Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Nhanh Tay để có cơ hội sở hữu Nhà Mặt Phố Dương Khuê. Nhỉnh 15 tỉ chút lấy đâu ra căn thứ hai mặt Phố trung Tâm Cầu Giấy_ Vị trí đắc địa. Đoạn KD sầm uất...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Thái Tông, giá 64 tỷ

      64 tỷ 100 m2 640 triệu/m2
      (155tr/T) Bán nhà mặt phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy 9 tầng, MT 6m. Phố Vip gần Đại sứ quán Mỹ+ Bán nhà mặt phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy. Xây dựng 9 tầng, MT...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường 800A - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 80 m2 202,5 triệu/m2
      +Rất cần bán trong tháng 12 nên giảm sâu quyết bán gấp ngôi nhà tại Q. Cầu Giấy.+Vị trí: Đường 800A phố Phùng Chí Kiên- P. Nghĩa Đô , Q. Cầu Giấy, Thủ đô...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 55 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 26 tr

      26 triệu 55 m2 0,48 triệu/m2
      * Nhà nằm ở vị trí đắc địa mặt đường Hoàng Quốc Việt. Khu vực xung quanh đông đúc cư dân sinh sống. KD sâm uất, đông khách.* Vị trí nhà thoáng trước sau,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 530 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 153,7 tỷ

      153.7 tỷ 530 m2 290 triệu/m2
      Bán nền đất mặt phố Cầu Giấy, xây tòa nhà văn phòng đỉnh cao.DT 530m, MT rộng quyền lực 10m.Sổ giao dịch ngay. Giá mở bán: 15x tỉ.LH: Lê Phúc 0901 727 ***
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 75 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 75 m2 253,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh tòa nhà văn phòng phố Trung Kính 75 mét vuông x 7 tầng thang máy giá 19 tỉ.Nhà thiết kế theo phong cách hiện đại nội thất...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 530 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 153,7 tỷ

      153.7 tỷ 530 m2 290 triệu/m2
      Bán nhà DT lớn mặt phố Cầu Giấy - Xây tòa VP cho thuê đỉnh cao.DT 530m, MT 10m.Giá chào: 15x tỉSẵn sổ giao dịch ngay.LH: Lê Phuc 0901 727 ***
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 9 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 63 m2 531,75 triệu/m2
      MẶT PHỐ NGUYỄN KHANG 63 mét vuông XÂY 9 TẦNG THANG MÁY 33,5 tỉ. MẶT PHỐ - VỈA HÈ oto TRÁNH - 9 TẦNG THANG MÁY - NHÀ MỚI - bìa đỏ HOA HẬUả: - Toà Nhà...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 33 tỷ

      33 tỷ 58 m2 568,97 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trung Hòa 60m2, 6 tầng thang máy, MT 4.5m, giá 33 tỉ+ Vị trí mặt phố Trung Hòa KD sầm uất, nối Trần Duy Hưng và Vũ Phạm Hàm, là một trong...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 50 m2 310 triệu/m2
      VỊ TRÍ: Nhà số 7-A32, Ngõ 347 Hoàng Quốc Việt- Nhà cách mặt đường Hoàng Quốc Việt 20 mét (đứng từ nhà, nhìn ra đc mặt đường HQV).- Thuận tiện KD bán hàng do...
      347 Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 100 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      liên kế VIP NHẤT LÊ VĂN LƯƠNG - MT SIÊU RỘNG - oto ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM - PHÂN LÔ HV TƯ PHÁP- Vị trí vài bước ra ngã 4 Lê Văn Lương - Láng. Giao thông thuận...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 230 m2, giá 65 tỷ tại Đường Hạ Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      65 tỷ 230 m2 282,61 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự phố Hạ Yên Quyết - Khu Lão Thành Cách Mạng 230m2 giá 65 tỉ.căn biệt thự đơn lập, đường trước nhà rộng 10m, vải hè rộng.View...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 240 m2, thỏa thuận tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 240 m2
      DT 240  mét vuông. giá 350 tr/ mét vuông, tôi cần bán nhanh; Miễn trung giana/c quan tâm vui lòng liên hệ ngay: Mr Nam 0904 896 ***
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 230 m2, giá 65 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      65 tỷ 230 m2 282,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay Biệt Thư 230m2 phố Trần Kinh Xuyến - Khu Lão Thành Cách Mạng giá 65 tỉ.căn biệt thự đơn lập, View trước nhà thoáng, đường rộng 10m...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,65 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.66 tỷ 98 m2 47,45 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hoa hậu đẹp tòa nhà Chelsea Park 116 Trung Kính Cầu Giấy TP Hà Nội.* DT 98m chia 2 PN 2  phòng vệ sinh (Có thể sửa thành 3).* căn...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,05 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.05 tỷ 85 m2 47,65 triệu/m2
      Cần bán chung cư 85m tòa nhà N08 mặt đường Thành Thái đối diện Công viên Cầu Giấy. DT: 85m thiết kế 2p ngủ, 2vc khách bếp và 01 logia ngoàichung cư đã...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 96 m2 42,71 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa F4 số 114 Trung Kính, ngay cạnh tòa Chelsea Park.DT 96 mét vuông căn hộ góc 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phòng nào cũng...
      Yên Hòa, số 114, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 88 m2 38,64 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ 88 mét vuông 2 ngủ (có thể sửa thành 3 ngủ) giá 3,4 tỉ thỏa thuận.- Vị trí đắc địa trung tâm xầm...
      137 Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm