Thông tin mô tả
LÔ GÓC 2 MẶT PHỐ- VỈA HÈ ĐÁ BÓNG -
- Nhà có 2 sàn, sàn tầng 1: 37
- tầng 2: 37
+ Tầng 1: trước cho thuê
+ Tầng 2: làm homestay1 ngủ, 1 vệ sinh, khách, bếp, phơi, cầu thang đi riêng Trước cho thuê 7
Giá: 13 Tỷ
Diện tích: 37 m2
Giá/m2: 351,35 Triệu/m2
939783
Mua bán
LÔ GÓC 2 MẶT PHỐ- VỈA HÈ ĐÁ BÓNG -
- Nhà có 2 sàn, sàn tầng 1: 37
- tầng 2: 37
+ Tầng 1: trước cho thuê
Nguyễn Anh Đức
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2