Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 56 m2 tại Đường Yên Thế - Điện Biên - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      Bán nhà mặt phố Yên Thế - Nguyễn Thái Học, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.DT 56 mét vuông x 5 tầng. MT 10m. Ở, KD, cho thuê Dòng tiền... Đều tuyệt...
      Đường Yên Thế, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 11 tầng, 210 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Ba Đình, giá 120 tỷ

      120 tỷ 210 m2 571,43 triệu/m2
      Bán nhà tòa nhà mặt phố Nguyễn Trường Tộ Ba Đình 210m2x11 tầng thang máy.Toà nhà văn phòng 210m2 11 tầng nguy nga mặt phố Nguyễn Trường Tộ Ba Đình Thủ đô ...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 100 m2 tại Phố Phó Đức Chính - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 45,5 tỷ

      45.5 tỷ 100 m2 455 triệu/m2
      Chủ sang định cư nước ngoài nên nhờ bán ngôi nhà gần phố Phó Đức Chính. Nhà nằm trong vị trí đắc địa, KD sầm uất, thông sang các tuyến đường Trúc Bạch,...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 35 m2 371,43 triệu/m2
      Mặt phố Ba Đình - KD đỉnh - khu vực vip dân trí cao - tầm tiền cực đông khách - dòng tiền ổn.- Vĩnh phúc là con phố trung tâm của Q. Ba Đình lịch sử. Giao...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 42 m2 tại Đường Quán Thánh - Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 42 m2 138,1 triệu/m2
      - Nhà đẹp vị trí hiếm mặt phố Quán Thánh, vừa ở vừa kdoanh cực đỉnh.- Nhà thiết kế 4 tầng kiên cố, tầng 1 - 2 kdoanh, tầng 3 - 4 gồm 3  phòng ngủ đầy...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 57 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trấn Vũ - Ba Đình, giá 77 tỷ

      77 tỷ 57 m2 1350,88 triệu/m2
      Tòa nhà mặt phố KD - cho thuê homestay - doanh thu siêu tốt.+ Tòa nhà 9 nổi, 1 hầm view hồ Trúc Bạch, vị trí và không gian sống đẳng cấp.+ Chủ NĐT xây dựng...
      Phố Trấn Vũ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 50 m2 600 triệu/m2
      Bán mặt phố xịn - hiếm - hàng bún - ba đình - MT rộng - lô góc - vỉa hè - KD.- Hàng Bún 50m2, 4 tầng, MT 6.5m, 30 tỉ Ba Đình.- bìa đỏ chính chủ - vuông ...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 50 m2 600 triệu/m2
      Bán mặt phố xịn - hiếm - Hàng Bún - Ba Đình - MT rộng - lô góc - vỉa hè - KD.- Hàng Bún 50 mét vuông, 4 tầng, MT 6.5m, 30 tỉ Ba Đình.- bìa đỏ chính...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Núi Trúc - Ba Đình, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 60 m2 271,67 triệu/m2
      Nhà mặt phố, một mặt phố một mặt ngõ sau ba gác cực đẹp, nhà đối diện toà văn phòng hạ a Lancaster và THPT Nguyễn Trãi sang xịn mịn.Mô tả:+ Nhà mặt phố hiện...
      Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 50 m2 600 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TRUNG TÂM BA ĐÌNH - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - LÔ GÓC 3 THOÁNG - KD ĐỈNH CỦA ĐỈNH - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 4 TẦNG ĐẸP CHẮC CHẮN - NGAY ngã ba VỈA HÈ ĐÁ BÓNG -...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 48 m2 645,84 triệu/m2
      " SIÊU PHẨM TRUNG TÂM BA ĐÌNH - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - LÔ GÓC 3 THOÁNG - KD ĐỈNH CỦA ĐỈNH - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 4 TẦNG CŨ - NGAY ngã ba VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - XÂY MỚI...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Nguyễn Khắc Hiếu - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 48,3 tỷ

      48.3 tỷ 120 m2 402,5 triệu/m2
      Chủ sang định cư nước ngoài nên nhờ bán ngôi nhà gần Nguyễn Khắc Nhu. Nhà nằm trong vị trí đắc địa, thông sang các tuyến đường như Phó Đức Chính, Cửa Bắc,...
      Đường Nguyễn Khắc Hiếu, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Nhà 2 MT, DTSD 60 m2 (bìa đỏ 56 m2), bìa đỏ chính chủ.Mặt trước hướng Tây, đường Bưởi vỉa hè rộng 20m, oto đỗ cửa nhà.Mặt sau hướng Đông, ngõ 2m. Xe máy...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2 tại Phố Hàng Bún - Nguyễn Trung Trực - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ tiếc đứt ruột bán đi ngôi nhà mặt phố cổ Hàng Bún - thành phố Hà Nội- Vị trí cực đẹp, lô góc vỉa hè rộng KD hái ra tiền - DT 50m x 4 tầng MT...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 9 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại Phường Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 56 tỷ

      56 tỷ 135 m2 414,82 triệu/m2
      căn nhà phố KD Q. Ba Đình, Đường 2 chiều oto, View HỒ TÂY9 tầng thang máy _ 135 mét vuông Tổng 17 phòng, cho thuê Văn phòng kết hợp Homestay. Trên...
      Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 156 m2, giá 38 tỷ tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      38 tỷ 156 m2 243,59 triệu/m2
      căn biệt thự cực hiếm Phố Kim Mã, nhà để xe vài oto, tặng nội thất đầy đủ nhập khẩu cực kỳ sang trọng, nằm ở vị trí cực đẹp nút giao Kim Mã - Đào...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 2 tầng, 90 m2, giá 20 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      + Vạn Phúc là tuyến phố VIP thuộc Q. Ba ĐÌnh, tiếp giáp các Q. Đống Đa, Hoàn Kiếm... Giao thông thuận tiện các tuyến phố trung tâm như Nguyễn Thái Học,...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 160 m2, giá 20 tỷ tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      căn biệt thự phố Giảng Võ, ra phố gần, thiết kế đẹp, nội thất vip, sổ đẹp.Nhà cách mặt phố ~ 30m, đã hoàn công đầy đủ, thiết kế đẹp và hợp lý. Nhà gần bãi...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!