Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      căn hộ góc thiết kế 3 PN sáng, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp và 2 logia rộng dài.- DT 110 mét vuông, bìa đỏ sẵn giao dịch.- Nội thất nguyên bản...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      DT 120m2 thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, căn hộ góc phòng nào cũng thoáng sáng và vuông vức.Nhà đẹp, full nội thất vô ở ngay đón Tết.Cửa hướng Đông Nam,...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 9 tầng, 305 m2, mặt tiền 16m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 78,8 tỷ

      78.8 tỷ 305 m2 258,37 triệu/m2
      Bán toà nhà siêu tổ hợp chung cư cho thuê tại Trần Thái Tông - trung tâm Q. Cầu Giấy - 96 phòng cực rộng - đủ đồ - thu 650 tr/tháng - oto sát cửa, thang...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      thỏa thuận CỰC TỐT chính chủ CẦN bán nhanh TRONG THÁNG 11 ÂM.PHÂN LÔ TƯỚNG TÁ - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - ô tô 7 CHỖ VÀO NHÀ - THANG MÁY -NHÀ THIẾT KẾ ĐẸP VÔ...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 46 m2 108,7 triệu/m2
      Nhà đẹp, sát phố lớn, bãi oto cạnh nhà, ngõ 3m thông, 3 mặt thoáng, dân xây kiên cố.+ Phố Dịch Vọng, Cầu Giấy.+ DT: 46 mét vuông x 5 tầng, MT 4.5m,...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 6 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 65 m2 198,47 triệu/m2
      Bán Nhà Trần Thái Tông, 6 Tầng, Có Thang Máy- DT 65m2- Xây 6 tầng- Nhà phân lô- chính chủ ở tầng 3- Dưới cho thuê KD- Sổ vuông vức- pháp lí rõ rang- Giá...

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 78 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 78 m2 165,39 triệu/m2
      Bán Nhà Trần Duy Hưng, căn hộ góc 3 Thoáng, Có Thang Máy- DT: 78,5m2- Xây 6 tầng- MT 6m- Nhà phân lô- Gia đình chủ đang ở- Tầng 1 KD café- pháp lí rõ...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 68 m2 tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 68 m2 155,89 triệu/m2
      Bán Nhà Trung Kính, Đường ô tô Tránh Nhau, Cho Thuê Tốt- DT 68m2- Xây 6 tầng- MT to, Ôtô tránh nhau- Khu gần nhiều tòa văn phòng, Nhà Hàng, Café- Sổ vuông...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m , giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      ✅ Nhà ngõ 106 Hoàng Quốc Việt ngõ đẹp nhất phố, oto 7 chỗ vào nhà, ngõ phân lô thông các ngả. Gần phố, ba bước vào ĐTM Nghĩa Đô, công viên Nghĩa Đô.✅ Nhà...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 65 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 65 m2 166,16 triệu/m2
      Bán Nhà Phạm Tuấn Tài Nhà Đẹp, Cho Thuê Giá Cao- DT: 65m2- MT 4,8m2- Nhà Phân Lô, Xây Đẹp- Đường ô tô trách- Vỉa Hè Rộng- pháp lí rõ rang- bìa đỏ vuông ...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 97 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 97 m2 128,87 triệu/m2
      Bán Nhà Hoàng Quốc Việt, Phân Lô, 2 Thoáng- DT: 97m2- Xây 5 tầng- Vị trí trung tâm Hoàng Quốc Việt- Dân Trí cao- 2 Mặt thoáng- Giá 12,5 tỉLH: 0982 379 ***
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 7 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Quốc Vượng - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà căn hộ mini Trần Quốc Vượng 7 tầng thang máy.Ngõ nông chỉ một ngoặt tới nhà, ngõ nông thông thoáng,15 phòng nội thất đày đủ xịn,...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 42 m2 107,15 triệu/m2
      Đầu 4 tỉ có nhà Hoàng Quốc Việt dân xây 42m2 - 5 tầng - ở ngay - ngõ thông - bìa đỏ đẹp - tương lai quy hoạch nhà mình là nhà mặt phố, tiềm năng tăng giá...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 52 m2 186,54 triệu/m2
      Siêu phẩm dòng tiền tốt - ngõ thông KD - đầy đủ nội thất - tổng 9p khép kín - sát phố lớn.- Tầng 1: Để xe và vệ sinh.- Tầng 2.3.4.5: Mỗi tầng 2p khép...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN TỐT- NGÕ THÔNG KD - nội thất đầy đủ- oto GẦN - TỔNG 9P KHÉP KÍN- CÁCH MẶT PHỐ 50M- Tâng 1: để xe và vệ sinh. - Tầng 2.3.4.5 : mỗi...

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 38 m2 223,69 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu phân lô đại học Ngoại Ngữ, khu dân trí cao an ninh đảm bảo, hàng xóm toàn cán bộ nghỉ hưu.- Vị trí phố Trần Quốc Hoàn đẹp nhất Q. Cầu...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 46 m2 271,74 triệu/m2
      PHÂN LÔ-oto TRÁNH-KINH DOANH-CHO THUÊ ĐỈNH+ Nhà nằm trong khu phân lô đại học Sư Phạm Ngoại Ngữ, trước nhà oto tránh, 50m ra mặt phố Trần Quốc Hoàn. Phía...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 40 m2 162 triệu/m2
      căn nhà phố Thành Thái Cầu Giấy 40 mét vuông x 4T MT 4m ngõ thông rộng 2m cách oto tránh dừng đỗ đúng 2 nhà.- Phù hợp khách mua trên ở dưới KD...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm