Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      12.5 tỷ 118 m2 105,94 triệu/m2
      Vị trí độc tôn khu vưc Ba Đình cách Lăng Bác 500m.nội thất đầy đủ.4 hầm xe.free QLDV 3 năm.Tặng chuyến du lịch 300 tr.
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 180 m2, giá 46,5 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      46.5 tỷ 180 m2 258,34 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp - nhà đẹp mê li - ở sướng - gần mặt phố Liễu Giai - gần Hồ Tây.Chính chủ chuyển đổi hình thức KD quyết định bán ngay ngôi nhà tự...
      Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá rẻ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 117 m2
      chào bán Siêu phẩm quỹ chung cư Mặt đường Trần Phú, Q. Ba Đình View trực diện ra quảng trường Lăng Bác và Hồ Tây Siêu cực hiếm Nhận nhà ở ngay. giá chỉ...
      Dự án Discovery Central, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 50 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      CĐT ra mắt quỹ căn hộ chung cư đẹp nhất Discovery Trần Phú - trung tâm Q. Ba Đình.- Duy nhất 23 căn lâu dài và 2một căn office tel.- Chỉ từ 4 - 14 tỉ...

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      5.7 tỉ căn 2 phòng ngủ 75m2. 67 Trần Phú, cách Quảng Trường Ba Đình 400m. Nhận nhà luôn. 0931 105 ***

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 144 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 144 m2
      Tên thương mại: Discovery Central.CĐT: Công ty CP May Lê Trực.Vị trí: Số 67 Trần Phú, Điện Biên, Ba Đình, thành phố Hà Nội (đc cũ 8B Lê Trực).Quy mô dự...
      Discovery Central, Số 67, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tập thể Đường Sắt, Láng Hạ, ở tầng, 1 DTSD 65  mét vuông, DT sổ 36 m, đã cải tạo đẹp, có 2  phòng ngủ (1  phòng ngủ...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      4.1 tỷ 57 m2 71,93 triệu/m2
      4.1 tỉ căn 1 phòng ngủ 57m. 5.7 tỉ căn 2 phòng ngủ 75m.67 Trần Phú, cách Quảng Trường Ba Đình 400m. Nhận nhà luôn. 0931 105 ***
      Discovery Central, 67, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 650 triệu tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      650 triệu 55 m2 11,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư B52 Ngọc Hà- Đội Cấn-ô tô đỗ- 35-55M2- Tách Sổ- 0966 211 ***TRỰC TIẾP CĐT XÂY BÁN UY TÍN - CHUYÊN NGHIỆP - GIÁ RẺL/H 0966 211 ***Bán...
      Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Nhân - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 4 tầng, tại khu căn biệt thự nhà vườn vip nhất phố Đội Nhân. Nhà DT tổng thể 105m2. Thiết kế 4 tầng hiện đại, nhà để xe ô ...
      Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 104 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 104 m2 240,39 triệu/m2
      căn biệt thự NHÀ VƯỜN - ĐỘI NHÂN ( căn hộ chung cư Nhà Vườn ) : 104m - 4 tầng - MT 8.5m - 25 tỉ Ba ĐìnhVÍP! căn biệt thự TRUNG TÂM BA ĐÌNH - LÔ GÓC...
      Đường Đội Nhân, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,38 tỷ tại Phường Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      6.38 tỷ 110 m2 58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư tòa D2 Giảng Võ , view nhìn ra hồ Giảng Võ - DT 110 mét vuông - Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, đầy đủ nội thất:...
      Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, giá tốt tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 144 m2
      căn biệt thự VIP tại Grandeur Palace Giảng Võ (138B Giảng Võ).---Chính chủ cần tiền bán biệt thự góc 3 mặt thoáng giá rẻ hơn cả căn thường.- DT đất...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 108 m2, giá 24 tỷ tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      24 tỷ 108 m2 222,23 triệu/m2
      Không có căn thứ 2, Bán nhà căn biệt thự Quần Ngựa Ba Đình, 108 mét vuông, MT 8.8m, nhỉnh 24 tỉ Giá trị tăng giá phi mã, khu vực KD văn phòng khủng...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,3 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.3 tỷ 71 m2 74,65 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại căn hộ chung cư 71 mét vuông tại dự án Discovery Central 67 Lê Trực.căn hộ chung cư đc thiết kế 2 ngủ.Thiết kế đẹp view Lăng...
      Discovery Central, 67, Đường Lê Trực, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 94 m2, giá 20 tỷ tại Đường Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      20 tỷ 94 m2 212,77 triệu/m2
      DT 94m x 4 tầng - MT 7.1m - Giá 20 tỉ Có TL.-căn biệt thự ĐẸP LUNG LINH NHƯ ẢNH.-Tương lai Quy hoạch đường Vạn Phúc và ngõ 36 Giang Văn Minh cực giá...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 8,85 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      8.85 tỷ 118 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư 3 ngủ 3 vệ sinh DT 118 m2 logia hướng Đông Bắc.Dự án Discovery Central:Vị trí chiến lược quốc gia: Trung tâm hành...

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 10 tầng, 230 m2, giá 66,7 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      66.7 tỷ 230 m2 290 triệu/m2
      Bán nhà bìa đỏ chính chủ tại phố Liễu Giai. + Vị trí: oto tránh, Sát mặt phố, khu vực đông đúc người nước ngoài. Không lỗi phong thuỷ.+ Hiện đang cho thuê...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!