Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hạ Yên - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 45 m2 277,78 triệu/m2
      Cầu Giấy - Hạ Yên Quyết - Trung Kính.Phân lô oto tránh - lô góc - vừa ở vừa cho thuê KD - nhà đẹp đón tết ngay.Thông số: 45m2 5T 12.5 tỉ.0335 618 *** Huy...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 11 tầng, 550 m2 tại Phố Dịch Vọng Hậu - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 350 tỷ

      350 tỷ 550 m2 636,37 triệu/m2
      * Mặt phố Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy.* DT 550m2 x 11 tầng x MT 16m.* Giá chào 350 tỉ.* liên hệ ngay Mr Sơn để thêm thông tin.* Mô tả: Mặt phố Dịch Vọng Hậu,...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 55 m2 180 triệu/m2
      Siêu Phẩm nhà phân lô Nguyễn Khánh Toàn - DT 55 mét vuông MT: 4m xây 4 tầng cực đẹp đường trước nhà 2 ôtô tránh nhau.Giao thông vô cùng thuận lợi đi...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 87 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính, giá 38 tỷ

      38 tỷ 87 m2 436,79 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng mặt phố Trung Kính - vỉa hè rộng - MT rộng - KD gì cũng ra tiền - sổ vuông vị trí đẹp nhất phố (thông tin chuẩn 100 phần ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 53 m2 160,38 triệu/m2
      bán nhanh nhà dân xây Nguyễn Khánh Toàn - 50m2 x 4T - Phân lô - oto tránh cách 10m - oto đỗ cửa - Ở ngay đón tết.- DT SĐ 50m2 x 4T dân xây.- Vị trí đắc địa...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      bán nhanh nhà dân xây Nguyễn Khánh Toàn - 53 mét vuông x 4T - Phân lô - oto tránh cách 10m - oto đỗ cửa - Ở ngay đón tết.- DT 50 mét vuông x 4T...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 55 m2 94,55 triệu/m2
      Giá đầu tư.Bán giá đất tặng nhà 4 tầng phố Trần Cung - gần KĐT Nam Cường - Hoàng Quốc Việt - Phạm Văn Đồng.Ngõ thông, thẳng, cực gần ôtô. Nhà còn đẹp như...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      -DT: 100 mét vuông x 7T, MT 4m, thang máy, thang thoát hiểm cuối nhà.-Mặt phố VIP nhất Q. Cầu giấy, đường xe tăng tránh dừng đỗ, vỉa hè 5m, KD đa...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 13 tầng, 330 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 155 tỷ

      155 tỷ 330 m2 469,7 triệu/m2
      Giảm 10 tỉ Bán hotel 4 sao 330 mét vuông, 13 tầng, MT 12m Nguyễn Đình Hoàn, Cầu Giấy+ hotel nằm trên phố Nguyễn Đình Hoàn, Trung tâm Cầu Giấy, thuận...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Đường Tô Hiệu - Cầu Giấy, giá 59 tỷ

      59 tỷ 150 m2 393,34 triệu/m2
      - Không gian mặt nước cây xanh lớn nhất Q. Cầu Giấy, phố đẹp sầm uất, tập trung các nhãn hàng cao cấp. DT bìa đỏ 115 mét vuông, thực tế 150 mét ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà 7 tầng phố Dương Khuê.Vị trí cực Vip KD siêu đỉnh, hiện gia đình đang cho thuê KD spa ảnh viện.Nhà thiết kế hiện đại 7 tầng thang...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 140 m2, giá 36 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      36 tỷ 140 m2 257,15 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Nguyễn Thị Định - Hoàng Ngân - Cầu Giấy - lô góc 2 MT KD đỉnh.- DT: 140m2, 5 tầng, MT: 25m. Giá: 36 tỉ.căn biệt thự thiết kế hiện đại,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      - BÁN nhà phố thương mại Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - view công viên, đường ô tô tránh, vỉa hè rộng, KD đa dạng, ở cực thích.- DT: 75m - MT 6m- Nhà xây 5...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      35 tỷ 140 m2 250 triệu/m2
      căn biệt thự Nguyễn Thị Định - lô góc - vỉa hè - 2 mặt thoáng - an ninh - yên tĩnh - 140 mét vuông - 35 tỉ.căn biệt thự lõi Trung Hòa, hiếm nhà...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư giá rẻ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      chung cư Studio DT 34.4  mét vuông, giá 3 tỉ 8.chung cư nằm tại toà C5 của toà nhà D'Capitale.Thích hợp để ở hoặc làm văn phòng làm việc.Hệ thống...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 663 m2, giá 235 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      235 tỷ 663 m2 354,45 triệu/m2
      Khu vực: Bán nhà căn biệt thự, liên kế tại P. Dịch Vọng - Q. Cầu Giấy - Hà NộiGiá: 235 tỉ DT: 663 mThông tin mô tảLàng Quốc Tế Thăng Long ( Chùa Hà)...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 159 m2, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 159 m2 37,74 triệu/m2
      Do chuyển công tác xa nên tôi muốn nhượng lại chung cư tàng 16 dự án Euro window 27 trần duy hưngThiết kế 3 ngủ 2vslogia Đông Nam thoáng mátKhu vực trung...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 109 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,3 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 109 m2 48,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Thăng Long Number One - Thăng Long No1 giá mềm.- Tòa B trục 05 - Tầng 28.- DT: 109 mét vuông - 3 ngủ 2 vệ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm