Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 3 PN, 2vs DT 114.6m2.Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình tôi sang nhượng lại căn hộ chung cư (căn hộ góc) số 05 dự án...
      Dự án Summit Building, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 114 m2 51,76 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng căn hộ chung cư 114m2 2n + 1,2vs tại Mandarin Hoàng Minh Giám giá 52tr/m2.* Mandarin Garden là tổ hợp khu nhà ở cao cấp kết hợp...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 109 m2 64,23 triệu/m2
      Nhu cầu cần bán chung cư cao cấp The Nine, tầng cao, vị trí căn hộ góc, 03 PN. liên hệ: 0388 870 *** để ép giá.
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 118 m2 59,33 triệu/m2
      Gia đình tôi cần việc KD nên cần bán chung cư cao cấp lô góc Chelsea Residences E2 Yên Hòa.- DT: 118m2, tầng cao đẹp view trường học. Thiết kế 3 PN, 2 vs.-...
      Dự án Chelsea Residences, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,3 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán ngay chung cư tại dự án FLC 265 Cầu Giấy do cần tiền gấp nên bán ngay chỉ 5xtr/m2 sẵn bìa đỏ, nội thất đầy đủ có đầu tư.- Tầng 40 - 45...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,65 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.66 tỷ 102 m2 45,59 triệu/m2
      Bán căn hộ Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT: 102  mét vuông.Thiết kế: 03 PN; 02 vệ sinh, phòng khách, bếp, logia.Nội thất: Đầy đủ.Tiện...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Do thời gian tới tôi chuyển công việc vào Tp Sài Gòn. Nên gia đình có nhu cầu bán lại chung cư 3 PN. DT: 145.4 mét vuông, logia hướng Đông Nam,...

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá rẻ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 145 m2
      đc chính chủ tin tưởng gửi bán căn 145 mét vuông - 3 phòng ngủ căn hộ chung cư tại dự án Indochina Xuân Thủy, Cầu Giấy đc thiết kế như sau:DT...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Bán 17T - Trung Hòa Nhân Chính, 110m2, 3 phòng ngủ, nhà đẹp.LH: 0975 118 ***. Bán chung cư sửa đẹp, KĐT Trung Hòa Nhân Chính. DT 110m2, căn hộ góc...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 9,49 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.49 tỷ 0 m2
      chào bán phiên bản giới hạn chung cư kim cương tầm view tr đô.CĐT: Veracity.Đơn vị tổng thầu: Công ty CP XD Công nghiệp Dịch vụ Việt Nam.Đơn vị tư vấn...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      Chính chủ! Bán căn hộ chung cư phố Nguyễn Chánh 65 mét vuông, 2,8x tỉ 0975 118 ***.căn hộ mới bàn giao ~ 5 năm, logia hướng Đông Nam, thiết kế...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,79 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.79 tỷ 86 m2 55,7 triệu/m2
      chào bán những căn hộ chung cư đẹp nhất dự án Summit Building 216 Trần Duy Hưng.CK và quà tặng lên đến 500 tr đồng.căn hộ góc 3 phòng ngủ/ 102...
      Summit Building, 216, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      + Do không có nhu cầu sử dụng nên gia đình tôi có nhu cầu bán lại.+ căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, DT 101.2 mét vuông. Thiết kế 3 phòng ...

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 0 m2
      + Vị trí đắc địa: Mặt đường Trần Duy Hưng.+ CĐT: Veracity.+ Đơn vị quản lý vận hành: Visaho của Nhật Bản.+ DT: 101.2 mét vuông, bàn giao nội thất ...

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3 ngủ 173 Xuân Thuỷ do muốn chuyển xuống căn biệt thự liền không có nhu cầu sử dụng nữa.- Thiết kế 3 phòng ngủ và...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 48 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 48 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà Trung Kính, Nguyễn Khang, Yên Hòa, Cầu Giấy. 1 căn xây mới cực đẹp thiết kế thang máy, ôtô vào nhà, khu phân lô, mặt ngõ ôtô thông phố Trần Thái...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 9,46 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.47 tỷ 172 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí cần bán lại một căn hộ tháp C căn hộ Mandarin Garden view nội khu.căn hộ chung cư nhà tôi có thông tin như sau.DT là 172  mét ...

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, thỏa thuận tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 98 m2
      Chuyển chỗ cần bán lại căn hộ chung cư tai căn hộ Hà Đô Pak View Cầu Giấy.căn hộ chung cư 98m2 thiết kế 2 logia riêng thoáng mát.Nhà full nội ...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm