Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      TT Ba Đình nhà mới ở ngay rất hiếm nhà phân khúc hơn 4 tỉ còn sót lại.Nhà ngõ 209 Đội Cấn, cách mặt ngõ chỉ 15m, cách ô tô 70m. Ngõ thông sang 279 Đội Cấn...
      Ngõ 209, Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Kim Mã - Ba Đình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 61 m2 131,15 triệu/m2
      Vị trí: oto đỗ cạnh, nhà gần phố Giảng Võ, Hào Nam, Cát Linh, Đội Cấn, Kim Mã và ngõ Núi Trúc.Thiết kế rộng, có sân để xe cực rộng.- T1: Sân để xe, khách,...
      Đường Đội Cấn, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 42 m2 159,53 triệu/m2
      XEM LÀ MÊ TT BA ĐÌNH. TIỆN ÍCH BẠT NGÀNNHÀ 2 MẶT NGÕ -GẦN PHỐ - ĐẸP - THOÁNG - CÔNG NĂNG ĐỦ BỘ THIẾT KẾ HIỆN ĐẠIDT 42m². MT RỘNG 5.8M. ĐẦU 6.X tỉ AC QUAN...
      Đường Đội Cấn, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm trong ngõ 36 Đào Tấn, cách mặt phố chỉ 70m, đường vào nhà thông thoáng dễ chịu.- Nhà thiết kế vô cùng hiện đại, khung cột bê tông kết cấu...
      Ngõ 36, Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 20 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 20 m2 135 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Hà - Ba đình. Lô góc 20m 5 tầng 2.7 tỉ- Nhà khung cột chắc chắn 5 tầng MT rộngTầng 1: Phòng khách, bếpTầng 2,3,4: Mỗi tầng 1 ngủ vệ sinhTầng...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 7 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 74 m2 297,3 triệu/m2
      không trung gian (chính chủ) bán nhanh nhà mới 7 tầng - 74 mét vuông mặt hồ Đầm Tròn, phố 135 Đội Cấn, P. Ngọc Hà, Ba Đình.Đang cho thuê văn phòng,...
      135, Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 105 m2 180 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 105 mét vuông - Nguyễn Chí Thanh 105 mét vuông - 5 tầng - 5m MT 18.9 tỉ Đống Đa.Phân lô Nguyễn Chí Thanh - nhà để xe 2 oto...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Ấp - Phúc Xá - Ba Đình, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 42 m2 183,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tân Ấp, Ba Đình. DT 36/42/48 mét vuông - 6 tầng - MT 3.8m. Chào 7,7 tỉ.Phố KD, oto tránh, dừng đỗ - nhà hai mặt thoáng - chủ đang...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội
      2
      Trang (thổ Cư - Sẵn Sàng Hỗ Trợ 24/24) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 53 m2 tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 53 m2 230,19 triệu/m2
      - Vị trí mặt ngõ tương đối rộng thông các phố Huỳnh Thúc Kháng, Nguyên Hồng, Nguyễn Chí Thanh phù hợp KD đa ngành nghề, dễ thanh khoản.- Nhà rất đẹp,...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 32 m2 443,75 triệu/m2
      siêu hiếm! Mặt phố VIP Giang Văn Minh - Ba Đình 32 mét vuông x 5 tầng, MT 4.2m, lô góc, vỉa hè rộng.Mặt phố Giang Văn Minh - lô góc MT rộng - vỉa hè...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Công Hoan, giá 26 tỷ

      26 tỷ 55 m2 472,73 triệu/m2
      cực hiếm - MẶT PHỐ - NGUYỄN CÔNG HOAN - BA ĐÌNH - KD - SPA - VĂN PHÒNG - SIÊU LN- Nguyễn Công Hoan 55m, 5 tầng, 4.5m, 26 tỉ Ba Đình - bìa đỏ VUÔNG ĐẸP-...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 156 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 156 m2 211,54 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đội Cấn lô góc 1 mặt phố 1 mặt ô tô tránh - 2 vỉa hè - KD đỉnh - thang máy nhập khẩu - nhà xây mới cuối năm 2020.- Vị trí ngay ngã 4 KD...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 65 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 65 m2 453,85 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, nhà mặt phố gần ngã 4 phố Kim Mã, hồ Ngọc Khánh, gần hotel Deawoo, TTTM Lotte, KD buôn bán tuyệt vời.- Thiết kế 1 hầm 5 tầng nổi, thang...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 50 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 24,2 tỷ

      24.2 tỷ 50 m2 484 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố - có 102 - MT quyền lực - hai thoáng trước sau - vỉa hè đá bóng - thang máy êm ru - KD bất chấp mọi loại hình - pháp lí sạch - nói không...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 12 tầng, 630 m2, mặt tiền 30m tại Ba Đình, giá 280 tỷ

      280 tỷ 630 m2 444,45 triệu/m2
      - Toà building văn phòng toạ lạc tại vị trí trung tâm Q. Ba Đình, tiếp giáp nhiều tuyến phố lớn. Hiện đang cho thuê 2 tỉ/tháng.- Toà nhà thiết kế 9 tầng...
      Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 10 tầng, 270 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Trường Tộ, giá 195 tỷ

      195 tỷ 270 m2 722,23 triệu/m2
      Chính chủ định cư nước ngoài nên quyết tâm bán tòa văn phòng kết hợp căn hộ chung cư cao cấp trước xây cực kỳ tâm huyết và tốn kém - tọa lạc tại mặt phố...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Vạn Phúc - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Mặt phố Vạn Phúc quy hoạch ổn định, vỉa hè rộng, hàng xóm các đại sứ quán.Vị trí vip nhất Q. Ba Đình.Phố Vạn Phúc nối dài từ Liễu Giai đến Phố Giang Văn...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 10 tầng, 254 m2 tại Phố Đặng Dung - Quán Thánh - Ba Đình, giá 200 tỷ

      200 tỷ 254 m2 787,41 triệu/m2
      + Chính chủ bán tòa nhà 10 tầng mặt phố Đặng Dung - Q. Ba Đình - Phố VÍP - KD - dòng tiền khủng.+ Vị trí đẹp nằm trung tâm phố lớn Q. Ba Đình.+ Tuyến phố...
      Phố Đặng Dung, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!