Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 30 m2 188,34 triệu/m2
      Bán nhà Hồng Hà - Ba Đình - phân lô - oto tránh - KD - gần phố - gần chợ Long Biên.- Hồng Hà 30 mét vuông, 5 tầng, MT 3m, 5.65 tỉ Ba Đình.- bìa đỏ...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 46 m2 126,09 triệu/m2
      Bán nhà Đào Tấn 46m vuông, MT 4m gần phố giá 5 tỉ 800 tr.TT Ba Đình - ngõ thông rộng thoáng - nhà dân xây chắc chắn - công năng đầy đủ.- Nhà mặt ngõ thông...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quần Ngựa - Ba Đình, giá 15,1 tỷ

      15.1 tỷ 53 m2 284,91 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ 2 Quần Ngựa MT 6 m vỉa hè KD giá 15.1 tỉ.Chính chủ cần bán nhà mặt ngõ Quần Ngựa 6 tầng KD 2 mặt thoáng.DT 53  mét vuông nhà xây 6...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 51 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 51 m2 72,55 triệu/m2
      Hàng hot, bay nhanh! Phố vip gần ngay Lotter - ngõ to, gần phố - ba gác tránh, phi thoải mái - giá quá rẻ. Ngõ 477 Kim Mã (Nguyễn Công Hoan) 51 m2, 4 tầng...
      Ngõ 477, Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 35 m2 145,72 triệu/m2
      Đội Cấn - Ba Đình.5 phòng KK full đồ + dòng tiền 30tr/tháng + khu vực vip + hiếm + nhiều khách cần thuê.bán ngay nhà Đội Cấn 35 mét vuông 5T 5N Full...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Nhà đẹp Đội Cấn, ba gác đỗ cửa, DT 40m2, MT 5m, chỉ 4.2 tỉ.Bán nhà mặt tiền Đội Cấn, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội, oto tránh cách nhà...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 54 m2 305,56 triệu/m2
      TRUNG TÂM BA ĐÌNH - LÔ GÓC - oto TRÁNH - KD ĐỈNH. Nhà Ngọc Khánh 54m x 5 tầng X MT 5.2m x Giá 16.5 tỉ Trung tâm của Ba Đình, lô góc, đường trước nhà oto...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt ngõ phố Đội Cấn - P. Đội Cấn - Ba Đình - Thủ đô Hà Nội, DT bìa đỏ 69.19m2(DTSD thực tế 75m2), MT 3.75m, hậu 3.8m, hướng Đông, đường trước...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 66 m2 204,55 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Ngõ ( bên chẵn ) Đào Tấn 66m²- 5tang- 13.5 tỉ Ba Đình VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA- MẶT NGÕ KD - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - CÁCH PHỐ 40M THẲNG TẮP - ô tô QUA NHÀ...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 38 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 38 m2
      Chính chủ bán nhà phân lô oto vào nhà 38 mét vuông, MT 4m. Giá nhỉnh 7 tỉ. liên hệ 0398 562 ***.Phố vip - trung tâm Q. - phân lô - oto đỗ cửa vào nhà...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Nhà có vị trí đẹp: Lô góc, 2 mặt ngõ, 3 mặt thoáng, gần đường, phong thuỷ không mắc lỗi tí nào!miếng đất vuông tuyệt đối: 100m2; MT 10m sâu 10m.Tôi thuê...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 100 m2 265 triệu/m2
      Nhà mới cứng đẹp long vừa hoàn thiện 6 tỉ + tặng nội thất 2 tỉ + lô góc 3 thoáng + thang máy + ở và KD đều ok + ôtô tránh + ngõ thông.+ Vị trí rất đẹp,...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 40 m2 312,5 triệu/m2
      bán nhanh nhà 5 tầng phố Kim Mã - TT Ba Đình, Lô góc, Vị trí đẹp, an sinh xã hội đỉnh, 7 chỗ vào nhà, 40m2 - Giá 12.5 tỉ.Trung tâm Ba Đình - vị trí đẹp...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      Chỉ còn 1 căn duy nhất, Nhà đẹp giá bao rẻ nhất Ba Đình Cách Hồ Tây chỉ 300m.Bán nhà xây mới tinh tuyệt đẹp, lắp đặt nội thất đầy đủ ngõ 36 Đào Tấn, P....
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      GĐ tôi cần bán ngay biệt thự xây mới năm 2022, thiết kế 5 tầng, lô góc, phân lô, ô tô, KD, DT 100 mét vuông, 3 mặt thoáng, giá 26 tỉ.Vị trí rất...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 9 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình, giá 56,5 tỷ

      56.5 tỷ 80 m2 706,25 triệu/m2
      Phố Của Vua - phố Lý Nam Đế Vị Trí Đẹp Nhất phố Lý Nam Đế Với : 80m2 9 Tầng - MT 6.5m Nhà bên dãy chẵn - ô tô để thoải mái rộng - không vướng Cây - 9...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 12 tầng, 630 m2, mặt tiền 12m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 275 tỷ

      275 tỷ 630 m2 436,51 triệu/m2
      Bán toà building trung tâm Q. Ba Đình 12 tầng nguy nga phong cách Châu Âu.DT 630 mét vuông.12 tầng.MT 12 m chỉ 275 tỉ.Vị trí đắc địa mặt phố trung tâm...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 0 m2
      Tìm chính chủ mới cho ngôi nhà mặt phố thuộc khu căn biệt thự liền Hoàng Hoa Thám - P. Vĩnh Phúc - Ba Đình - thành phố Hà Nội, DT 90.2m2x5 tầng, MT...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!