Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 7,78 tỷ

      7.78 tỷ 42 m2 185,24 triệu/m2
      * Bán nhà Đội Cấn. Nhà xây mới thiết kế 7 tầng thang máy, 2 mặt thoáng, cách mặt phố chỉ 30m, cạnh Lăng Bác, công viên Bách Thảo phố Đội Cấn, Ngọc Hà, Ba...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Phố Ngọc Khánh - Giảng Võ - Ba Đình, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 21 m2 128,58 triệu/m2
      Nhà nhỏ riền, gần phố, ngõ thông tứ tung, giao Ba Đình, Đống Đa, Cầu Giấy, vô vàn tiện ích.DT: 21m2, 2 tầnghotline: Trà 0393 561 ***
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, lối 2 phố Đội Cấn và Hoàng Hoa Thám.- Nhà nằm khu vực TT Q. Ba Đình, chỉ 2 ph di chuyển lên phố Hoàng Hoa Thám và phố Đội Cấn.- Giao thông đi...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà Đào Tấn 4 tầng 70m2 chỉ hơn 100tr/m2.Như tiêu để, gia đình cần bán ngôi nhà 4 tầng 70m2 cách mặt phố Đào Tấn 100m để chia cho con cháu.Nhà...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 46 m2 119,57 triệu/m2
      Mặt ngõ - phố Đội Cấn - Q. Ba Đình - vị trí đẹp - lô góc - 30m ra phố - xây chắc chắn kiên cố - trung tâm Ba Đình - 2 thoáng - tặng full cho khách.+ Nhà bê...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 2m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 32 m2 150 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm trên phố Đội Cấn, thuộc trung tâm Q. Ba Đình, sầm uất, nhộn nhịp.- Chỉ 5 ph ra tới TTTM Lotte, 8 ph ra Lăng Bác, vườn Bách Thảo, Hồ Tây...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 35 m2 152,86 triệu/m2
      Bán Nhà vừa xây Phân Lô Đội Cấn Ở Ngay Căn C 30/35T2 5 4.5 5.35 tỉ (Lô Góc)Căn F 30/34T2 5 3.5 5.15 tỉCăn G 30/35T2 5 3.4 5.35 tỉ (Lô Góc) NHÀ MỚI Ở NGAY -...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Nhà đẹp mê ly - siêu thoáng mát an sinh xã hội tuyệt vời!Phố VIP Văn Cao - ngõ thông - gần phố, gần hồ tây - thang máy.* Mô tả:- Nhà cách mặt phố Văn Cao...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      Hiếm, nhà mới Vạn Phúc chỉ 5tỉ, 40m phố, 38 mét vuông 5T ngõ tương đối rộng thoáng, trước nhà 3m.gọi ngay: 0365 712 *** - em Thuý.Trung tâm Ba...
      Phố Vạn Phúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 52 m2 130,77 triệu/m2
      Hiếm, Ba Đình, sổ 52m2 6T thang máy nhỉnh 6tỉ _ ngõ thông rộng 3m, 1 ngoặt, gần phố, lô góc.call ngay: 0365 712 ***! - em Thuý.Vài chục m ra đường ô tô...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 27 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 27 m2 179,63 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Hà KD sầm uất 27m2 5T 4.85 tỉ ngõ oto 3 mặt thoáng cách phố 15m.- Vị trí trên cả tuyệt vời, ngõ oto tránh, KD tóc nail thì kiếm tiền tỉ/năm.-...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 57 m2 257,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà khu Đội Cấn Linh Lang lô góc KD ngõ phân lô.DT 57m2 nhà xây 6 tầng MT 5.2 m thang máy.Tầng 1 ga ra oto hoặc KD. Nhà tầng 2 bếp phòng...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 7 tầng, 107 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 107 m2 219,63 triệu/m2
      cực hiếm giảm chào mạnh căn biệt thự Hoàng Hoa Thám Ba Đình 107 mét vuông 7 tầng MT 7.1m giá 23.5 tỉ.Vị trí:Trung tâm VIP Ba Đình chỉ hơn...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      Phố VIP Văn Cao - ngõ thông - gần phố, gần Hồ Tây - thang máy.* Mô tả:* Thiết kế: 5 tầng, thang máy.+ Tầng 1: Phòng khách,  toilet, sân để xe.+ Tầng 2:...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 35 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 35 m2 68,58 triệu/m2
      + 35 mét vuông 3 tầng MT 2/6m.+ Thiết kế:Tầng 1: Để xe, bếp,  nhà vệ sinh.Tầng 2,3: mỗi tầng 1  phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh.+ bìa ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 15m tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Hiếm - lô góc 3 MT thoáng vĩnh viễn - ngõ thông - nhà để xe - oto tránh - KD.+ Vị trí cực đẹp, ngõ thông tứ phía, gần ngay hotel Deawoo, Lotte, khu vực...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 6 tầng, 49 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Ấp - Phúc Xá - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 49 m2 91,84 triệu/m2
      Bán nhà đẹp - Tân Ấp - Ba Đình - 3 thoáng - 10m ôtô tránh đỗ - ngõ thông KD - gần phố cổ - tặng nội thất đầy đủ xịn xò,- Tân Ấp 30/49 mét vuông, 6...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 42 m2 140,48 triệu/m2
      Nhà đẹp Đào Tấn, 42/45 mét vuông 5T Nhỉnh 5tỉ ngõ thông rộng, gần phố MT rộng.hotline: 0365 712 *** - em Thuý.Vài chục m ra phố, đường vào nhà thoáng...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!