hòa DT 80 m2, bìa đỏ ss chính chủ, 2 phg ngủ, 2 toa lét, 2 logia Đông Nam
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông, giá 3,4 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ góc căn hộ N02 Yên Hòa DT 75,2  mét vuông, bìa đỏ ss chính chủ, 2 phg ngủ, 2 toa lét, 1 logia Đông Nam
      Dự án Yên Hòa Condominium, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 6,01 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.01 tỷ 102 m2 58,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 102 mét vuông, căn hộ góc, đẹp nhất tòa, tầng trung cao, 03 PN, 02 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ, 2 ban công...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 7,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.5 tỷ 152 m2 49,35 triệu/m2
      Gia đình vì chuyển đổi chỗ ở nên muốn bán chung cư tại tòa 29T1 dự án N05 cho người nào có nhu cầu mua sử dụng.DT: 152m2. Thiết kế 3 ngủ 3 vệ sinh.Cửa...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.95 tỷ 101 m2 39,11 triệu/m2
      "Chính chủ cần bán ngay chung cư tòa Discovery Complex 302 Cầu Giấy, Dịch Vọng, Cầu Giấy, HN. DT 101 mét vuông giá 3,95 tỉTôi cần tiền KD nên cần...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá tốt tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      Chính chủ! Bán căn hộ chung cư Yên Hòa CT6, 105 mét vuông, 3 phòng ngủ, nhà đẹp. hotline 0975 118 ***.DT 105 mét vuông, thiết kế 3...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 45 m2 51,12 triệu/m2
      Bán chung cư CC 4F khu đô thị Nam Trung Yên TT Cầu Giấy 45 mét vuông 1 phòng ngủ 1PK đồ cơ bản chỉ 2.3 tỉNằm ở vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 4 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Tôn Thất Thuyết - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ nhân căn penthouse Sky Park Residence, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội gửi em Thủy bán.Thông tin chi tiết.Sky Park.Penthouse tầng 25 - 26 - PH4.- logia...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.35 tỷ 76 m2 44,08 triệu/m2
      Bán căn hộ nằm trên phố Trung Kính, Yên Hoà, Cầu Giấy, gần trường Tiểu học,2,3, trường mẫu giáo Yên Hòa, trung tâm giao thương đi lại rất thuận tiện của...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, thỏa thuận tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 110 m2
      Thông tin căn hộ chung cư.+ căn hộ góc 110m2, thiết kết 3PN2 nhà vệ sinh.+ Để lại toàn bộ nội thất đẹp, quý khách sẵn về ở.+ sổ hồng riêng cầm...
      173 Xuân Thủy, 173, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,85 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.85 tỷ 54 m2 71,3 triệu/m2
      Bán căn 2N 1 phòng vệ sinh 54 mét vuông tại Mipec Rubik.Nội thất: CB. Giá: 3.850 tỉ. Thuế phí: Khách chịu. bìa đỏ: Sẵn giao dịch. Lốt ôtô:...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,99 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.99 tỷ 87 m2 45,87 triệu/m2
      Nhà mình cần bán căn hộ chung cư tại dự án Thăng Long Number One.+ DT: 87m2, thiết kế gồm 2 PN và 2 vệ sinh.- bìa đỏ chính chủ, nội thất cơ bản để khách...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán chung cư 86 mét vuông/2N 2VS căn hộ dự án Vinata Tower, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- Thiết kế: 2 phòng ...
      Dự án Vinata Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá rẻ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 125 m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại FLC Twin Tower 265 đường Cầu Giấy.DT 125m2 thông thuỷ.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.2 logia: hướng Đông Nam và hướng Đông ...
      Dự án Bamboo Airways Tower, 265 Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,45 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.45 tỷ 70 m2 63,58 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 70m2 đầy đủ nội thất tại V2 Home City.- Giá 4.45 tỉ - Lốt ôtô: Có.liên hệ ngay 0569 322 ***
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 117 m2 58,12 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 3N full đồ tại 241 Xuân Thủy, Cầu Giấy.Dự án: Indochina Plaza HaNoi.TOÀ W, hướng mát.Số phòng: 3N2VS.DT: 117m2.Nội thất: Full...
      Dự án Indochina Plaza, 241 Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,05 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.05 tỷ 0 m2
      chính chủ chuyển xuống nhà thổ cư cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án Golden Park Tower - Số 02 Phạm Văn Bạch.DT 114.6m2, tim tường, thông thủy...
      Golden Park Tower, Số 02, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 8,69 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      8.69 tỷ 158 m2 55 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 158m2 - 3n2vs.- Hướng cửa TN, logia ĐB/TB.- Tầng trung view trường AMS thoáng mát yên tĩnh.- Mới sửa lại nội...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm