Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 95 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 95 m2 421,06 triệu/m2
      Bán tòa căn nhà phố Đào Tấn. Nhà lô góc, khu phân lô, vỉa hè, đường oto tránh, dừng đỗ thoải mái, MT khủng 10m, thang máy sịn. Vị trí đắc địa thông các...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 9 tầng, 42 m2 tại Đường Bưởi - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 42 m2 535,72 triệu/m2
      Nhà mặt phố Q. Ba Đình, tiếp giáp Q. Cầu Giấy, gần nhiều nút giao thông lớn: Nguyễn Khánh Toàn, Đào Tấn, Đội Cấn, Hoàng Quốc Việt….- Nhà nằm khu vực quy...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 18 m2 tại Đường Phạm Hồng Thái - Ba Đình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 18 m2 611,12 triệu/m2
      - Vị trí đẹp giao các phố cổ. KD sầm uất - Khu vực hiếm nhà bán mà tài chính chỉ hơn 10 tỉ đã có ngay nhà mặt phố Ba Đình - oto tránh , đường 2 chiều nên KD...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 39 m2 576,93 triệu/m2
      + Nhà đẹp mặt đường Bưởi KD sầm uất nhà mới kính khôngong, nhà Q. Ba Đình tiếp giáp Cầu Giấy khu vực quy hoạc ổn định vỉa hè rộng thênh thang giao thông di...
      Đường Bưởi, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Phường Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 52 tỷ

      52 tỷ 110 m2 472,73 triệu/m2
      Bán hotel mặt phố Q. Ba Đình, thuận tiện giao thông, nhà view hồ, doanh thu đang cho thuê hơn 3 tỉ/năm, ks xây 7 tầng, có 22 phòng khép kín, 1 phòng lễ tân,...
      Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 86 m2, giá 22 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 86 m2 255,82 triệu/m2
      Bán nhà Phân lô liên kế Ba Đình, gần ngã giao Văn Cao - Hoàng Hoa Thám 4T 86 mét vuông MT 5.6m đường 3 oto tránh vỉa hè 22tỉ hotline:0393 447 ***✅...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 115 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội

      23.5 tỷ 115 m2 204,35 triệu/m2
      NHÀ SIÊU ĐẸP - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - PHÂN LÔ - oto 7 CHỖ VÀO NHÀ - 2 THOÁNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA+ Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại, không gian sống lý tưởng. Vị...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 6 tầng, 102 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      căn biệt thự VÍP BA ĐÌNH - PHÂN LÔ oto VÀO NHÀ - 2 THOÁNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA 1. Vị trí- Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại căn biệt thự kiến trúc pháp, chủ...
      Đường Đội Cấn, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 9,3 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      9.31 tỷ 0 m2
      chung cư cuối cùng trực tiếp chủ đầu tư tại dự án Grandeur Palace, 138B Giảng VõVới thiết kế hiện đại 22 tầng nổi và 4 tầng hầm Vị tri đỉnh cao 138 B...
      Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn 45 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,4 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      4.41 tỷ 45 m2 97,78 triệu/m2
      CHỈ 2 tỉ 4 (50 phần trăm) sở hữu ngay căn studio 45m2 tòa 5* 138B Giảng võ grandeur palace. full đồ . sổ lâu dàiKH chỉ đóng 50 phần trăm còn...
      Dự án Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 820 triệu tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      820 triệu 58 m2 14,14 triệu/m2
      CĐT trực tiếp bán căn hộ chung cư E1 Vĩnh Phúc - Hoàng Hoa Thám - Ba Đìnhcontact Hưng CĐT để mua nhà: 0982 882 ***Tòa nhà nằm trung tâm Q., đi lại thuận...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5,38 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      5.38 tỷ 56 m2 96 triệu/m2
      Bán chung cư Grandeur Palace Giảng Võ Giá 5,78 tỉ - đầy đủ nội thất Đang Cho Thuê 41.6Tr/tháng.1. Thông tin:- chung cư tầng 1809, DT 55.6  mét ...
      Dự án Grandeur Palace Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá rẻ tại Đường Lê Hồng Phong - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 56 m2
      căn hộ chung cư B52 Lê Hồng Phong - Ngọc Hà oto đỗ cửa - SHR vĩnh viễn - tặng xe SH.liên lạc Dung CĐT 0966 211 ***.Giảm giá sâu cho KH mua nhà trong...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5,38 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      5.38 tỷ 56 m2 96 triệu/m2
      Bán chung cư Grandeur Palace Giảng Võ Giá 5,78 tỉ - đầy đủ nội thất Đang Cho Thuê 41.6Tr/tháng.1. Thông tin:- chung cư tầng 1809, DT 55.6 m2 - đầy đủ...
      Dự án Grandeur Palace Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,29 tỷ tại Đường Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội

      6.29 tỷ 110 m2 57,19 triệu/m2
      căn hộ chung cư SIÊU THOÁNG VỚI 3 logia TẠI ĐỘI NHÂN, BA ĐÌNH:+ Dự án căn hộ chung cư gần BV, trường học, gần chợ, siêu thị, giao thông MT thuận lợi,...
      Đường Đội Nhân, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 320 m2, mặt tiền 10m tại Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 128 tỷ

      128 tỷ 320 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nền đất đẹp vuông vức mặt phố Cửa Bắc - Trúc Bạch gần Phạm Hồng Thái - Nguyễn Trường Tộ.Mặt phố - gần hồ - gần toà điện lực EVN -...
      Đường Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 9 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Liễu Giai - Ba Đình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 98 m2 336,74 triệu/m2
      * Toà nhà 9 tầng khu vực ngõ 3 Vạn Phúc thông ngõ 19 Liễu Giai, 34 Vạn Bảo; trên ở dưới KD đa dạng, cho thuê giá mềm.* Thiết kế và thi công hiện đại, tâm...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 7 tầng, 38 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      BÁN NHÀ ngã ba KIM MÃ- NÚI TRÚC, BA ĐÌNH DÂN XÂY KBT CHẮC CHẮN MÓNG 7 TẦNG, HAI THOÁNG- GẦN PHỐDT: 38M, 5 TẦNG, MT:5 M GIÁ CHÀO 4.5 tỉ CÓ thỏa thuận -...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!