Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 6 tầng, 53 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 53 m2 262,27 triệu/m2
      1 NHÀ RA PHỐ HOÀNG QUỐC VIỆT, LÔ GÓC 2 MẶT oto TRÁNH, 53M 6 TẦNG, NHỈNH 13 tỉ- Phân lô Bộ Giao Thông, Nhà mặt ngõ, sau dãy mặt phố Hoàng Quốc Việt 1 nhà,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      Bán nhà tập thể khu Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội giá 1 tỉ 8.- Khu nhà A9; DT bìa đỏ 27 mét vuông, DT ở thực 45 mét vuông, giá: 1 tỉ...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 55 m2 216,37 triệu/m2
      Nhà dân thiết kế 5 tầng, KCBT kiên cố, DTXD tầng 1 là 50 mét vuông, tầng 2 là 55 mét vuông.Vị trí oto tải đỗ cửa, oto chạy vòng quanh.Giao cắt...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 40 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 40 m2 237,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà đường Nguyễn Phong Sắc 40m2 phân lô, oto tránh, KD giá 9.5 tỉ.Nhà xây khung cột chắc chắn, thiết kế thông sàn, công năng đầy đủ...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 36 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      Chỉnh chủ gửi bán nhà mặt tiền Hồ Tùng Mậu, P. Mai Dịch, Cầu Giấy.+ Vị trí:- Ngõ 66 Hồ Tùng Mậu thông ngõ 105 Doãn Kế Thiện, quy hoạch ổn định, gần đại ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      Vị trí đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy, ngõ thông các ngả ra Cầu Giấy, Chùa Hà... thuận tiện lưu thông sang Nguyễn Văn Huyên, Dịch Vọng, Xuân Thủy. Nhà xây dựng...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      Chính chủ rao bán ngôi nhà phố Võ Chí Công. Nhà vừa xây 3 năm KCBT xây cực tâm huyết.-Vị trí tuyệt đẹp gần phố, trung tâm Cầu Giấy, tiếp giáp các Q. Ba...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 52 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 52 m2 150 triệu/m2
      bán nhanh nhà Trần Cung sát phố Hoàng Quốc Việt.Hơn 50m2 6tầng thang máy cực thoáng sáng.+ Vị trí rất gần phố ngay đầu Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng.Ngõ...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 52 m2 226,93 triệu/m2
      Phân lô ô tô chạy quanh nhà - khu vip nhất Cầu Giấy - garage - nhà ở ngay đầy đủ nội thất cao cấp.Mô tả:+ Nhà nằm trong khu phân lô vip Trần Quốc Hoàn,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. CẦU GIẤY, NHÀ ĐẸP, TRUNG TÂM, 6 TẦNG, TẶNG nội thất đầy đủ, 40m², CHỈ 5XX tỉ, oto ĐỖ CỬA, NGÕ THÔNG, 2 THOÁNG, Ở NGAY.+ Nhà bán nằm vị trí TT...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 60 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      bán ngay block căn hộ căn hộ dịch vụ đường Hồ Tùng Mậu 60 mét vuông, oto đỗ cửa, doanh thu 65 tr, giá 11.5 tỉ.block căn hộ căn hộ dịch vụ xây...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 63 m2 388,89 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp, mặt đường , vỉa hè rộng, KD tất cả các loại sp, đường NGUYỄN KHANG, CẦU GIẤY, 63m, 6 tầng, MT 4,5 m, khu vực giao thương buôn bán sầm uất...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 100 m2 189 triệu/m2
      chính chủ HẠ CHÀO GIÁ CẮT LỖ TOÀ NHÀ căn hộ chung cư CHO THUÊ 100 mét vuông - XÂY DỰNG 9 TẦNG - giá CÔNG KHAI 18.9 tỉDòng Tiền 1,2 tỉ/Năm hiếm Có...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 38 m2 155,27 triệu/m2
      + Ngõ nông rộng đẹp, cách oto tránh vài mét. Trước nhà SH quay đầu thoải mái, sáng thoáng vô cùng. Vị trí đẹp, gần nhiều tiện ích, các trường đại học lớn,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 60 m2 375 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng 7 tầng- Cầu giấy- Dt 60m²-Vỉa hè rộng- đầy đủ tiện nghi làm spa kết hợp văn phòng- oto tránh đỗ- bìa đỏ đẹp phân lô- giá 22,5tỉ. Có TLNGÕ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 65 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 65 m2 130,77 triệu/m2
      Bán Nhà Yên Hòa-Cầu Giấy 65m2x4T Giá 8.5 tỉ Ngõ KD- Nhà thiết kế 4 tầng, đầy đủ công năng. xung quanh đầy đủ tiện ích không thiếu thứ gì.- ngõ tương đối ...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 38 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 38 m2 147,37 triệu/m2
      - DT 38m2, 5 tầng, MT 3.8m, chào 5.6 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí đẹp, ngay gần đường Nguyễn Khang, an ninh đảm bảo, dân trí cao, hàng xóm thân thiện-...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 42 m2 142,86 triệu/m2
      - DT 42 mét vuông, 4 tầng, MT 3.8m, chào 6 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, gần nhiều trường đại học lớn- Nhà xây chắc chắn,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm