Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 7 tầng, 50 m2 tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 50 m2 197 triệu/m2
      Bố mẹ em đang có ngôi nhà chính chủ trên nền đất ông bà để lại, do không dùng đến chuyển về quê sinh sống KD và làm ăn nên muốn nhanh chóng Bán nhà Vạn...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 35 m2 128 triệu/m2
      Ba đình Q. Trung tâm, Trái tim của cả nước. Liễu Giai - Văn Cao - Thụy Khuê - Tây Hồ. Khu vực 10 năm mới có 1 nhà mới bán. Gần oto. Độ thoáng sáng không cần...
      Đường Thụy Khuê, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 45 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Quán Thánh - Ba Đình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 45 m2 233,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà đẹp phố Phan Đình Phùng, Bà Đình, TP Hà Nội, con phố lãng mạn hàng đầu TP Hà Nội, rất it nhà bán, gần Hồ Tây, Lăng Bác, An Ninh Bậc...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      Siêu phẩm! Đi xem ngay nhà Đội Cấn, Văn Cao, Văn Cao, Liễu Giai, Ba Đình.- DT 35 mét vuông, 5 tầng xây mới.- Tầng 1: Phòng khách, bếp, vệ sinh.- Tầng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2 tại Phố Vạn Phúc - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 50 m2 188 triệu/m2
      Chính chủ muốn chuyển hướng KD, vào trong nam làm việc nên em cần bán nhà mặt tiền Vạn Phúc siêu đẹp 7 tầng khu phân lô đường 2 oto tránh nhau tiện KD. DT...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 50 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      * Bán nhà Đội Cấn, Đốc Ngữ, Liễu Giai, Ba Đình. 50m2 x 5 tầng lô góc 3 mặt thoáng, trước nhà có sân rộng 200m2 cực thoáng, cách phố 10m. Trung tâm Lotte,...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 33 m2 119,7 triệu/m2
      Phố Ngọc Hà, Ba Đình.+ DT 33 mét vuông - 5 tầng - 3,95 tỉ.+ Ngõ nông, rộng - thông hồ Đầm Tròn - nhà mới đẹp, đầy đủ nội thất - khu vực đầy đủ tiện...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Phố Vạn Phúc - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 120 m2 183,34 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đổi cần bán gấp ngôi nhà khu phân lô víp Ba Đình, P. Liễu Giai, đường Vạn Phúc, TP HN. DT 120 mét vuông, nhà 3 tầng, MT gần 7m, giá...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 50 m2 105,6 triệu/m2
      * Nhà đẹp oto thông Đội Cấn, Vạn Phúc, Liễu Giai,... Trên ở dưới KD cafe sách, tạp hoá, spa,... Cho thuê giá mềm.* Thiết kế khung cột chắc chắn:- Tầng 1:...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 60 m2 358,34 triệu/m2
      Anh trai em cần vốn đầu tư nên cần bán nhà mặt phố bố mẹ em cho ở Thành Công & Láng Hạ, Q. Đống Đa, cả phố không ai bán. Gia đình cần bán quá nên phải bán....
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Chính chủ cần xoay tiền mặt nên quyết tâm bán nhà KD đỉnh - 2 thoáng - hiếm nhà bán - có thang máy.+ Vị trí nhà bán thuộc khu lõi, vip Ba Đình, gần nhiều...
      Đường Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội.

      Bán gấp nhà phố 12 tầng, 630 m2, mặt tiền 30m tại Phường Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 275 tỷ

      275 tỷ 630 m2 436,51 triệu/m2
      Bán toà building Ba Đình - 12 tầng - nguy nga - phong cách Châu Âu.Mô tả.+ DT 630m2 - 12 tầng - 30m MT.+ Thời hạn thuê đất đến năm 2066.+ pháp lí chuẩn,...
      Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 81 m2 tại Phố Đốc Ngữ - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 81 m2 246,92 triệu/m2
      Đẹp nhất phố - vỉa hè thênh thang - view cung thể thao - ngay ngã ba Quần Ngựa - Đốc Ngữ - KD tuyệt vời - xây tòa nhà đỉnh.- Chủ xác định bán đất tặng nhà...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội.

      Cần bán liền kề, biệt thự 7 tầng, 145 m2, giá tốt tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 145 m2
      sang nhượng căn biệt thự siêu VIP Grandeur Palace tọa lạc tại 138B phố Giảng Võ trung tâm Q. Ba Đình. biệt thự có DT bìa đỏ: 144,2m vuông vức, lô góc...
      Dự án Grandeur Palace Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,84 tỷ tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      1.84 tỷ 60 m2 30,67 triệu/m2
      Bán CHTT tầng 5, ngõ 629 Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba đình.* TT Q. Ba Đình, 200m ra Daewoo, hồ Thủ Lệ, hồ Ngọc Khánh, vin Metrooplis...* diện tích sử ...
      Ngõ 629, Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 228 m2, thỏa thuận tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 228 m2
      Tôi cần bán suất ngoại giao căn biệt thự đơn lập dự án Grandeur Palace, Ba Đình, thành phố Hà Nội. Mã căn G1 - A1 đẹp nhất dự án.- Vị trí dự án...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,19 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      3.19 tỷ 73 m2 43,7 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà tập thể tầng 3, đẹp như CCCC.Khu 7.2ha, vĩnh Phúc, Ba Đình, 43/73m2, 3 tỉ 19- Nhà mới, công năng đầy đủ.- Thiết kế: 2 phòng ngủ,...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 7,9 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      7.9 tỷ 78 m2 101,29 triệu/m2
      Vị thế khẳng định đẳng cấp, đẳng cấp khẳng định giá trị.vin Metropolis Liễu Giai là khu phức hợp văn phòng, trung tâm thương mại và căn hộ chung cư...
      Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, 29, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
      V
      Thuê-chuyển Nhượng Vinhomes Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!