Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 67 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 67 m2 213,44 triệu/m2
      + Do nhu cầu chuyển chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 4 tầng, full nội thất + DT 67m², rộng 4,4m + Nhà dân tự xây 4 tầng khung cột bê tông kiên...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 30 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 30 m2 453,34 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố - lô góc - KD - giá hợp lý.Nhà mặt phố Giang Văn Minh, đoạn đầu Kim Mã, vị trí sầm uất nhất phố. Vỉa hè rộng.+ Lô góc 1 mặt phố, 1 mặt ngõ...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 90 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Nhà mặt phố Liễu Giai Ba Đình DT sổ 77m2 DT ngoài sổ 13m2 nhà c4 MT 9.2m mặt hậu 9.3m lô góc ba mặt thoáng.Vị trí cực đẹp, cách Hồ Tây 300m, cách Lotte...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 50 m2, giá 650 tr tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      650 triệu 50 m2 13 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ B5 Vĩnh Phúc - Hoàng Hoa Thám - Ba ĐìnhLH Hưng CĐT để mua nhà : 0982882602/p>Giảm giá sâu cho KH mua nhà trong tháng - nhận nhà...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 600 tr tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      600 triệu 50 m2 12 triệu/m2
      chào bán trực tiếp căn hộ chung cư A1 Hoàng Hoa Thám - Đội Cấn - Ba Đình.call ngay Hưng CĐT : 0982882602/p>Thiết kế mới hiện đại - nhận nhà ở luôn -...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 105 m2, giá tốt tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      Phố VIP Đội Cấn Ba Đình - gần lăng bác - 3 bước ra mặt phố - KD văn phòng đẹp.- Nằm tại vị trí đắc địa gần Lăng Bác, khu vực dân trí cao, trung tâm văn hóa...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 310 m2, giá 52 tỷ tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      52 tỷ 310 m2 167,75 triệu/m2
      Cần bán nhà Kim Mã, Ba Đình siêu đẹp, 310m2, MT 12m, nhà đẹp, xây chắc chắn.bìa đỏ chính chủ không tranh chấp.Giá L/H trực tiếp 0904 606 *** Tôi không làm...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 228 m2, thỏa thuận tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 228 m2
      Tôi cần bán suất ngoại giao căn biệt thự đơn lập dự án Grandeur Palace, Ba Đình, thành phố Hà Nội. Mã căn G1 - A1 đẹp nhất dự án.- Vị trí dự án...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn 6 phòng ngủ, 220 m2, hướng Nam, giá 27 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      27 tỷ 220 m2 122,73 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư đập thông tại vin Metropolis.căn hộ góc 2 mặt thoáng.DT hơn 200m2.Thiết kế nội thất đầy đủ cao cấp.Tầng cao, view...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      Siêu phẩm! Đi xem ngay nhà Đội Cấn, Văn Cao, Văn Cao, Liễu Giai, Ba Đình.- DT 35m2, 5 tầng xây mới.- Tầng 1: Phòng khách, bếp, vệ sinh.- Tầng 2,3,4: Mỗi...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      BÁN TỔ HỢP KHÁCH SẠN VÀ CĂN HỘ CAO CẤP 6* DÁT VÀNG 24K - GIÁ BÁN 5.750 TỶ

      5.75 tỷ 0 m2
      BÁN TỔ HỢP hotel VÀ căn hộ chung cư CAO CẤP DÁT VÀNG 24KARA SIÊU VIP TẠI Hà Nội.- Tọa lạc ngay trên dải đất Rồng bay là nơi có vị trí phong thủy đắc địa...
      Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán đất 78 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 23,3 tỷ

      23.3 tỷ 78 m2 298,72 triệu/m2
      Đất mặt phố Phan Kế Bính.- DT 78 mét vuông.- MT. Rộng.- Khu vực tập trung nhiều Nhà Hàng, cà phê, Văn phòng...- Tiện di chuyển các phố Liễu Giai, Văn...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Siêu hot, nhà siêu rẻ không có căn thứ 2. nhà xây mới DT 36m xây 6 tầng thang máy xây mới tinh ở Đội Cấn Ngọc Hà - Ba Đình. Thiết kế siêu đẹp, đầy đủ công...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 8 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 10,02 tỷ

      10.02 tỷ 52 m2 192,7 triệu/m2
      * Bán nhà Đào Tấn. 1 căn xây mới cực đẹp, thiết kế 8 tầng thang máy, mặt ngõ thông, cạnh mặt phố Đào Tấn, Nguyễn Khánh Toàn. Vị trí trung tâm sầm uất, khu...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 35 m2 128 triệu/m2
      Ba đình Q. Trung tâm, Trái tim của cả nước. LIỄU GIAI- VĂN CAO- THUỴ KHUÊ- Tây Hồ . Khu vực 10 năm mới có 1 nhà MỚI bán. Gần oto. Độ thoáng sáng không cần...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 146 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 146 m2 243,16 triệu/m2
      biệt thự rất hiếm tại trung tâm Q. Ba Đình.Phố Liễu Giai, đẳng cấp, gần hồ Tây. Ngõ 19 ngay ngã 4 Văn Cao, Vạn Phúc, Đội Cấn.DT 146 mét vuông, ngõ...
      Ngõ 19, Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 50 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Văn Cao vợ chồng em có ngôi nhà phân lô 6 tầng, phố văn cao trung tâm Q. Ba Đình. Giờ làm ăn đc có nhiều nhà quá không quản lý nổi nữa...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 7 tầng, 50 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học, tôi chính chủ bán nhà Liễu Giai, rẻ e cũng bán, vì con vì cái thôi, tổng 50m vuông, 7 tầng. bìa đỏ chính chủ tên tôi, đường 2...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!