Thông tin mô tả
Mặt phố Giang Văn Minh - lô góc
+ Nằm ngay
+ Lô góc 1 mặt phố vỉa hè, 1 mặt ngõ
+ Nhà đã cũ nhưng chắc chắn, thêm nước sơn là thành hoa hậu mặt phố Vip.
+
+ Hiện chủ đang cho thuê giá người quen 30
+ Sổ đẹp.
Giá: 14,2 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 443,75 Triệu/m2
963987
Mua bán
Mặt phố Giang Văn Minh - lô góc
+ Nằm ngay
+ Lô góc 1 mặt phố vỉa hè, 1 mặt ngõ
+
+ Hiện chủ đang cho thuê giá người quen 30
+ Sổ đẹp.
Thưởng Thổ Cư
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2