Thông tin mô tả
- Vị trí đắc địa bên cạnh
- Mặt phố quy hoạch ổn định, vỉa hè thênh thang để đựơc nhiều xe máy,
- Thiết kế hiện đại thông sàn, thang máy,
-
-
-
Giá: 31,5 Tỷ
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 552,63 Triệu/m2
811264
Mua bán
- Vị trí đắc địa bên cạnh
- Thiết kế hiện đại thông sàn, thang máy,
-
-
-
Hiểu Nova
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2