Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 9 tầng, 188 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 105 tỷ

      105 tỷ 188 m2 558,52 triệu/m2
      + Tòa nhà mặt phố Kim Mã Thượng đc xây dựng trên nền DT 188m2 với 8 tầng và 1 hầm tọa lạc ở vị trí đắc địa nhất thông từ Liễu Giai ra Linh Lang, khu vực tập...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 170 m2, giá 43 tỷ tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình - Hà Nội

      43 tỷ 170 m2 252,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Phố Cổ Phan Đình Phùng, Cửa Bắc.DT 170m2, MT 8,4m hậu 8,43, sân để đc nhiều oto.Nhà rất đẹp, mỗi tầng chia 2 PN rộng...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 65 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn biệt thự tại Dự án Grandeud Palace Palace Giảng Võ, đc: Số 138B Giảng Võ, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.Thông tin:DT đất:...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 155 m2, giá 32 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      32 tỷ 155 m2 206,46 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Đội Nhân Ba Đình gần BV Phổi Trung Ương căn hộ góc 155 mét vuông giá 32 tỉ bìa đỏ- chính chủ gửi bán căn biệt thự phố Đội Nhân...
      Dự án 6 Đội Nhân, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 6 tầng, 102 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      + Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại, không gian sống lý tưởng đẳng cấp của những người thành đạt nhỉnh 20 tỉ.+ Vị trí đẹp đắc địa, trung tâm Q. Ba Đình, gần...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 102 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      + căn biệt thự vip thoáng 2 mặt vị trí đắc địa + ô chờ cầu thang máy.+ Trung tâm Ba Đình gần phố - xung quoanh tiênj ích, gần chợ, gần trường cấp 1,2,3,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, thỏa thuận tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán chung cư Grandeur Palace - trung tâm Q. Ba Đình, nội thất đầy đủ giá chỉ 80tr/ mét vuông + CK tới 8 phần trăm, free dịch vụ tới 3 năm....

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư D2 Giảng Võ, P. Giảng Võ, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư 85m2, 2 phòng ngủ, logia rộng.căn hộ chung cư...
      Dự án D2 Giảng Võ, Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, thỏa thuận tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán căn hộ chung cư Grandeur Palace - trung tâm Q. Ba Đình, đầy đủ nội thất giá chỉ 80tr/ mét vuông + CK tới 8 phần trăm, free dịch vụ tới...

      Cần bán ngay căn 80 m2, giá rẻ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      - Nhận nhà ngay, bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp 5*.- Gà đẻ trứng vàng cho các NĐT thông thái.- Vị trí kim cương trung tâm Q. Ba Đình.- căn hộ chung ...

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 8,2 tỷ tại Phố Nam Cao - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      8.2 tỷ 100 m2 82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ The Golden Armor - B6 Giảng Võ:* chung cư có DT 100m2, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam.* Trang bị nội thất đầy...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,35 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      4.35 tỷ 130 m2 33,47 triệu/m2
      THÀNH CÔNG - oto ĐỖ CỬA – KD - NHÀ ĐẸP NỘI THẤT XỊN – LÔ GÓC 2 THOÁNG - Ở CỰC SƯỚNG -- Khu dân trí cao, an ninh tốt, thuận tiện sinh hoạt và đi lại: Ô tỗ...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá rẻ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      CĐT chào bán căn hộ chung cư mini Đội Cấn - Ba Đình, ngõ oto đỗ cửa.call ngay CĐT: 0965 951 ***- căn hộ chung cư mini Đội Cấn nằm trên phố Đội Cấn...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      H
      Chủ Đầu Tư Mai Hồng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 268 m2 tại Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 110 tỷ

      110 tỷ 268 m2 410,45 triệu/m2
      Mặt phố Hoàng Hoa Thám, thông số vàng, vỉa hè siêu rộng, oto dừng đỗ ngày đêm, KD bất chấp mọi loại hình.Đang cho thuê KD: 50 tr/tháng.DT: 268 m²Giá: 110 tỉ...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá tốt tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 115 m2
      Quỹ căn Grandeur Place 138B Giảng Võ đủ DT từ Studio đến 3 phòng ngủ - Ưu đãi 8 phần trăm mua sớm.Vị trí trung tâm Q. Ba Đình.- Quản lý vận hành...

      Cần bán gấp đất nền 57 m2, mặt tiền 5m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 57 m2 163,16 triệu/m2
      + Nhà cách mặt phố vài ph đi bộ, chỉ 7m ra oto tránh, ngõ trước nhà rộng 5m oto 7 chỗ vào tận nơi. Ngõ lúc nào cũng sạch toàn, xung quang toàn gia đình công...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thành Công - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 44 m2 127,28 triệu/m2
      Chính thức chào bán ngôi nhà siêu đẹp mặt ngõ thoáng nội thất đầy đủ sang trọng phố Thành Công, Láng Hạ, Ba Đình.- Em còn duy nhất một căn cho a/c nào...
      Đường La Thành, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m , giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 46 m2 125,66 triệu/m2
      Cần bán nhà ngõ Hoàng Hoa Thám thông phố Vĩnh Phúc, DT 46m2 MT 3,6m xây 5 tầng kcbt kiên cố, mới tinh thiết kế hiện đại, khách mua về đón tết quá đẹp! Nhà...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!