Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Nguyễn Trường Tộ 3tầng 180
Khu vip Ba Đình đẳng cấp người
Giáp tuyến phố Cửa Bắc, Phan Đình Phùng, Yên Ninh, Hàng Bún.
Địa danh Quán Thánh, Cổ Ngư Hồ Trúc Bạch đã vào huyền thoại của
Giá: 86,4 Tỷ
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 480 Triệu/m2
594194
Mua bán
Bán nhà mặt phố Nguyễn Trường Tộ 3tầng 180
Khu vip Ba Đình đẳng cấp người
Trần Hùng
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2