Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 53 m2
      Gấp, nhà đẹp P. Liễu Giai, 53 mét vuông 4T chỉ thương lượng 50m ô tô tránh đỗ + bãi xe, 3 thoáng, MT rộng.liên hệ ngay: 0365 712 *** - em Thuý.Vị...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quần Ngựa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 56 m2 178,58 triệu/m2
      Phân lô Quần Ngựa - oto đỗ cửa - 56m2 5 tầng - giá 10 tỉ.Thông số 56m2, MT 4,9m vuông vức.Vị trí vàng, trước nhà oto đỗ cửa, phố VIP Quần Ngựa, di chuyển...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 47 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 47 m2 106,39 triệu/m2
      GIẢM SỐC 500TR - NHỈNH 5 tỉ (tL SÂU) - bán ngay NHÀ VĨNH PHÚC - 47M2X6T - 5,5M MT - BA GÁC ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - CÁCH oto TRÁNH 50MMÔ TẢ:- Chính chủ nhờ em...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      cực hiếm trung tâm Q. Ba Đình - 3 tỉ - gần phố - MT rộng - sổ đẹp.- ngôi nhà 28m2 tầng 2 đc xây 33m2 rộng dãi.- Quá hiếm để có 1 ngôi nhà 3 tỉ, đầy đủ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô cán bộ cấp cao Giảng Võ, Bà Đình DT 70m2 5 tầng rất đẹp, MT 5,8m. Giá 25 tỉ.Nhà 2 mặt thoáng trước sau, ánh sáng tự nhiên.Có thể đỗ 1...
      Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 35 m2 128 triệu/m2
      Ba đình Q. Trung tâm, Trái tim của cả nước. Liễu Giai - Văn Cao - Thụy Khuê - Tây Hồ. Khu vực 10 năm mới có 1 nhà mới bán. Gần oto. Độ thoáng sáng không cần...
      Đường Thụy Khuê, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 30 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 30 m2 105 triệu/m2
      Chuyển nhà mới, em cần bán ngôi nhà bên Ngọc Hà.30m2 x 4 tầng, mới đẹp ở ngay, 2 ngủ 2  phòng vệ sinh, 2 thoáng trước sau.Sổ đẹp, giao dịch ngay,...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phân lô ngõ 343 Phố Đội Cấn DT 35 mét vuông x 5 T MT 4,7 m giá 5 tỉ.Thông tin chi tiết.Bán nhà 343 Đội Cấn DT 35  mét ...
      Ngõ 343, Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 33 m2 145,46 triệu/m2
      siêu hiếm. Nhà 6 tầng thang máy, xây mới phố Đội Cấn, Ba Đình. 33m2 - 6 tầng - MT 4m, Giá 4.8 tỉ.cực hiếm - nhà 6 tầng - thang máy - xây mới - ngõ to -...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 65 m2 438,47 triệu/m2
      - DT 65 mét vuông, 5 tầng thang máy, MT 4.5m, 28.5 tỉ.- Nhà bán nằm tại vị trí đắc địa, lô góc, vị trí đẹp nhất phố quy hoạch rõ ràng, oto quay đầu...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 40 m2 190 triệu/m2
      + Nhà thuộc đoạn đẹp nhất phố Ngọc Hà nhìn sang lăng Bác, cách công viên Bách Thảo vài bước chân, tiện ích tốt, dân trí cao.+ Nhà đc mặt ngõ, 2 mặt thoáng,...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 35 m2 128 triệu/m2
      Ba Đình Q. trung tâm, trái tim của cả nước. Liễu Giai - Văn Cao - Thuỵ Khuê - Tây Hồ. Khu vực 10 năm mới có 1 nhà mới bán. Gần oto. Độ thoáng sáng không cần...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà tại ngõ 279 Đội Cấn.KD - ngõ thông - cách oto 10m - vị trí điểm 10 - nở hậu.Mô tả:+ Vị trí cực đẹp: Ngõ thông tứ tung, KD nhỏ,...
      279, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      Thực sự quá ngon các bác ạ! phải thật nhanh: tòa nhà 6 tầng mặt phố Đường Bưởi, quy hoạch đã ổn định. DT 66/75 mét vuông x 6 tầng 1 tum, MT 8.6m....
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 1m tại Đường Nguyễn Thái Học - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 66 m2
      Bán đất mặt phố Nguyễn Thái Học, Ba Đình, HNDT 66m ( nhà cấp 4), MT 5.5m. Giá mở bán 27.5 tỉ + Mặt phố Nguyễn Thái Học, LÔ GÓC, MT TO, sát Lê Duẩn, Cửa...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 49 m2 tại Đường Bưởi - Cống Vị - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 49 m2 459,19 triệu/m2
      Mặt phố đường Bưởi - Ba Đình.DT: 49m2.MT: 5.2m.Xây: 10 tầng.bìa đỏ chính chủ giao dịch.Giá: 22,5 tỉ.
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 47 m2 tại Phố Vạn Phúc - Kim Mã - Ba Đình, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 47 m2 593,62 triệu/m2
      VÍP - Vạn Phúc - Ba Đình 47m2 - 5 tầng - MT 4,75m - 27,9 tỉ. Vỉa hè 8m, đường 24m, KD, an sinh xã hội cao.Mặt phố Vạn Phúc - 2 thoáng - 1 mặt phố + 1 mặt...
      Phố Vạn Phúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 35 m2 408,58 triệu/m2
      Mặt phố Đội Cấn - Ba Đình.DT: 35 mét vuông xây dựng.Xây 6 tầng.Có vỉa hè.bìa đỏ vuông đẹp giao dịch chính chủ.Giá: 14,3 tỉ.
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!