Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 28 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      cực hiếm trung tâm Q. Ba Đình - 3 tỉ - gần phố - MT rộng - sổ đẹp.- ngôi nhà S 28m2 tầng 2 đc xây 33m2 rộng dãi.- Quá hiếm để có 1 ngôi nhà 3 tỉ, đầy đủ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội.

      Bán nhà riêng 5 tầng, 56 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 56 m2 178,58 triệu/m2
      BÁN NHÀ BA ĐÌNH - PHÂN LÔ - oto - NGÕ VIP QUẦN NGỰA Mô tả: + DT 560 mét vuông - 5 tầng - 5m MT + bìa đỏ chính chủ , giao dịch ngay.+ Chào 10 tỉ thỏa ...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 42 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 42 m2 123,81 triệu/m2
      Q. Ba Đình - Phố Đội Cấn - Nhà dân xây - Ngõ nông - Gần phố - Đoạn oto 2 chiều- Thiết kế: phòng khách, khu vực bếp ăn gia đình, tổng 4 PN rộng, phòng thờ,...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 66 m2 212,13 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu phân lô Hồng Hà - Tân Ấp, nhà nằm tại vị trí đắc địa, trung tâm Q. Ba Đình, chỉ 3 ph sang đến phố cổ, 3 kilomet là đến Hồ Gươm, cách Hồ...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 52 m2 90,39 triệu/m2
      CẦN bán nhanh NHÀ ĐẸP PHÂN LÔ GẦN MẶT PHỐ TRUNG TÂM BA DT52M ,5 TẦNG, MT KHỦNG 4.8M CHỈ NHỈNH 4 tỉ.💥 THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI 💥 KHU DÂN CHÍ CAO 💥CHỦ TỰ CHO...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      Q. Ba Đình - Phố Đội Cấn - Nhà đẹp ở ngay Thiết kế: phòng khách, gian bếp ăn gia đình, tổng 4 PN khép kín, phòng thờ sân phơi thoáng sáng. chính chủ thiện...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 110 m2 tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 110 m2 209,1 triệu/m2
      Bán nhà Ba Đình DT 110m x6 tầng lô góc 3 mặt thoáng, có thang máynhà thiết kế hiện đại, giá 23 tỉliên lạc 0916 829 ***
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      - Nằm ngay trung tâm Ba Đình - Hoàng Hoa thám nối Đội Cấn thông sang Ngọc Hà và chỉ vài ph ra tới lang bác - nhà đẹp và thoáng - dân trí văn minh - gần...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Vĩnh Phúc, Ba Đình, TP Hà Nội. DT 45m2, 4 tầng, MT 3.5m. Giá thiện chí 4,5 tỉ.Nhà nằm ở vị trú cực đẹp, ngõ thông thoáng, 30M ra đường ô tô, Đi...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      2
      Trang (thổ Cư - Sẵn Sàng Hỗ Trợ 24/24) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 34 m2 117,65 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình, 34m2 x 5T chỉ 4 tỉ, 30m phố ba gác đỗ, MT rộng thoáng sáng.liên hệ ngay: 0365 712 *** - em Thuý.Vị trí quá đẹp, vài chục m ra mặt phố...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quần Ngựa - Ba Đình, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 53 m2 281,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt ngõ Quần Ngựa 6 tầng KD 2 mặt thoáng.DT 53m2 nhà xây 6 tầng MT 6m.Nhà xây thông sàn đang cho trung tâm ngoại ngữ thuê. Nhà vị trí...
      Ngõ 2, Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 55 m2 569,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà Mặt Phố Hàng Bún - Nguyễn Trường Tộ - Phạm Hồng Thái - Ba Đình DT : 55 mét vuông Xây Dựng : 4 Tầng MT : 6.5m Với Vị Trí Lô...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 40 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 40 m2 220 triệu/m2
      Bán nhà Vĩnh Phúc, Ba Đình.MT rộng, phân lô, sát phố.40 mét vuông, 6tầng, thông sàn, thang máy nhập ngoại.+ Vị trí mặt ngõ thông, phân lô gần phố....
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Đường Văn Cao, giá 20 tỷ

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng phố Văn Cao vỉa hè oto KD DT 75x5 MT 7.8 giá 20 tỉ.Nhà 5 tầng xây KCBT thiết kế vừa ở vừa KD.Đường rộng 3 oto tránh nhau thoải mái, vỉa hè 2...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 65 m2 538,47 triệu/m2
      BÁN NHÀ MP VĂN CAO BA ĐÌNH 65 M X 5 T X MT 5 X GIÁ NHỈNH 30 tỉ. LO GỐC, VỈA HÈ , MẶT PHỐ LỚN.+ Vị trí: Vị trí đắc địa lô góc, vỉa hè, đường phố to, khu vực...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
      Nhà mặt phố - giá phân lô - nội thất khủng - vừa ở vừa cho thuê.- Mặt phố VIP Ba Đình vị trí cực đẹp, toạ lạc gần ngã 4, đường Bưởi, Võ Chí Công, sát vành...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 110 m2 tại Phố Ngũ Xã - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 42,3 tỷ

      42.3 tỷ 110 m2 384,55 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngôi nhà mặt phố khu vực Ngũ Xã, Ba Đình, cạnh hồ Trúc Bạch. Nhà thuộc khu vực cực kỳ đông đúc khách nước ngoài đặc...
      Phố Ngũ Xã, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 52 m2 tại Đường Núi Trúc - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      "Cần bán nhà mặt phố Núi Trúc Kim Mã Ba Đình thành phố Hà Nội KD đỉnh, lô góc, ngã ba giao thương 46/52 mét vuông nhỉnh 17 tỉ.Với chiều dài gần...
      Đường Núi Trúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!