Thông tin mô tả
Châu Long. 120
Mô tả:
Mặt phố Ba Đình - hàng xóm Hoàn Kiếm -
Nhà 2 tầng chủ trước cho thuê hiện lấy lại để tập trung bán.
Vị trí đẹp trung tâm đi lại thuận tiện tiếp giáp ngay sát Hoàn Kiếm mở cửa là có tiền.
Khu vực
Giá: 36,8 Tỷ
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 306,67 Triệu/m2
975990
Mua bán
Châu Long. 120
Mô tả:
Mặt phố Ba Đình - hàng xóm Hoàn Kiếm -
Khu vực
Trịnh Tiến Dũng
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2