Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Học - Ba Đình, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 61 m2 145,09 triệu/m2
      + Mô tả:+ Vị trí đẹp, nhà mặt ngõ nông, 15m ra phố nguyễn thái học.+ Trung tâm Ba Đình, khu vực víp tầm tiền hiếm nhà bán.+ Sang đường là BV xanh pôn, 1ph...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ông Ích Khiêm - Ba Đình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      * Nhà đẹp phố Ông Ích Khiêm: Phân lô Quân Đội. 60m vuông đẹp, trước nhà có công viên của cả khu, an sinh xã hội tốt, ba bước ra phố.* Sát là là toà VP...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 34 m2 152,95 triệu/m2
      Nhà mới duy nhất phố Kim Mã, Ba Đình - 30m ra phố! Chỉ nhỉnh 5 tỉ.- DT 34 mét vuông, 5 tầng, thoáng trước sau.Alo em ngay 0888 268 ***.Vị trí rất gần...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 48 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      Bán nhà Kim Mã - Ba Đình 48 mét vuông - MT 4m - giá 5.2 tỉ - 10m ra oto tránh - ngõ nông - gần phố - dân xây chắc chắn.Vị trí: ngã 4 giao Ngọc Khánh...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 48 m2 107,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà tại Vĩnh Phúc, thông với Hoàng Hoa Thám, Ba Đình. DT 48m2, xây 6 tầng kcbt kiên cố, chắc chắn, nội thất hiện đại, xịn sò, về ở luôn. MT...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Cần bán ngay lô góc siêu đẹp tại Đào Tấn, Ba Đình.gọi ngay: 0988 043 ***- DT tầng 1: 50m2, từ tầng 2 trở lên đua ra 60m2.- Nhà lô góc 2 mặt ngõ, 1 MT...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Hồng Thái - Ba Đình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 42 m2 157,15 triệu/m2
      * Nhà đẹp ngay mặt phố Phạm Hồng Thái, thuận di chuyển Quán Thánh, Hàng Bún, Nguyễn Trường Tộ, Châu Long, gần hồ Trúc Bạch,...* Thiết kế và thi công khung...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 69 m2 156,53 triệu/m2
      Đất vượng khí Giang Văn Minh, 69m2, 4 tầng, MT 4.5m, 10.8 tỉ. 10m ra oto.Mô tả.- chính chủ ở đây rất có lộc, mua đc vài nhà khác nay có tuổi muốn chia của...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 44 m2 143,19 triệu/m2
      Nhà đẹp - ngõ thông 2 thoáng - 6 tầng - ngõ thông - vừa ở vừa cho thuê - KD nhỏ.Nhà gần nhiều trường học, tiện ích đầy đủ, khu vực hiếm nhà bán.
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 8 tầng, 90 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 90 m2 208,89 triệu/m2
      chung cư dịch vụ VIP Ngọc Hà 90 mét vuông 8 tầng 5.5m MT - oto gần - 24 phòng ngủ nội thất VIP - 111,305 tr/tháng - Ba Đình.Apartment siêu VIP...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 115 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 115 m2 160,87 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp có sân vườn tại Kim Mã, Ba Đình.liên lạc: 0988 043 ***- DT: 115m2.- MT: 7m, hướng chính Đông.- Nhà xây dựng 5 tầng có sân vườn rất đẹp:+...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà shr 6 tầng, 60 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 60 m2 153,34 triệu/m2
      Bán nhà Kim Mã - Ba Đình 60 mét vuông - Giá 9.2 tỉ - thang máy - 20m oto tránh - 2 thoáng - view Lotte.Trung tâm Ba Đình 20m ra oto tránh nhà 6 tầng...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 40 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      + Siêu phẩm 6 tầng thang máy, chỉ 2 nhà ra đường oto tránh, dừng đỗ ngày đêm.+ Ngõ trước nhà oto con qua cửa.Gọi cho em Trang để không bỏ lỡ cơ hội ngay hôm...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Phố Giảng Võ - Ba Đình, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 65 m2 166,16 triệu/m2
      10.8 tỉ - oto vào nhà - lô góc - Giảng Võ, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội - gần Kim Mã, Nguyễn Thái Học, Láng Hạ.Nhà có vị trí vô cùng đắc địa.Gần phố cực thoáng...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 210 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đội Cấn, giá 29 tỷ

      29 tỷ 210 m2 138,1 triệu/m2
      Nhà có vị trí vô cùng đắc địa.Chỉ sau nhà mặt phố.oto vào nhà 4 cái.Nhà có 3 thoáng, vô cùng hiếm.Phù hợp xây apartment, văn phòng cho thuê, KD nhà hàng,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      - ngôi nhà có vị trí đắc địa cực đẹp, đoạn phố trung tâm. Nhà nằm trong khu vực trung tâm tiếp giáp giữa 3 Q. lớn là Ba Đình, Tây Hồ và Cầu Giấy rất phát...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Kế Bính - Liễu Giai - Ba Đình, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      Nhà mặt phố Phan Kế Bình, Ba Đình, oto đỗ, hầm, thang máy nội thất cao cấp 68,2 mét vuông, 4,5m, 29 tỉ. Hiện đang cho thuê 80tr/tháng.+ Mặt phố Ba...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 60 m2 400 triệu/m2
      Mặt phố vip Ba Đình - lô góc - KD vô đối.Mô tả:+ Vị trí siêu đẹp - MT 4.6m, một mặt phố và một mặt ngõ. Đối diện ủy ban nhân dân P. Thành Công một bước...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!