Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      căn hộ chung cư A1 Nguyễn Chí Thanh - Kim Mã - Ba Đình - trả trước 600tr/căn - ô tô đỗ cửa.liên hệ ngay Trường CĐT để mua giá gốc 0966 211 ***Lưu ý...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán liền kề Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 5 tầng, 90 m2, giá rẻ tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      Đẳng cấp thượng lưu, 5 tầng thang máy, nội thất VIP, dát vàng, bảo vệ 24/7.+ Siêu phẩm căn biệt thự liên kế cực vip Viglacera, khu riêng toàn giới quan...
      Dự án 671 Hoàng Hoa Thám, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, giá tốt tại Ba Đình

      Thỏa thuận 144 m2
      Gia đình cần bán biệt thự liên kế, dự án Grandeur Palace Giảng Võ - dự án siêu vip của TP Hà Nội, đc 138B, phố Giảng Võ, P. Kim Mã, Ba Đình, TP Hà ...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 8,8 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      8.81 tỷ 82 m2 107,32 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ lô góc, DTTT 82 mét vuông dự án căn hộ cao cấp BRG Diamond Park Plaza số 16 phố Láng Hạ, Ba Đình.- căn hộ...
      Diamond Park Plaza , 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 86 m2, giá 31,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      31.5 tỷ 86 m2 366,28 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu đẹp - đẳng cấp - Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - tặng nội thất đầy đủ sang trọng - có hầm - thang máy.- Khu riêng dự án Viglacera 33...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,45 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư tập thể Thành Công.- DT: 70 mét vuông.- Thiết kế: 2 P. Ngủ, 2  phòng vệ sinh + khách, bếp.- Giá nhỉnh 2...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 87 m2, giá 31,5 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      31.5 tỷ 87 m2 362,07 triệu/m2
      liên kế QUAN CHỨC - GIỚI THƯỢNG LƯU - 5 TẦNG THANG MÁY - NỘI THẤT ĐẲNG CẤP TẶNG TOÀN BỘ.liên kế VIGLACERA Hoàng Hoa Thám 87 mét vuông 31.5 tỉ Ba...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 9 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      9 tỷ 96 m2 93,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 ngủ view trực diện Hồ Thành Công tại Diamond Park Plaza 16 Láng Hạ - Nhận nhà ngay, bìa đỏ lâu dài.DT 96 mét vuông.Thiết kế...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, giá 10,4 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      10.4 tỷ 0 m2
      Tên thương mại: Diamond Park Plaza.- Vị trí: Trung tâm Q. Ba Đình - tổ hợp trung tâm hành chính quốc gia.+ 1 ph đến đại sứ quán Mỹ.+ Cạnh rạp chiếu phim...

      Bán gấp căn biệt thự 6 tầng, 420 m2, giá 435 tỷ tại Đường Cao Bá Quát - Ba Đình - Hà Nội

      435 tỷ 420 m2 1035,72 triệu/m2
      căn biệt thự siêu khủng khu VIP Ba Đình sát Hoàn Kiếm - nội thất luxury xa hoa sang trọng phong cách kiến trúc indochine.DT 420 mét vuông x 6T x...
      Đường Cao Bá Quát, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,9 tỷ tại Ba Đình

      2.9 tỷ 45 m2 64,45 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư cung cư cao cấp tại dự án Lancaster Thủ đô Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu liền kề Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 4 tầng, 130 m2, giá 33 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      33 tỷ 130 m2 253,85 triệu/m2
      * Vị trí Q. Ba Đình giáp Q. Tây Hồ hưởng tiện ích Q. hành chính trung tâm cũng gần Hồ Tây nghỉ dưỡng.* căn biệt thự lô góc đầu hồi dự án, tất cả các phòng...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 6 tầng, 170 m2, giá 53 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      53 tỷ 170 m2 311,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự Láng Hạ Thành Công ,Ba Đình 170m2 x 6 t mặt tiền 9 m gần hồ Thành Công giá 53 tỷnhà xây để ở nội thất...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 87 m2, giá 30 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      30 tỷ 87 m2 344,83 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế đáng sống bậc nhất Ba Đình - căn biệt thự liên kế tại Viglacera 671 Hoàng Hoa Thám: 87m2 x 5 tầng, MT 5.1m nhỉnh 30 tỉ (thỏa ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng Nhà Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 11 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      11 tỷ 0 m2
      Xuất ngoại giao chung cư BRG 16 Láng Hạ.Căn 02 ngủ siêu VIP.DT 95.05 m2 logia hướng Tây Nam.View hồ Thành Công.Giá rẻ hơn chủ đầu tư đang bán 1 tỉ.L/H...

      Sở hữu chung cư Vinhomes Metropolis, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 19 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      19 tỷ 146 m2 130,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc đẹp nhất M3 vin Metropolis.+ Tòa M3 tầng cao view trọn Hồ Tây lộng gió.+ DT 146m2, 4 phòng ngủ 3 toilet căn hộ ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 30 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      siêu hiếm TRUNG TÂM BA ĐÌNH căn biệt thự DÁT VÀNG ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU, GẦN HỒ TÂY, 5 TẦNG THANG MÁY, NỘI THẤT VIP, BẢO VỆ 24/7. DUY NHẤT 1 NHÀ BÁN.DT 90M...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 86 m2, giá 31,5 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      31.5 tỷ 86 m2 366,28 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự liên kế cực vip Viglacera, khu riêng toàn giới quan chức, chỉ có 33 biệt thự riêng biệt, có hầm nhà để xe oto, sổ phân lô cực...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!