Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 30 tỷ

      30 tỷ 63 m2 476,2 triệu/m2
      - Toà Nhà văn phòng thông sàn kết hợp vừa ở vừa cho thuê, toạ lạc ở 1 vị trí vô cùng đắc địa tại trung tâm Q. Cầu Giấy. - chính chủ xây cực chắc chắn và uy...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 8m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 57 m2 552,64 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa bên cạnh KĐT Tây Hồ Tây Starlake và trung tâm hành chính mới của thành phố Hà Nội.- Mặt phố quy hoạch ổn định, vỉa hè thênh thang để...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 50 m2 490 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Trần Thái Tông Q. Cầu Giấy TP Hà Nội.- DT: 50 mét vuông, MT 16m, mặt phố Trần Thái Tông có MT 4m, mặt ngõ có MT 12m.-...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 10 tầng, 390 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 320 tỷ

      320 tỷ 390 m2 820,52 triệu/m2
      Toà nhà Mặt Phố ! Xuân Thuỷ ! Trung tâm Q. Cầu Giấy . - DT : 390m . - MT : 15m . - 10 tầng nổi . 1 tầng hầm .Toà nhà văn phòng đẳng cấp . Siêu siêu đẹp...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 390 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 320 tỷ

      320 tỷ 390 m2 820,52 triệu/m2
      Cần bán nhanh tòa nhà văn phòng DT lớn 390m2 x 10 tầng, MT rộng 10m tại mặt phố Cầu Giấy.Tòa nhà cực đẹp đc xây dựng 2 tầng hầm, 8 tầng nổi. Doanh thu cho...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      VỊ TRÍ LÊ VĂN LƯƠNG - CẦU GIẤY - NGÕ oto - KD - NHÀ ĐẸP CHỦ TỰ XÂY - TẶNG nội thất đầy đủ.- Vị trí: Sát mặt phố cách mặt phố Lê Văn Lương chỉ 50m , vị...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 110 m2 tại Đường Vũ Phạm Hàm - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 66 tỷ

      66 tỷ 110 m2 600 triệu/m2
      - Nhà có vị trí cực đẹp khi nằm ngay ngã tư, 2 MT KD. Vị trí lô góc 3 mặt thoáng ôtô tránh, đỗ ngày đêm. Vỉa hè rộng thênh thang. Tiện lợi di chuyển sang...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 85 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 39 tỷ

      39 tỷ 85 m2 458,83 triệu/m2
      Bán tòa nhà 7 tầng mặt phố Hoàng Ngân - Trung Hòa: Thiết kế mô hình thông sàn văn phòng, có tầng hầm và thang máy... bìa đỏ chính chủ. Vị trí đẹp, phù hợp...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 400 m2, mặt tiền 19m tại Đường Trần Kim Xuyến, giá 118 tỷ

      118 tỷ 400 m2 295 triệu/m2
      - Chính chủ nhờ bán nhà mặt phố Khu Lão Thành Cách Mạng - Trung Yên - Cầu Giấy.- DT 400 mét vuông x gần 20m MT- Nhà 3 tầng, sân vườn siêu rộng- Đầu tư...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 61 m2 216,4 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Lê Văn Lương, 6 tầng, 61m2 x MT 5m, giá 13.2 tỉ - oto - KD - nội thất đầy đủ.* Mô tả: + Vị trí: Sát mặt phố cách mặt phố Lê Văn Lương...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 382 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 320 tỷ

      320 tỷ 382 m2 837,7 triệu/m2
      BÁN TÒA VĂN PHÒNG MẶT PHỐ - CẦU GIẤY 8 NỔI, 2 HẦM KD TỔNG HỢPBán tòa văn phòng mặt phố, Q. Cầu Giấy: 8 tầng nổi, 1 tum, 2 tầng hầm.- MT rộng 14m, DTXD...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 33 tỷ

      33 tỷ 65 m2 507,7 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN KHANG Q. CẦU GIẤY 65M 9 TẦNG THANG MÁY KD VĂN PHÒNG 33 tỉ CÓ thỏa thuận. MẶT PHỐ - VỈA HÈ oto TRÁNH - TOÀ NHÀ VP - 9 TẦNG THANG MÁY...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 41 m2 482,93 triệu/m2
      Phố Trần Thái Tông đẹp nhất Q. Cầu Giấy KD tấp lập.Thông ra công viên Cầu Giấy Duy Tân.DT 41m nhà xây 5 tầng, Nhà thiết kế tầng 1 phòng đẹp &1phụ.Nhà đang...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 44 m2 227,28 triệu/m2
      PHÂN LÔ BÀN CỜ - KD - oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - DT trên sổ 35m thực tế 44m cả khu đều như vậy và đều xây hết đất.- Thiết kế thông sàn, cầu thang và  phòng...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 9 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 63 m2 531,75 triệu/m2
      Siêu Phẩm!!!!Bán nhà mặt đường Nguyễn Khang- Cầu Giấy 63m2 x 9 tầng,MT 5.1m giá 33.5 tỉ - Toà Nhà thiết kế vừa ở vừa cho thuê, toạ lạc ở 1 vị trí vô cùng...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 30 tỷ

      30 tỷ 77 m2 389,62 triệu/m2
      + Khu vực KD sầm uất phù hợp với nhiều loại hình KD như xây VP cho thuê nhu cầu rất lớn, KD làm shop thời trang cao cấp, mỹ phẩm cao cấp, Spa, Showroom giới...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng, 192 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 118 tỷ

      118 tỷ 192 m2 614,59 triệu/m2
      - Tòa nhà 8 tầng có HOÀN CÔNG pháp lí cực chuẩn + có hầm, vỉa hè siêu rộng, thuộc dự án khu ngôi nhà phố Wall, P. Dịch Vọng, Thủ đô Hà Nội.DT 192m2 MT...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 45 m2 333,34 triệu/m2
      Mô tả+ Nhà mặt phố giao thông thuận tiện, thông các ngã, vỉa hè rộng KD bất, gần các trường đại học lớn+ Nhà thiết kế 5 tầng thông sàn phù hợp vừa ở vừa...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm