Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 74m2 tòa F4 Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy, giá: 3,7 tỉ. gọi ngay: 0946 607 ***.Thiết kế: 02 PN, 02 vệ sinh, 01 phòng khách, 01...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Ngõ thông phân lô - KD - oto vào nhà.Mô tả: Nhà có vị trí cực kỳ đẹp ngõ thông phân lô vuông đét oto chạy vòng quanh, nhà mới sạch sẽ dọn vào là ở luôn.-...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 58 m2 143,11 triệu/m2
      * Tôi cần bán nhà ngõ 1 Nguyễn Thị Định, Trung Hoà, Cầu Giấy, cách mặt phố Nguyễn Thị Định 50m, cách ôtô 15m, ngõ 1 thông sang Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Lê Văn...
      Ngõ 1, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 46 m2 130,44 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Hồ Tùng Mậu, Doãn Kế Thiện, 20m ra phố, ngõ 4m, 3 thoáng. 46 mét vuông x 5 tầng. Chỉ 6 tỉ.- Nhà đẹp, sát phố, bãi ôtô cạnh nhà. 3 mặt...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Siêu vip phân lô - oto - KD văn phòng hoặc ở cực sướng - trung tâm Q. Cầu Giấy.Mô tả:- Vị trí đẹp miễn bàn, trung tâm đẹp nhất Cầu Giấy, gần Học Viện Báo...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      * Vị trí đắc địa khu phân lô cán bộ, oto tránh đỗ, oto ra vào. Ngõ thông Nguyễn Đình Hoàn, Cầu Giấy, Hoàng Quốc Việt,...* Thiết kế và thi công khung cột...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Một ngôi nhà 5 tầng xây mới chắc chắn hoàn thiện nội thất sang trọng tọa lạc tại vị trí đẹp trên phố trần cung cách đường oto 50 m.* Vị trí:Ngõ Trần Cung,...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 7 tầng, 45 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 45 m2 206,67 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán nhà trước tết ở Phố Phùng Chí Kiên - Hoàng Quốc Việt P. Nghĩa Đô.- Vị trí khu phân lô, ngõ oto và ngõ thông, KDC dân trí cao KD hoặc...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 80 m2 205 triệu/m2
      Tôi bán nhà tại P. Nghĩa Đô, Cầu Giấy, 80m2, phân lô - oto tránh - vỉa hè - KD - 2 thoáng, giá 16.4 tỉ (có thỏa thuận).- Nhà có thể lắp đc thang máy.T1:...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m , giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 55 m2 152,73 triệu/m2
      Cần bán nhanh trước tết nhà 5 tầng 55 mét vuông cách mặt phố Nguyễn Thị Định, Q. Cầu Giấy, gần mặt phố Nguyễn Ngọc Vũ, thông phố Trần Duy Hưng, Lê...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 55 m2 210,91 triệu/m2
      Nhà xây mới, nội thất hoàn thiện sang trọng, có tủ bếp, kệ TV, điều hòa, thiết bị VS cao cấp, sàn gỗ, cầu thang gỗ.- oto dừng đỗ thoải mái, nhà có sân trước...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 43 m2 tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 43 m2 99,77 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ 58 Trần Bình - lô góc 2 thoáng - gần phố - nhà mới đẹp - chủ thiện chí - tặng đầy đủ nội thất.- Chính chủ gửi bán ngôi nhà đẹp lại phố...
      Ngõ 58, Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      Nhà nằm ở ngõ 255 Nguyễn Khang thông sang phố Hạ Yên Quyết (cách 50m).- DT 42,7 mét vuông; MT 3,77m Đông Nam.- Nhà xây dựng 4 tầng.+ Tầng 1: Phòng...
      Ngõ 255, Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 54 m2 201,86 triệu/m2
      block căn hộ căn hộ dòng tiền siêu đẹp - 15 phòng khép kín cho thuê - phố vip doanh thu khủng.Mô tả:- Thang máy xịn xò, thiết kế vô cùng hợp lý.- Tòa...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 79 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 79 m2 301,27 triệu/m2
      Nhà phân lô cách mặt Trung Kính to ~ 40m, ngõ oto tránh, vỉa hè, thông tứ tung, an sinh xã hội hay làm. Văn phòng đều đẹp.Nhà vừa xây 2022, thiết kế 7...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 115 m2, mặt tiền 11m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá 35 tỷ

      35 tỷ 115 m2 304,35 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay tòa nhà 6 tầng phố Vũ Phạm Hàm, Q. Cầu Giấy. DT 115m2 MT 11m giá mở bán 35 tỉ (có biên độ thỏa thuận tốt khi gặp khách thiện chí có...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Chùa Hà - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 45 m2 132,23 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà đón tết phố Chùa Hà P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy. DT 45m xây 5 tầng, MT rộng. Vị trí cực đẹp, có thể đi vào từ nhiều hướng. Thiết kế theo...
      Phố Chùa Hà, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 13 tỷ

      13 tỷ 65 m2 200 triệu/m2
      Cần thanh khoản nhanh ngôi nhà khu phân lô Trần Quốc Hoàn, giá không thể rẻ hơn, chỉ 13 tỉ do chính chủ cần tài chính.Vị trí: Kv dân trí cao, trung tâm Q....
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm