Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 45 m2 264,45 triệu/m2
      - oto vài cái dừng đỗ ngày đêm thoải mái. Gần Tòa nhà FLC, ngõ thông tứ tung, ô bàn cờ, vỉa hè, KD.- Thiết kế 4 tầng, 4 ngủ, đầy đủ công năng.- bìa đỏ sẵn...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 34 m2 138,24 triệu/m2
      Vị trí đẹp xung quanh gần nhiều trường học, chợ lớn, siêu thị, trung tâm thương mại.- DT: 34 mét vuông.- Thiết kế: 5 tầng.+ T1: Bếp, khách, vs.+...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 90 m2 320 triệu/m2
      Nhà đẹp KD luôn full thất đẳng cấp, dòng tiền lớn, đường oto tránh thông, dừng đỗ ngày đêm.- Vị trí: ngôi nhà tọa lạc tại phố Dương Khuê nơi giao cắt giữa...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      Nhà phân lô, oto tránh dừng đỗ, ngõ thông tứ tung, giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn. an sinh xã hội hay văn phòng đều đẹp.Thiết kế 5 tầng: Hiện...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 50 m2 266 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Cầu Giấy.DT: 50m2.Xây dựng: 7 tầng.MT: 8m.Lô góc mặt ngõ KD - ở hoặc cho thuê dễ dàng. Vị trí đẹp. Gần đường gần phố - oto ra vào thuận...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Nhà cách mặt phố 7m DT 30 mét vuông, giá nhỉnh 3 tỉ.KD tốt, trung tâm cầu giấy láng vũ phạm hàm trung kính giữa của thanh xuân đống đa, gần trường ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 43 m2 165,12 triệu/m2
      * Tôi cần bán nhà ngõ 161 Yên Hoà Cầu Giấy.* Nhà nằm trên mặt ngõ,cách mặt phố 20m, có thể .KD nhỏ hoặc KD online rất tốt.* Phố Yên Hoà tiếp giao với các...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 45 m2 300 triệu/m2
      Nhà thiết kế 7 tầng, thang máy nhập khẩu, nội thất hiện đại cao cấp.Giao cắt Nguyễn Hoàng, Trần Bình, Hồ Tùng Mậu, Lê Đức Thọ, Hàm Nghi. Di chuyển thuận...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 42 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt 42 mét vuông - ngõ thông KD 4m - oto đỗ - hơn 5 tỉ.Mặt ngõ oto - KD - cực gần phố.Mô tả:Nhà mặt ngõ thông, KD sầm uất. oto 4...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 40 m2 332,5 triệu/m2
      Mặt ngõ to hơn mặt phố. Lô góc 2 mặt ngõ đều oto tránh nhau. Khu vực tập trung nhiều sinh viên và người đi làm, nhu cầu thuê nhà ở cực cao.Nhà tự xây KCBT...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 55 m2 527,28 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ TRẦN QUỐC HOÀN, 55M, 5 TẦNG, MTIEN 5.2M, VỈA HÈ RỘNG, KD ĐỈNH, 29 tỉ- Mặt phố Trần Quốc Hoàn, thông Nguyễn Phong Sắc, Phạm Tuấn Tài, Phan...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 7 tầng, 70 m2 tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 70 m2 218,58 triệu/m2
      Đỉnh của chóp! Máy in tiền tt cầu giấy CCMN 7T thang máy, 16p đầy đủ nội thất, doanh thu 90tr/th, trước nhà rộng 4m.- Khu vực cho thuê tốt, dòng tiền ổn...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 50 m2 310 triệu/m2
      + Nhà mặt ngõ chợ giáp chợ Nghĩa Tân KD không còn gì phải bàn 2 MT hai mặt thoáng, khu vực tấp nập ngày đêm nhà cho thuê cung không đủ cầu, gần công viên BV...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Sâm - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 55 m2 281,82 triệu/m2
      PHỐ HOÀNG SÂMCẦU GIẤY55 mét vuông X 6 TẦNG THANG MÁY-THÔNG SÀNVỈA HÈ KDÔTÔ TRÁNH - 15.5 tỉNhà đẹp thiết kế hiện đại mỗi tầng 1 phòng Master, thang...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 37 m2 tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 37 m2
      - Nhà vị trí đường Cầu Giấy cách 3 quạt ra phố.- Tận dụng vị trí giao thông thuận lợi gần Xuân Thủy, Trần Thái Tông, Nguyễn Phong Sắc, và Phạm Hùng, căn ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 58 m2 tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 58 m2 144,83 triệu/m2
      Bán nhà 58m2 giá 8,4 tỉ Đỗ Quang, Nguyễn Thị Định, Trần Duy Hưng, ngõ thông, 10m oto tránh.Vị trí ngôi nhà vô cùng đẹp. Phố siêu hiếm nhà bán. Ngõ thông...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 50 m2 123,8 triệu/m2
      - Bán nhà Nguyễn Khánh Toàn, gần oto, trước nhà ngõ tương đối rộng thoáng.- Thuận tiện di chuyển qua các tuyến phố Trần Đăng Ninh, Đào Tấn, Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 38 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 38 m2 115,79 triệu/m2
      Cần bán nhà, lô góc tại Doãn Kế Thiện - Mai Dịch.Đặc điểm.KD nhỏ, online - oto đỗ cửa - nhà sạch sẽ, kiên cố, ở ngay trước tết.Mô tả: DT 38m2.+ Thiết kế:...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm