Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Giá sốc! Trung tâm Ba Đình - Phố Đào Tấn - vài bước ra ôtô - 50 mét vuông - 3 ngủ - giá cả thỏa thuận.(Thật 100 phần trăm).chính chủ đổi nhà...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 35 m2 137,15 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Hà - 35m2 x 5 tầng mới đẹp, ngõ to rộng, 50m ôtô dừng đỗ, chỉ hơn 4 tỉ.+ Vị trí thuộc P. Ngọc Hà, gần Lăng Bác, hồ Hoàn Kiếm, hồ Tây.+ ngõ to...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      bán ngay nhà 6 tầng ngõ 279 Đội Cấn, DT 35 mét vuông 6 ngủ đủ công năng, gần phố - giá chỉ 4.95 tỉ.6 tầng kiên cố - sổ vuông đẹp - quy hoạch chính...
      Ngõ 279, Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 36 m2 150 triệu/m2
      + Vị trí nằm trong ngõ 209 Đội Cấn, thông với phố Ngọc Hà và Hoàng Hoa Thám cực kỳ thuận tiện di chuyển.+ Nhà trước cho thuê 25tr/tháng, giờ chủ lấy lại để...
      Ngõ 209, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Nhân - Ba Đình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm Q. Ba Đình, trước nhà oto tránh dừng đỗ ngày đêm, cách 1 nhà ra mặt phố.+ Thiết kế 7 tầng mới đẹp nhà lô góc 2 mặt thoáng vinh viễn khách...
      Đường Đội Nhân, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 41 m2 100 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp - 30m ra phố Văn Cao - an sinh xã hội tuyệt vời - 200 m ra Hồ Tây.- Ngõ nông, thoáng rộng, vài bước ra phố.- Nhà hiện trạng 3 tầng, thiết kế...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 65 m2 tại Đường Vạn Bảo - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 65 m2 330,77 triệu/m2
      Khu VIP Ba Đình, ngõ oto tránh, thông KD, nhà ba mặt thoáng vĩnh viễn, chủ tự xây.+ Nhà nằm trong khu vip của Q. Ba Đình, xung quanh toàn đại sứ quán, khu...
      Đường Vạn Bảo, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 78 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 78 m2 262,83 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà Phân Lô mặt ngõ 12 Đào Tấn, đường oto tránh KD cực thuận lợi.DT 78 mét vuông MT 4.8m, nhà xây khung cột kiên cố có ô chờ thang...
      Ngõ 12, Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 35 m2 122,29 triệu/m2
      4.28 tỉ nhà mới Kim Mã, 35m2x5T, 50m ra phố, ngõ ba gác rộng thoáng.- Nhà mới đón Tết 2024, khách mua về chỉ việc ở không cần sửa sang gì.- ngõ tương đối ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Nhân - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 40 m2 220 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà mặt ngõ oto, Đội Nhân, Ba Đình.Nhà chủ tự xây dựng kiên cố chắc chắn.Ngõ oto, gần ngay phố, đầu ngõ.DT 40 mét vuông từ tầng 2 lên...
      Đường Đội Nhân, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nghĩa Dũng - Ba Đình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 80 m2 173,75 triệu/m2
      Hot siêu phẩm: Nghĩa Dũng, Ba Đình.- Phân lô oto tránh.- oto đậu cửa ngày đêm.- Gần phố - thoáng trước sau.DT: 74/80 mét vuông - 4 tầng - MT 3,7m.giá...
      Phố Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà 7 tầng, 80 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Đào Tấn, DT 80  mét vuông x 7 tầng, lô góc, 2 mặt thoáng, nhà xây hoàn thiện năm 2022, đang cho thuê 1 đơn vị vận hành 90 tr/tháng,...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 50 m2 109 triệu/m2
      Bán nhà phố Kim Mã, Q. Ba Đình, trung tâm hành chính quốc gia. DT 50m2, 4 tầng, MT 4m, giá chỉ 5,45 tỉ. Cực gần phố kim mã, cách mặt phố ~ 40 - 50m, trước...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 40 m2 262,5 triệu/m2
      Bán nhà - phân lô - Hồng Hà - Ba Đình - Vỉa hè - oto tránh - KD - văn phòng.- Hồng Hà 40 mét vuông, 4 tầng, 3.5m, 10.5 tỉ Ba Đình Hà.- bìa đỏ chính...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 68 m2 173,53 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô Vạn Bảo, Liễu Giai nhà hai mặt đường oto trước sau giá 11.8 tỉ.Chính chủ cần bán nhà khu phân lô Vạn Bảo, Liễu Giai KD tốt.DT 68 m2 nhà...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 34 m2 126,18 triệu/m2
      Nhà mới Kim Mã, TT Ba Đình, 34m2, 5T, chỉ 4,29 tỉ, 40m phố, ba gác đỗ cửa.- Nhà đẹp mới tinh, hiện đại, khách về ở ngay. Nhà siêu thoáng, tất cả các phòng...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Phố Kim Mã - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 45 m2 273,34 triệu/m2
      Bán nhà phân lô - Kim Mã Đào Tấn: 45 mét vuông 5 tầng - MT 4.5m - ngõ KD.Thông tin mô tả.Chính chủ cần bán căn nhà phố Kim Mã - Ba Đình - thành phố...
      Phố Kim Mã, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      - Có nhà Văn Cao - Ngõ to nhất phố - 45m tới oto tránh - sân để xe riêng - thoáng sáng vĩnh viễn - MT 4m - 5 tầng - sổ nở hậu.- Gần trung tâm thương mại...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!