Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 55 m2 tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt phố đường Bưởi - 1 hầm 5 nổi - 1 mặt phố 1 mặt ngõ vừa ở vừa KD.Cần bán ngay nhà mặt phố Bưởi, DT 55 mét vuông, 5 tầng, KD đỉnh,...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 34 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 34 m2 367,65 triệu/m2
      Mặt phố VIP Phan Kế Bính - MT rộng 5,4m sẵn nhà 5 tầng, đang khai thác dòng tiền - trung tâm ba đình - tiện ích vô vàn - KD tuyệt đỉnh.- DT 34 mét ...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Thành Công - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán nhà mặt phố Thành Công 5 tầng, mặt bằng 60m2.hotline chính chủ: 0971 720 ***
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Hồng Thái, giá 26 tỷ

      26 tỷ 66 m2 393,94 triệu/m2
      - Chủ thiện chí bán ngôi nhà cấp 4 mặt phố Phạm Hồng Thái. Phân lô KD. DT 66m.- MT 4.6m. Thiết kế đa dạng chung cư, văn phòng.- Mặt phố Ba Đình cực vip...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 34 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 34 m2 294,12 triệu/m2
      Nhỉnh 10x.Mặt phố vip - MT rộng - trung tâm Ba Đình - tiện ích vô vàn - KD tuyệt đỉnh -.Phan Kế Bính - Ba Đình.- Tầng 1: KD.- Tầng 2,3,4: Thông sàn, làm văn...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 1 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 343 tỷ

      343 tỷ 1 m2 343000 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Tòa Nhà Mặt phố Văn Cao,Thụy Khuê - Giao thông đường oto 2 chiều thuận tiện kết nối 2 Q. Ba Đình - Tây Hồ qua các tuyến phố Nguyễn Đình...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 74 m2 tại Phố Sơn Tây - Điện Biên - Ba Đình, giá 36,9 tỷ

      36.9 tỷ 74 m2 498,65 triệu/m2
      Phố Sơn Tây nối Trần Phú, Kim Mã, Cát Linh trung tâm Q. Ba Đình hàng xóm với khu Lăng Bác, trung tâm văn phòng Quốc Hội, BV sanh pôn khu vực Víp nhất thủ đô...
      Phố Sơn Tây, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 300 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 51 tỷ

      51 tỷ 300 m2 170 triệu/m2
      - lô đất nằm trên mặt ngõ 279 Đội Cấn (quy hoạch đổi tên đường TP Đại Yên, sau mở đường thông sang Hoàng Hoa Thám, Ngọc Hà, Kim Mã). Sau khi hoàn thành giá...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Kế Bính - Ba Đình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 51 m2 352,95 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Phan Kế Bính 51 mét vuông, 5 tầng, MT 7m. Vỉa hè rộng, KD các loại hình. Hiện tại KD rất đông khách.- Mặt phố trung tâm Ba Đình,...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 48 tỷ

      48 tỷ 120 m2 400 triệu/m2
      Mặt Phố Ba Đình - 120 mét vuông x 3 Tầng - 2 Thoáng Vĩnh Viễn - Nở Hậu - KD Sầm Uất - 48 tỉ.Vị trí nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám, con đường Hoa lệ của...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 170 m2 tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 170 m2 197,06 triệu/m2
      Nhà vị trí đẹp view hồ, hai mặt thoáng, oto vào nhà, sân rộng, đất vuông. chính chủ là cán bộ về hưu b.á.n chia cho các con.D.i.ệ.n t.í.c.h hiếm ở khu vực...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 70 m2 tại Phường Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 70 m2 93,58 triệu/m2
      - Bán nhà Q. đường La Thành Q. Ba Đình DT bìa đỏ 70m2 x 3 tầng chắc chắn.- Vị trí nhà bán ngõ nông gần đường oto, cách mặt đường La Thành gần 100m, gần...
      Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 33 m2, giá 720 triệu tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      720 triệu 33 m2 21,82 triệu/m2
      bán lại chung cư ccmn đội cấn giá cực tốt chính chủ thiện trí bán chung cư có có vị trí thuận tiện trung tâm quân ba đình gần các tuyến phố đội cấn...
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 101 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 101 m2 146,54 triệu/m2
       + Do nhu cầu chuyển chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 2 tầng cũ   + DT 101 mét vuông, rộng 11,9m  + Nhà xây 2 tầng cũ, xác...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 30 m2 tại Quận Ba Đình - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      Nhà Ba Đình công năng sử dụng đầy đủ, khu vực an sinh xã hội tốt. Tầm tiền siêu hiếm5 tầng, thiết kế đủ ngủ, phòng thờ, sân phơi, bếp, chỗ để xe.Xung...
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 671 Hoàng Hoa Thám:- Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp. Bàn giao full đồ, mới sửa đẹp.- căn hộ ...
      Số 671, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, TP. Hà Nội

      Bán hoặc cho thuê sàn Thương mại 67 trần Phú (8B Lê Trực), diện tích 100 -1500m2. Giá thỏa thuận.

      77 triệu 85 m2 0,91 triệu/m2
      Bán sàn thương mại,sàn văn phòng tại 8B Lê Trực Ba Đình Discovery Central ,DT Từ 85-1500m2Tọa lạc tại số 8B Lê Trực nay là 67 Trần Phú, nơi trung tâm hành...
      67 Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 114 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      6.9 tỷ 114 m2 60,53 triệu/m2
      Bán chung cư 113,5 mét vuông chính chủ 671 Hoàng Hoa Thám.Nội dung: Chính chủ cần bán chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, TP Hà Nội:- DT...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!