Thông tin mô tả
-
-
- Thang máy, thiết bị nhập ngoại, điều hòa âm trần...
- Phù hợp nhu cầu làm trụ sở tập đoàn,
- Giá: 125
Giá: 125 Tỷ
Diện tích: 221 m2
Giá/m2: 565,61 Triệu/m2
816216
Mua bán
-
-
- Thang máy, thiết bị nhập ngoại, điều hòa âm trần...
- Phù hợp nhu cầu làm trụ sở tập đoàn,
- Giá: 125
Duy
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2