Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 48 m2 270,84 triệu/m2
      Cần bán ngay lô góc đẹp tại Linh Lang, Ba Đình.liên lạc: 0988 043 ***- DT: 48m2, MT gần 5m.- Nhà lô góc 3 mặt ngõ, oto chạy vòng quanh, vào nhà thoải...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 46 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 46 m2 145,66 triệu/m2
      CHỦ CẦN TIỀN bán ngay NHÀ GẦN ngã tư VẠN BẢO- ĐỘI CẤN- oto SÁT NHÀ 46M- 4 NGỦ - 6,7 tỉ ctl)- nhà đẹp ở ngay, khu vực dân trí cao - hàng xóm chợ Cống...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Gia đình mình cần chuyển sang căn hộ nên để lại ngôi nhà nhỏ xinh ấm cúngCăn này hiện tại nhà mình có 4 phòng khép kín đủ công năng.Phù hợp cho các bác...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 39 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 39 m2 141,03 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐỘI CẤN - BA ĐÌNH - NHÀ ĐẸP 6 phòng ngủ - NGÕ THÔNG KD - SỔ HOA HẬU - CÒN CĂN DUY NHẤT SÓT LẠIDt:39m x 5t nt:3,3m - 5,5 tỉ ( có bớt )- Nhà...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà 6 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 43 m2 124,42 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám - Ba Đình.Nhà đẹp - ngõ ba gác - 4 ngủ - trung tâm Ba Đình.DT: 43 mét vuông - 6 tầng - 5,5m MT.giá: 5,35 tỉ.- Vị trí phố Hoàng...
      Ngõ 515, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí trung tâm Ba Đình, khu vip mặt ngõ Đào Tấn, ngõ trước nhà rộng 4m thẳng tắp thoáng mát mẻ. Khu vực toàn Tây ở, nhiều tòa Văn Phòng hạng sang....
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 8 tầng, 90 m2 tại Đường Ngọc Hà - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ chung cư mini chung cư dịch vụ phố Ngọc Hà - Q. Ba Đình - cách Lăng Bác vài bước chân.Tòa nhà mình vừa hoàn thiện 8 tầng thang máy.Tòa 1:...
      Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 240 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 240 m2 233,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự cổ 2 MT 240m2 số 26 ngõ 260 Đội Cấn, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, TP Hà Nội.Thông tin căn biệt thự:- DT thực tế: 240m2.- DT...
      Số 26 ngõ 260, Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 55 m2 tại Phố Yên Phụ - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 55 m2 427,28 triệu/m2
      - Bán nhà Mặt Phố Yên Phụ, Vỉa hè ô tô tránh, KD sầm uất, Giá 23,5 tỉ TL- DT 55m2 x 5 tầng MT đẹp - Vị Trí : Mặt phố Yên phụ, vỉa hè ô tô tránh, gần Hồ...
      Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      BA ĐÌNH - GẦN PHỐ - NHÀ DÂN XÂY CỰC ĐẸP * Mô tả:- Vị trí rất đẹp, cách mặt ngõ KD 1 nhà, 50m ra mặt phố Đội Cấn. Quy hoạch ổn định. - chính chủ trước làm...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 9 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phó Đức Chính - Ba Đình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 135 m2 407,41 triệu/m2
      + DUY NHẤT CẢ PHỐ MỚI CÓ một căn BÁN, MẶT PHỐ PHÓ ĐỨC CHÍNH, BA ĐÌNH, Thủ đô Hà Nội. DTSD LÊN TỚI 135 mét vuông, MT RỘNG. XÂY 9 TẦNG THANG MÁY,...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      SIÊU PHẨM BA ĐÌNH - NHÀ ĐẸP - Ở NGAY - NGÕ THÔNG - 5M RA oto - CÁCH PHỐ ĐÚNG 25M - ngõ tương đối rộng KD+ Vị trí đẹp nhất nhì khu vực, cách oto 7 chỗ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền ĐÀO TẤN, HÀNG XÓM LOTTER LIỄU GIAI, 30M RA PHỐ, NGÕ NÔNG ,NHÀ ĐẸP SIÊU CHẮC , GẦN PHỐDT: 45M, 5 TẦNG, MT: 4.5 M GIÁ CHÀO NHỈNH 5 tỉ GIẢM...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 63 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 63 m2 115,88 triệu/m2
      - Nhà khung cột bê tông chắc chắn, có cột chờ lên 6 tầng thoải mái, không thì để ở cũng miễn chê.- Ngõ thông tứ tung từ Phan Kế Bính sang nhiều Ngõ của phố...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      + Khu vực Hồng Hà, P. Phúc Xá, Q. Ba đình, khu đền bù kim mã.+ Vị trí đẹp, oto tránh, vừa ở vừa KD.+ Hiện nhà 35m2, 5 tầng, tầm tiền không có nhà bán quanh...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 31 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 31 m2 128,39 triệu/m2
      + Vị trí gần Hồ B52, cấp 1 & THCS Ba đình, cấp 1 Ngọc Hà.+ Nhà cách oto tránh 10m, quy hoạch ổn định.+ Nhỏ tiền có nhà về ở ngay 3 phòng ngủ,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 22 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phó Đức Chính, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 22 m2 172,73 triệu/m2
      NHỈNH 3 tỉ CÓ NGAY nhà mặt tiền PHÓ ĐỨC CHÍNH. KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN.DT 22M 4 TẦNG 3 PN.VỊ TRÍ SAU 1 NHÀ RA MẶT PHỐ. VÀI BƯỚC CHÂN RA HỒ TÂY, GẦN KHU ẨM...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 11m tại Đường Giang Văn Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 85 m2 458,83 triệu/m2
      bán ngay!Đất mặt phố Đội Cấn-Giang Văn Minh 85m2 MT 11m giá cực sốc!!!1 MẶT PHỐ 3 MẶT NGÕ - MT SIÊU KHỦNG - 3 THOÁNG VĨNH VIỄN - VỈA HÈ MIÊN MAN- ĐẤT VUÔNG...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!