Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 42 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 42 m2 138,1 triệu/m2
      - DT 42m2, 5 tầng, MT 4.2m, chào 5.8 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí đẹp, thông sang Yên Hoà và Nguyễn Khang,a ninh tốt, dân trí cao, hàng xóm thân thiện- chính...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 6 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 24 tỷ

      24 tỷ 62 m2 387,1 triệu/m2
      MẶT PHỐ NGUYỄN KHANG, CẦU GIẤY - KD ĐỈNH CAODT 62m2 x 6 tầng. MT 4.5m. Sổ vuông đẹp, có chờ thang máy Thiết kế:Tầng 1: shop KDTầng 2: gác lửng làm phòng...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 7 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 62 m2 362,91 triệu/m2
      🔥🔥BÁN NHÀ DƯƠNG KHUÊ - Q. CẦU GIẤY - DT 62M, XÂY 7TẦNG - MT 4.5M. bìa đỏ CC. PHÂN LÔ. THOÁNG TRƯỚC SAU.+ Thiết kế: - T1,2,3: Thông sàn.- T4,5: Mỗi tầng 2...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP NGÕ 68 CẦU GIẤY khoảng40m² * 5 TẦNG, LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG SÁNG, 30M RA MẶT NGÕ TẤP NẬP, TRƯỚC NHÀ RỘNG 2.5M, CHỈ 6 tỉ (Ảnh thật)+ + Chủ cần bán...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà 6 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 110 m2 200 triệu/m2
      Bán Nhà 6 Tầng DT 110 mét vuông Ở Trần Duy Hưng Có 23 căn hộ chung cư Khép Kín Doanh Thu 150tr/tháng- Toà nhà căn hộ chung cư dịch vụ 6 tầng...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 42 m2 103,58 triệu/m2
      bán ngay NHÀ YÊN HOÀ CẦU GIẤY- DÂN XÂY- 5 NGỦ- CHỦ VỪA Ở VỪA CHO THUÊ- NGÕ NÔNG- 42M, 4 TẦNG, 4.35 tỉ CÒN BỚT.- Vị trí cực đẹp, ngõ nông thoáng, ba gác phi...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà Trần Quốc Hoàn, 67,5m2 giá 11,7 tỉ.- chính chủ cần tiền nên đang cần bán gấp.- Vị trí đẹp, vỉa hè rộng.- DT 67,5m2, xây 6 tầng.- chính chủ cần bán ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 130 m2 276,93 triệu/m2
      Trung Hoà DT 130 mét .9 tầng.MT 6 mét.Giá chào 36 tỉ có thỏa thuận.Nhà đang cho khách nước ngoài: Nhật, Hàn thuê.+ Nhà có đầy đủ 2 thang thoát hiển, PCCC...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 38 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 38 m2 192,11 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Nguyễn Văn Huyên-Cầu Giấy. KD-Vỉa hè-Oto- 6 tầng - Giá bán gấp 7.3 Tỉ.+ Vị trí: Nằm vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, giữa các tuyến phố Cầu...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 55 m2 212,73 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ bán ngay nhà phân lô cầu giấy 55m²-5t-mt4,4m.Nhà đẹp,oto tránh vỉa hè KD,gần phố. - Nằm vị trí phân lô víp nhất nhì Q. cầu giấy, đường ngõ thông...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 42 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà 6T phố Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy view trường học siêu thoáng.- Vị trí nhà bán rất đẹp, sau 1 nhà ra mặt phố Nguyễn Thị Định, đường thông tứ phía,...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Bán sê ri nhà đủ công năng sử dụng ở Cầu Giấy từ 3 tỉ đến 6 tỉ.Căn 1: Yên Hòa, Cầu Giấy 35m2 x 4 tầng giá 4.5 tỉ.Vị trí: Nhà ngõ nông thông thoáng, gần phố...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 97 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 97 m2 128,87 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt - 97 mét vuông giá 12,5 tỉ, cho thuê văn phòng.- DT: 97 mét vuông.- Xây 5 tầng.- Nhà phân lô, 2 mặt thoáng.- Có thể KD...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 90 m2 438,89 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 38 Trần Quý Kiên, Cầu Giấy, 90 mét vuông, MT 6,63m xây 6 tầng đường oto tiện cho thuê văn phòng với 6 sàn.Nhà xây dựng 6 tầng, nhà vừa ...
      Ngõ 38, Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      + Trung tâm Cầu Giấy - mặt ngõ, vỉa hè - KD.+ Nhà đẹp 6 tầng, thang máy, chủ thành đạt.---------------+ Vị trí: Mặt ngõ to như phố, Nhà Phân lô, bìa đỏ...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 7 tầng, 46 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 46 m2 217,4 triệu/m2
      PHÂN LÔ VIP TRẦN QUỐC HOÀN - SÁT MẶT PHỐ- nhà để xe ô tô - 2 MẶT NGÕ - KDngôi nhà nằm ở vị trí rất hot của Cầu giấy, nơi tập trung cư dân cực kì đông...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 6 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 89 m2 205,62 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 260/28 Cầu Giấy, 89m2, 6 tầng, 20 phòng, MT 5 m, đường 3m.- DT: 89m2.- MT: 5m.- Thiết kế: 6 tầng, tổng 20 phòng - Mỗi tầng: 4 phòng Studio (18 -...
      Số 46A - Ngõ 260/28, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 55 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Hàng kịch độc ! căn hộ mini Hồ Tùng Mậu Cầu Giấy oto đỗ cửa ngõ tương đối rộng mênh mông Gần ngã 4 HTM-THANG MÁY- DT 55m,6 tầng- Dòng tiền 65tr/tháng...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm