Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 47 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 47 m2 144,69 triệu/m2
      Siêu phẩm CCMN - Hồ Tùng Mậu - 9 phòng cho thuê - 10m ra oto - nhỉnh 6 tỉ.+ Nhà cách oto 10m.+ Thiết kế tầng 2 phòng, MT rộng.+ bìa đỏ đẹp, pháp lí chuẩn,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      HOÀNG QUỐC VIỆT- LÔ GÓC- 38 mét vuông*5 TẦNG- MT 4.4M GIÁ CHỈ NHỈNH 4 tỉ- Lô Góc 2 Thoáng- ngõ tương đối rộng- Trước Nhà Ngõ 2,5M- Hàng Xóm Tràng...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 52 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 52 m2 240,39 triệu/m2
      + Vị trí nhà cực đỉnh, đối diện trường Thương Mại, oto đỗ cửa, sát mặt phố.+ Khu vực cho thuê cực tốt, sinh viên, người đi làm cực đông.+ Dòng tiền: 780...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 70 m2 295,72 triệu/m2
      bán tòa nhà văn phòng phố mai dịch , thông ra phố trần vỹ - 8 tầng thang máy - lô góc 2 mặt ngõ , ngõ tương đối rộng 6,5m 3 oto tránh nhau tốt , cách phố...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 46 m2 145,66 triệu/m2
      ĐẦU TƯ NGON - VỊ TRÍ VÀNG - oto VÀO TẬN CỬA - CHO THUÊ DÒNG TIỀN - TƯƠNG LAI RỘNG MỞ- Ngõ 381 Nguyễn Khang đang quy hoạch cực kỳ rộng, nối từ Nguyễn Khang...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      - DT 45m2, 5 tầng, MT 5m, chào 6.2 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí đẹp, an ninh đảm bảo, dân trí cao, thông ra các trục đường chính của Cầu Giấy- Nhà xây...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 34 m2 133,83 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Tân, Q. Cầu Giấy.+ Vị trí:- oto đỗ rất gần, ngõ 3 gác, 3 bước chân ra đến chợ. an sinh xã hội đầy đủ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      Hàng cực hiếm Hoàng Quốc Việt, căn hộ góc, giá rẻ so với thị trường- Nhà 68,2m2 xây 5 tầng Nhà đẹp.- Xung quanh toàn quan chức ở.- oto đỗ cửa thoải mái.-...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 56 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 56 m2 303,58 triệu/m2
      bán căn nhà phố phạm tuấn tài , thông ra hoàng quốc việt - DT 57m2 - nhà 7,5 tầng , thang máy . kinh daonh tốt hoặc 2 oto vào nhà - phân lô quân đội ,...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà 36 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 36 m2 120,84 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy, TP Hà Nội.+Vị trí:- Hiếm có trong khu vực, cách Học viện múa Việt Nam 200m, cách đại học Thương Mai 300m.-...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 70 m2 112,15 triệu/m2
      DUY NHẤT! CCMN HỒ TÙNG MẬU 70M, CẠNH đại học THƯƠNG MẠI, 9P KHÉP KÍN FULL THUÊ PHÒNG, DOANH THU 48 TR/ 1 THÁNG.- Lãi kép dòng tiền, khu vực hiệu suất cho...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 57 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 57 m2 147,37 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố VIP NGUYỄN THỊ ĐỊNH GẦN TRẦN DUY HƯNG , ĐỖ QUANG 57M GIÁ CHỈ 8,4 tỉ. Vị trí ngôi nhà vô cùng đắc địa, Ngõ thông thoáng, ba gác tránh,...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 40 m2 121,25 triệu/m2
      CẦU GIẤY - GẦN PHỐ - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - ĐẦU TƯ XÂY CCMN TUYỆT VỜIMô tả:+ Hiện trạng nhà 2 tầng.+ Trung tâm Cầu Giấy , thuận tiện đi lại , lô đất đẹp tuyệt...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      cực hiếm MỚI ĐẸP- TRẦN DUY HƯNG THÔNG TÚ MỠ, TRUNG KÍNH. 45M GIÁ CHỈ 6,2 tỉ. Vị trí ngôi nhà vô cùng đẹp . Phố siêu hiếm nhà bán. Ngõ thông thoáng, ba...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 80 m2 tại Phố Hoàng Sâm - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 80 m2 205 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Sâm, Hoàng Quốc Việt 80m, 5 tầng, MT 5.2m. Giá chỉ 16,4 tỉ ( thỏa thuận).KHU PHÂN LÔ - ô tô TRÁNH - VỈA HÈ -KD - 2 THOÁNG - NHÀ SIÊU ĐẸP.Chủ...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      Nhà đối diện đại học Ngoại ngữ, ngõ vào rộng thoáng sạch đẹp, cách oto 50mThiết kế:Tầng 1: Khách, bếp, vệ sinhTầng 2,3,4: 3 ngủ đủ cộng năngTầng 5: Tiểu...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Phương Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 52 m2 131,74 triệu/m2
      Nhà dân xây vị trí đẹp ngõ thông gần phố gần ôtô, kế bên tòa nhà FLC cầu giấy, cách công viên cầu giấy 5 ph đi bộ.- Thiết kế 4 PN, lô góc 2 thoáng, lên thêm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 45 m2 333,34 triệu/m2
      Bạn đang cần mua nhà mặt phố KD sầm uất, KD mở văn phòng ? ngôi nhà mặt phố Dương Khuê sau đây là siêu phẩm tuyệt vời với bạn. Nhà bán có DT...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!