Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 12,5 tỷ tại Phố Yên Phụ - Ba Đình - Hà Nội

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      Bán chung cư TP Hà Nội Aqua Central.- Vị trí: Toạ lạc tại số 44 Yên Phụ, P. Trúc Bạch, Q. Ba Đình, vị trí đi lại vô cùng thuận tiện, 5 ph đến bờ Hồ Hoàn...
      Dự án Hà Nội Aqua Central, Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 8 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà 57 Láng Hạ, DT 200  mét vuông, thiết kế 4 PN, 2 phụ, nhà đã cải tạo nội thất đẹp, chung cư tầng cao, đẹp, view hồ Hoàng Cầu,...
      Dự án Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 905 triệu tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      905 triệu 56 m2 16,17 triệu/m2
      Giá sốc - Bán căn hộ giá rẻ N1 Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Ba Đình.hotline Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846 ***Lưu ý miễn cò trung gian).căn hộ xây dựng...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Trường Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Siêu dòng tiền bán 528m2 sàn thương mại, full 1 tầng vận hành sử dụng ngay chỉ 12 tỷ 500 triệu

      12.5 tỷ 528 m2 23,68 triệu/m2
      * Là trọn vẹn 1 mặt sàn thương mại của toà nhà văn phòng dịch vụ vị trí đẹp nhất Q. Ba Đình.* Thiết kế rộng rãi, tối ưu công năng vừa sử dụng vừa cho thuê,...
      Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Sàn Thương Mại Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Điện Biên - Ba Đình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 30 m2 300 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lê Hồng Phong, Ba Đình ngõ oto, gần phố chính, lô góc, dt 30 mét vuông, 5 tầng, mt 7m: Thiết kế mỗi tầng 2 phòng, từ tầng 2 lên mỗi...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cửa Bắc - Quán Thánh - Ba Đình, giá 43 tỷ

      43 tỷ 170 m2 252,95 triệu/m2
      Của Bắc : DT:170m2 ,xây dựng:5tang ,MT: 8.4m ,giá: 43 tỉ ba dinh căn biệt thự ĐẲNG CẤP TRONG LÒNG PHỐ CỔ - LÔ GÓC 2 THOÁNG - THANG MÁY -Mô tả: - Vị trí:...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      Chủ giảm 800tr nhà Hoàng Hoa Thám ba đình 45 mét vuông*5T*MT 4,6m. 5,8 tỉ. Lô góc, gần oto, nhà mới, gần phố.- Nằm vị trí cực đẹp cách phố 100m, cách...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường Liễu Giai - Ba Đình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 54 m2 166,67 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán nhanh miếng đất ngõ 97 Văn Cao.DT 50/54m MT rộng 5.2m lô góc 2 mặt ngõ trước sau. Ngõ trước oto tránh vỉa hè 2 bên, ngõ phía sau...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 60 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      TRUNG TÂM BA ĐÌNH - PHỐ VIP NHẤT Q. - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - NHÀ ĐẸP - CHỦ CẦN bán ngay Vị trí: Nằm cách mặt phố vài ph đi bộ cách mặt ngõ oto tránh 7m,...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 49 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 49 m2 112,25 triệu/m2
      * Diện tích 49 mét vuông nhà xây 4 tầng chắc chắn - T1: Phòng khách + Bếp + 1  toilet - T2 + 3: 2 ngủ +  toilet - T4: Phòng thờ...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 7 tầng, 40 m2 tại Phố Đốc Ngữ - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Đội Nhân - Đốc Ngữ DT 40 mét vuông - 7 tầng, MT 5m, giá 9 tỉ còn thỏa thuận.Lô góc - phân lô - oto - ô chờ thang máy - ngõ oto...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 9 tầng, 196 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 48,5 tỷ

      48.5 tỷ 196 m2 247,45 triệu/m2
      Bán toà CCMN Q. Ba Đình LN cho thuê 200tr/tháng.196m2x9 tầng, MT 6m, oto vào nhà Tòa thiết kế có thể vừa ở vừa cho thuê nếu muốn!Toà nhà thiết kế:- Tầng 1...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 8 tầng, 68 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 68 m2 160,3 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ mini Giang Văn Minh 68 mét vuông, 8T thang máy, cách oto 50m thu 1.55 tỉ/năm chỉ hơn 10 tỉ.chính chủ chuyển đổi KD nhờ bán tòa căn hộ...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà ngõ to nhất Kim Mã - nhỉnh 5 tỉ - 50m ra mặt phố - ngõ thoáng, sạch, văn minh rộng 3.5m.- Sân để xe thoải mái.DT: 38.6m2 - 5T - Sát 5 tỉ.- Nhà cực...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Nhà phân lô Vip, oto tránh, garage oto, khu vực quan chức sống đẳng cấp, sau quy hoạch ra phố to. Chủ bán tặng nội thất tiền tỉ, gỗ mun + hương, đá thạch...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 55 m2 tại Đường Đê La Thành - Giảng Võ - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      - Nhà xây 3 tầng, khung cột bê tông, có thể cải tạo để ở hoặc xây mới.- Nhà cách mặt phố 100m, ngõ trước nhà ba gác vào đc.- Nhà cách oto ~ 60m, có thể đi...
      15 ngõ 678/26, Đường Đê La Thành, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 6 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      chính chủ cần cho con đi nước ngoài cần bán nhanh ngôi nhà siêu Hot, Dòng Tiền 70tr/tháng tại Lê Hồng Phong - Ba Đình - HN. Giá nhỉnh 10 tỉ.- Vị trí Vip,...
      Ngõ 16, Đường Lê Hồng Phong, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 38 m2 228,95 triệu/m2
      Bán nhà nhà mới đón tết khu phân lô oto thang máy lõi Ba Đình. DT gần 40 mét vuông. Giá 8.7 tỉ.- Vị trí đẹp, thông Đội Cấn, Hoàng Hoa Thám, Đội Nhân.-...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!