Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 181 m2 tại Phố Kim Mã - Cống Vị - Ba Đình, giá 53 tỷ

      53 tỷ 181 m2 292,82 triệu/m2
      MẶT PHỐ HIẾM VỈA HÈ - KD CÁCH LOTE 200M MT KHỦNG TIỆN ÍCH BẠT NGÀN.Cần bán nhà mặt phố Kim Mã Thượng,, Ba Đình, 181 mét vuông, MT khủng 11m, vỉa...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 80 m2 306,25 triệu/m2
      TT BA ĐÌNH - MẶT PHỐ KD - THANG MÁY XỊN SÒ - ô tô DỪNG TRÁNH - nội thất đầy đủ - an sinh xã hội ĐỈNH -DT:80m x7 tầng MT 4,6m* Mô tả: - Nhà nằm trên...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Kim Mã - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 60 m2 416,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Thái Học, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.-Thông số vàng đẹp nhất phố. DT 60m x 5,5T, MT 5m. Giá chào 25 tỉ( còn thỏa thuận)- Vị trí...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 50 m2 450 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ Q. BA ĐÌNH - KD SẦM UẤT - NHÀ MỚI KÍNH khôngONG. DT 50 mét vuông, MT 5.2m, Nhà xây 10 tầng. Giá 22.5T- Nhà mặt phố Q. Ba Đình, tiếp...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Công Hoan, giá 24 tỷ

      24 tỷ 60 m2 400 triệu/m2
      Tin khẩn cấp - cần bán nhà mặt phố - Nguyễn Công Hoan.Vị trí hiếm - 2 mặt phố trước sau đều có vỉa hè - oto tránh đỗ - KD sầm uất - view trường cấp 1 Ngọc...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 50 m2 450 triệu/m2
      Mặt Phố Đường Bưởi, thông số vàng, KD bất chấp, văn phòng đỉnh.Khu vực tiếp giáp Q. Cầu Giấy, Tây Hồ, Ba Đình. KD hoặc văn phòng đều rất lý tưởng.Toàn bộ hệ...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 210 m2, giá 1 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1 tỷ 210 m2 4,77 triệu/m2
      - Chỉ nhỉnh 100 tr /m2 căn biệt thự 4 tầng, phố đội cấn, trung tâm Q. ba đình.- 210m2, mt 6m nở hậu 12m.- Cách 20m ra mặt phố. ngõ tương đối rộng 5m...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,25 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      2.25 tỷ 55 m2 40,91 triệu/m2
      căn hộ 9 tầng - thang máy - vị trí đắc địa ở Q. trung tâm Ba Đình - một bước ra hồ giảng võ - hiếm nhà bán.- Toà nhà nằm ngay vị trí đắc địa nhất, một mặt...
      Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,4 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.4 tỷ 42 m2 57,15 triệu/m2
      Tập thể Thành Công T5.DTSĐ 42m2.diện tích sử dụng 100m2.3 ngủ, 2  phòng vệ sinh cực hiếm view mặt phố 3 mặt thoáng.Nhà tầng 5 siêu đẹp, bìa đỏ...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 950 tr tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      950 triệu 55 m2 17,28 triệu/m2
      Chính chủ chào bán trực tiếp căn hộ Vĩnh Phúc - khu 7,2ha - Ba Đình.gọi ngay CĐT Lộc - 096/164/3920.Giảm giá sâu cho KH mua nhà trong tháng - giao nhà...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Nguyễn Lộc - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,4 tỷ tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tập thể Viện Mác Lê Nin, số 7 ngõ 84 Ngọc Khánh. diện tích sử dụng 70m2, 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp 1,  toilet và 1...
      Số 7 ngõ 84, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 27 m2 170,38 triệu/m2
      - Nhà vị trí đắc địa, ngõ sáng thoáng.- Chỉ 1 ph ra Hồ Tây.- Đây là khu vực trung tâm Q. Ba Đình đi đâu cũng tiện.- Tiện ích xung quanh chẳng thiếu gì.-...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 11m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 53 m2 131,89 triệu/m2
      Chính chủ nhờ em bán ngôi nhà thông ngõ 279 Đội Cấn.- Giá chào: 6,99 tỉ (chủ cần bán thỏa thuận sâu).- DT sổ 53m2, thực tế 55m2, MT hơn 11m (nở hậu).- Vị...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 34 m2 161,77 triệu/m2
      Ba Đình - Phố Hoàng Hoa Thám - Nhà mới đón tết - oto đỗ cổng - Thiết kế: phòng khách, bếp, tổng 4 phòng rộng khép kín, phòng thờ, sân phơi rộng thoáng,.- ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phó Đức Chính - Trúc Bạch - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán ngôi nhà phố Phó Đức Chính, Trúc Bạch Ba Đình TP Hà Nội, DT 80m2 giá thương lượng.Nhà gồm hai khối tổng DT thực sử dụng là hơn 80m2 bao gồm.+ Một...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 29 m2 103,45 triệu/m2
      Chuyển nhà mới, em cần bán nhà tại Ngọc Hà, gần Lăng Bác, Bách Thảo, Hồ Tây, tiện ích nhiều, gần ngõ to, oto tránh.Hiện trạng nhà 4 tầng, thửa đất vuông ...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 279 Đội Cấn (hoặc ngõ 173 Hoàng Hoa Thám), P. Ngọc Hà, Q. Ba Đình. 35 mét vuông xây mới 5 tầng thiết kế đẹp, hiện đại công năng hợp lý.+...
      Ngõ 279, Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      + Nhà nằm trong khu Đội Cấn gần vườn bách thảo - Hồ tây.+ Phù hợp xây chia lô hoặc xây nhà dòng tiền. Nhà gần phố ngõ 3 gác đỗ cửa. Hàng xóm thân thiện.+...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!