Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư giá tốt tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán căn hộ tại dư án D'Capitale.căn hộ chung cư nằm tại vị trí đắc địa trong nội thành TP Hà Nội, gần TTTM, BV.Cơ sở tiện ích sang trọng dành cho...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,85 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.85 tỷ 102 m2 57,36 triệu/m2
      Thông Tin Chi Tiết- View nhìn: Trần Duy Hưng, Cầu Giấy- DT: 102 mét vuông, logia hướng Đông Nam- Nội Thất: nội thất đầy đủ cao cấp- Thiết kế: 3...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 0 m2
      Cơ hội cuối cùng sở hữu CH rẻ nhất Cầu Giấy - 50tr/m2 - tặng lộc vàng đón tết.-----------------------miếng đất vàng cuối cùng của Cầu Giấy.- Có thể nhận...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 48 m2, hướng Đông, thỏa thuận tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 48 m2
      -Nhà tôi bán nhanh căn hộ chung cư này để chuyển lên căn to hơn do nhu cầu cuộc sống tăng.-DT 48m2 căn hộ chung cư 299 Cầu Giấy.-Có 1 PN và 1 phòng...
      Dự án CTM Building - 299 Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 0 m2
      CƠ HỘI CUỐI CÙNG SỞ HỮU CH RẺ NHẤT CẦU GIẤY - 50TR/m² - TẶNG LỘC VÀNG ĐÓN TẾT-----------------------nền đất vàng cuối cùng của Cầu Giấy- Có thể nhận nhà ở...
      Dự án Hà Nội Paragon, 181 Trần Quốc Vượng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh Tòa Nam Chelsea Park 116 Trung Kính.- DT 100m2.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh, 1 ban công lớn, 1 ban công dài.- Nhà đã làm nội thất ...
      Dự án Chelsea Park,116 Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư 299 Cầu Giấy, Dịch Vọng, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy.- DT: 50 mét vuông, thiết kế đẹp, full nội ...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 160 m2 28,75 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn căn hộ chung cư cao cấp tại Lê Đức Thọ - Dương Khuê - căn hộ chung cư cao cấp giá mềm - trung tâm Lê Đức Thọ gần Mỹ Đình - Lô...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 172 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 172 m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư đã sửa rất tâm huyết tại dự án Mandarin Garden.- DT: 172m2, nhà đc thiết kế 3 PN + 1 và 2 vệ sinh....

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.9 tỷ 116 m2 59,49 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn căn hộ Bamboo Airways Tower - 265 Cầu Giấy.DT: 116 mét vuông 3 ngủ 2  toilet.logia hướng Đông ...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,9 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 128 m2 46,1 triệu/m2
      Gia đình chuyển về quê cần bán gấp căn 3 phòng ngủ ở tòa căn hộ chung cư Udic Complex khu N04 Hoàng Đạo Thúy.căn hộ chung cư có DT 128m2 thiết...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 107 m2 51,41 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư gấp chung cư 3 ngủ, 2VS tầng trung.DT 107m2.Cửa Bắc, logia Nam.Nội thất liền tường để lại, thiết kế mới đẹp.Giá 5,5 tỉ. Thuế...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá rẻ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 115 m2
      Bán căn hộ chung cư 17T8 - Trung Hòa Nhân chính, 115m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất đẹp. gọi ngay: 0379 455 ***- DT: 115m2, 3 PN,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.4 tỷ 95 m2 77,9 triệu/m2
      - Nhiều ưu đãi cực kỳ hấp dẫn từ CĐT chung cư Epic Tower, CK 15 phần trăm khi TT trực tiếp.- 100 phần trăm thiết bị nội thất xịn xò, nhập...
      Dự án Epic Tower, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Tôi có căn hộ tầng 16 toà nhà Discovery Complex 302 Cầu Giấy cần bán.chung cư có DT thông thuỷ 92m2, gồm 2 PN + 2  nhà vệ sinh. Có thể cải tạo...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,99 tỷ tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.99 tỷ 0 m2
      (Thông báo). CĐT dự án thành phố Hà Nội Paragon thông báo chúng tôi chính thức ra quỹ 20 căn rẻ nhất tại dự án thành phố Hà Nội Paragon, 181 Trần Quốc...
      Hà Nội Paragon, 181, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,05 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.05 tỷ 85 m2 47,65 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư 85m2 tòa nhà N08 mặt đường Thành Thái đối diện CV Cầu Giấy cần bán.DT: 85m2 thiết kế 2 PN, 2vc khách bếp và 01 logia ngoài.căn ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 4 phòng ngủ, 196 m2, giá 11 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      11 tỷ 196 m2 56,13 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư cần bán: Lưu ý Đây là căn hộ góc duy nhất đang đc giao bán tại tòa nhà nên mức độ đầu tư cực cao. siêu hiếm tại Cầu Giấy...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm