Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 33 m2 121,22 triệu/m2
      279 Đội Cấn.Xây 5 tầng.MT: 5.3m.- Ngõ thông tứ tung, view thoáng, trước nhà có sân rộng 3m.- Ngõ to, thoáng 40m ra mặt ngõ ô tô tránh.- Bán kính 500m đầy...
      279, Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 50 m2 72,6 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình - MT rộng - DT lớn.Mô tả:- Trước nhà ba gác tránh xe máy, cách ô tô chừng 50m.- Nhà dân tự xây khung cột bê tông chắc chắn, khách mua về...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 50 m2 tại Phố Sơn Tây - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Do vay đầu tư chứng khoán quá tay chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Sơn Tây, Ba đình, TP Hà Nội.Dòng tiền 70tr/tháng giá 10 tỉ.- Vị trí VIP, ba gác...
      Phố Sơn Tây, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 52 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,96 tỷ

      5.96 tỷ 52 m2 114,62 triệu/m2
      Nhà dân xây tâm huyết cực kỳ chắc chắn, thiết kế hiện đại nội thất ngoại nhập.+ Xung quanh rất nhiều tiện ích trường chợ. 1 bước chân ra chợ. 5 ph đi bộ ra...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 9 tầng, 80 m2 tại Phố Hàng Bún - Nguyễn Trung Trực - Ba Đình - Hà Nội, giá 63 tỷ

      63 tỷ 80 m2 787,5 triệu/m2
      - Làm việc chính chủ - Tin thật, nhà thật, tư vấn thật...- Do chuyển đổi hạng mục KD, chính chủ cần bán gấp tòa nhà building, doanh thu siêu tốt...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 50 m2 tại Phố Châu Long - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 50 m2 460 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Châu Long lô góc 50 mét vuông 5 tầng vị trí cực đẹp chỉ 23 tỉ gọi ngay 0902 172 ***.Nhà gia đình đang ở nay cần bán.Chỉ...
      Phố Châu Long, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      + Vị trí: Thuộc khu phân lô 7,2ha, giao thông thuận tiện đi lại ra các tuyến phố lớn, thông tứ phía: Hoàng Hoa Thám, Đường Bưởi, Đội Cấn, Đào Tấn,+ căn hộ ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      O
      Nguyễn Cường Luxury Office Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 90 m2 383,34 triệu/m2
      Chính chủ cần xoay tiền mặt nên quyết tâm bán nhà Liễu Giai - Vạn Bảo - Vạn Phúc - KD đỉnh - 2 thoáng - hiếm nhà bán - có thang máy.+ Vị trí nhà bán thuộc...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      Chính chủ bán nhà đẹp giá sốc phố Hoàng Hoa Thám: DT 35m2*6 tầng*MT 4.5m.+ Vị trí rất đẹp, rất gần oto. Gần Đội Cấn, Ngọc Hà, gần Lăng Bác, hồ Hoàn Kiếm, hồ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Liễu Giai, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 100 m2 258 triệu/m2
      LN đạt 8.8 phần trăm/ năm, vị trí vô đối, dự bay nhanh không tưởng, thang máy 26 phòng - 190tr/tháng, thu 2.3tỉ/năm x 2 bất động sản 11 năm, 2...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 49 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 49 m2 163,27 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn, Ba Đình. DT 40/45m2, 5 tầng, MT 3.6m.Chủ thiện chí, chào 8.5 tỉ.Vị trí cực đẹp, nhà phân lô, ô tô đỗ cửa, cách ô tô tránh 10m, vài bước...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      2
      Trang (thổ Cư - Sẵn Sàng Hỗ Trợ 24/24) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 82 m2 tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 82 m2 256,1 triệu/m2
      Đào Tấn - Linh Lang - ngõ VIP nhất phố - hàng xóm Lotte - oto tránh + dừng đỗ ngày đêm - ngõ thông các ngã - có ô chờ thang máy.+ Bán nhà Đào Tấn, Linh...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đón tết 2024 Ba Đình 50 mét vuông 4 tầng, 10 m ra oto tránh, gần phố. Giá 6.7 tỉ.- Vị trí nằm sát mặt đường Bưởi, ngõ thông thoáng sạch...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình, giá 100 tỷ

      100 tỷ 160 m2 625 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Phan Đình Phùng - Điện Biên Phủ - Ba Đình.Siêu phẩm - lõi Ba Đình - giáp phố cổ - KD sầm uất - đẳng cấp - lô góc - xây toà nhà...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 48 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 48 m2 500 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố - có 102 - MT quyền lực - hai thoáng trước sau - vỉa hè đá bóng - thang máy êm ru - KD bất chấp mọi loại hình - pháp lí sạch - nói không...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 310 m2, giá 52 tỷ tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      52 tỷ 310 m2 167,75 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, gần ngã 4 Kim Mã - Đào Tấn - Nguyễn Chí Thanh - Liễu Giai, thuộc P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.Khu vực tập trung nhiều căn ...
      Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 310 m2, giá 52 tỷ tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      52 tỷ 310 m2 167,75 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, gần ngã 4 Kim Mã - Đào Tấn - Nguyễn Chí Thanh - Liễu Giai, thuộc P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, TP Hà Nội.Khu vực tập trung nhiều căn biệt...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 7 tầng, thỏa thuận tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      sang nhượng căn biệt thự siêu VIP Grandeur Palace tọa lạc tại 138B phố Giảng Võ trung tâm Q. Ba Đình.biệt thự có DT bìa đỏ: 144,2m vuông vức, lô góc 3...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.