Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6,67 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.67 tỷ 127 m2 52,52 triệu/m2
      Thông tin chung cư Center Point 110 Cầu Giấy.- Thiết kế: 3 ngủ 2 VS, DT: 127m2 thông thủy.+ Hướng: TB, logia ĐN.Dự án cao cấp, ngay mặt đường Cầu Giấy,...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7.5 tỷ 0 m2
      Quỹ độc quyền căn 3 phòng ngủ hoa hậu rẻ nhất khu vực cầu giấyCHỈ TỪ 7,5 tỉ-------------------------------Thiết kế căn hộ góc 3  phòng ngủ, 3...
      Dự án Hà Nội Paragon, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      C
      Nguyễn Thị Minh Chiển Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ 17t8 Hoàng Đạo Thúy - 110m2 0988 579 ***.* DT 110m2, thiết kế 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc thoáng mát.* Nhà đẹp khách chỉ việc về...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6,67 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.67 tỷ 127 m2 52,52 triệu/m2
      110 CẦU GIẤY CENTER POINTAnh Mình Chính Chủ Cần Bán căn hộ chung cư GÓC Tại Trung Tâm Cầu Giấy Với Thiết KếDT 127m2, 3PN3VS căn hộ góc Tầng Đẹp ,...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 109 m2 36,7 triệu/m2
      chung cư tại tòa D5, mặt đường Trần Thái Tông, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT 109m2.chung cư có thiết kế 3 PN, sửa thành 2 PN, 2 phòng tắm, bếp,...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 103 m2 47,58 triệu/m2
      - chung cư vuông vức bố trí 3 PN, 2  nhà vệ sinh, DTTT 103 mét vuông.- PN Master 15 mét vuông và hai PN 11 mét vuông.- chung cư...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 5 phòng ngủ, 300 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      10.5 tỷ 300 m2 35 triệu/m2
      căn căn hộ duplex với DT sàn 300m2.chung cư với 5 PN, 4 WC.Có phòng hát karaoke riêng biệt.Trang bị nội thất đầy đủ cao cấp nhập khẩu Châu Âu.giá...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Nhà tôi cần bán chung cư tại 173 XUÂN THỦY, do chuyển công tác nên không còn nhu cầu sử dụng - Tầng 4-9. Trục 02. Tòa B- DT 110m (3 ngủ)- Cửa Nam, logia...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,85 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.85 tỷ 70 m2 40,72 triệu/m2
      Gia đình có căn 70m2 gồm 2 ngủ 2 vệ sinh.Tại căn hộ 30 Phạm Văn Đồng.P. Dịch Vọng Hậu Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Muốn bán ngay cho khách thiện chí muốn...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.2 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ góc Vip tòa B mặt đường số,1 đại lộ Thăng Long Number One Trung Hòa. Cầu giấy HN.DT 119,4m, 3 P ngủ, 2 VS Nhà tường dài không đổi diệnHướng...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 110 m2 65,46 triệu/m2
      Xem nhà: 0389 558 ***zalo, call).- giá 7 tỉ 2.- DT 110m2.- 3 ngủ, 2 vệ sinh.- Nội thất hoàn thiện cơ bản: bình nóng lạnh, điều hòa, tủ bếp, trần sàn, hệ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế nên cần bán lại căn hộ chung cư 173 Xuân Thủy, Q. Cầu Giấy,DT: 110  mét vuông PN: 3 logia hướng Đông Bắc Gia...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,15 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.16 tỷ 88 m2 47,16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư toà NO2 Yên Hoà Condominium- Tiện íchGần các siêu thị lớn và chợ truyền thống, là trung tâm của rất nhiều trường học,...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 76 m2 59,22 triệu/m2
      Gia đình tôi cần sang nhượng lại căn hộ chung cư Center Point 110 đường Cầu GiấyDT: 76m22 PN 2  nhà vệ sinhcăn hộ chung cư view thẳng sang...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, thỏa thuận tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng nên gia đình bán lại chung cư cao cấp tại dự án Mandarin Garden, đường Hoàng Minh Giám.DTSD 130.1  mét vuông. Thiết kế...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.4 tỷ 110 m2 58,19 triệu/m2
      Tiện ích bên trong dự án bao gồm siêu thị Vinmart, bể bơi, rạp chiếu phim hệ thống shop, nhà hàng ăn uống, khu vui chơi cho trẻ em ngay dưới tòa nhà.Tiện...

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 5,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ tôi cần bán căn hộ chung cư Sky Park số 3 Tôn Thất Thuyết, Q. Cầu GiấyGia đình tôi chuyển xuống liên kế ở bên muốn sang nhượng căn này lại DT...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư tại 219 TRUNG KÍNH: - Tầng 25-30. Trục 02- DT 70m (2 ngủ)- Cửa TB, logia ĐN- Giá 4,2 tỉ - Sẵn sổ, đầy đủ nội thấtcall ngay...
      Dự án Central Field Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm