Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 210 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 210 m2 123,34 triệu/m2
      Chủ cần tiền giải quyết việc gia đình cần bán nhanh nhà Đội Cấn 210m2x5T, MT 6m, oto vào nhà, sân rộng nhà đẹp giá 25.9 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí thông...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Phường Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Nhà đẹp La Thành - Ba Đình - trung tâm Ba Đình - ngõ cực thoáng - sân riêng 2 nhà.Để lại nội thất đầy đủ - ở ngay. SĐCC.Mô tả:ngôi nhà nằm tại ngõ 720...
      Ngõ 720, Đường La Thành, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 57 m2 257,9 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô Linh Lang Đội Cấn thang máy lô góc oto vào nhà giá 14.7 tỉ.Chính chủ cần bán nhà khu Linh Lang Đội Cấn lô góc KD ngõ phân lô.DT 57m2 nhà...
      Phố Linh Lang, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 6 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Tôi cô Hoà là chính chủ - người đứng tên trên bìa đỏ bán căn biệt thự vừa xây rất đẹp, thiết kế theo phong cách hiện đại.Nhà có vị trí đẹp: Lô góc, 2...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 6 tầng, 35 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 279 Đội Cấn - 173 Hoàng Hoa Thám, Q. Ba Đình, TP Hà Nội. DT 35m x 6T. MT 4.8m. Xây khung bêtông kiên cố chắc chắn, thiết kế hiện đại, công...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 7 tầng, 38 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 38 m2 255,27 triệu/m2
      BÁN NHÀ KIM MÃ- 7 TẦNG THANG MÁY- 3 BƯỚC RA PHỐ - oto - KD- CHỈ 9.7 tỉĐẲNG CẤP NHÀ ĐẸP CHỌN CHỦ XỨNG TẦM - An An Mô tả: DT 38m2, 7 tầng, giá chỉ 9.7 tỉ.+...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 24 tầng, 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 173 Hoàng Hoa Thám 279 Đội Cấn, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội. DT 35m2 x 6T. MT 4.8m. Xây khung bêtông kiên cố chắc chắn, thiết kế hiện đại, công...
      279, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 42 m2 tại Phố Láng Hạ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 42 m2 136,91 triệu/m2
      Siêu hot! Nhà lô góc nội thất đầy đủ Láng Hạ - Ba Đinh. DT 42 mét vuông xây 5 tầng mới tinh,. Nhà thiết kế hiện đại, hai mặt thoáng. Không lỗi...
      Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 30 m2 223,34 triệu/m2
      Nhà Kim Mã Ba Đình cách phố 5m xây 5 tầng 6,7 tỉ.Trung tâm Ba Đình - 1 nhà ra phố - nở hậu hứng lộc - ở ngay - gần ngay giang văn minh.+ Nhà vị trí trung...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 40 m2 167,5 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngôi nhà đất phân lô cán bộ cao cấp, nhà xây khung bê tông, Ba Đình thành phố Hà Nội.- Nhà dân tự xây 40 mét vuông xây 3 tầng,...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 48 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 48 m2 112,5 triệu/m2
      5.4 tỉ! Nhà Kim Mã - 48m2x5T - MT 4.2m - cách ô tô 50m - lô góc - vị trí siêu đẹp.* Mô tả:- Vị trí lô góc, thế đất cao đẹp, nhà đẹp ở luôn, chủ để lại hết...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Ấp - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 49 m2 91,84 triệu/m2
      BÁN Nhà Tân Ấp , Ba Đình , Nhà Đẹp Ở Ngay , Mặt Ngõ KD ô tô Tránh , Ngõ Thông , Nhà Ở Yên Tĩnh , Đủ Tiện ÍchDt49m2. x. Mt5met. x. 6tang T1; Khách ,...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 34 m2 158,53 triệu/m2
      Nhà ở ngõ Hoàng Hoa Thám, nằm tại mặt ngách thông với ngõ Văn Cao. DT 35 mét vuông MT 4m xây 5 tầng KCBT kiên cố, trước nhà thoáng sáng, thang máy...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 44 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 44 m2 134,1 triệu/m2
      -Nhà đẹp phân lô, ngõ 3 gác, 2 mặt thoáng, gần phố -khu vực dân trí cao, danh giá, trung tâm của trung tâm, chủ tặng toàn bộ nội thất . - Nhà xây năm 2015 ....
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 42 m2 136,91 triệu/m2
      [ LÁNG HẠ - BA ĐÌNH | ĐỐNG ĐA ]Nhà mới đón tết 2024, DT 42m xây dựng 5 tầng, MT siêu rộng 5,5m.Giá 5.75 tỉ ( có thỏa thuận )- Thông số 42m2 thực tế MT 5.5m...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 38 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 38 m2 255,27 triệu/m2
      BÁN NHÀ GIANG VĂN MINH - ô tô KD - 7 TẦNG THANG MÁY - GIÁ 9,7 tỉVị trí VIP , gần Ngọc Hà , Sơn Tây , Đội CấnMặt ngõ cực nông , ô tô qua nhàNhà xây mới 7...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 8 tầng, 42 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      NHÀ DÂN XÂY - oto TRÁNH 5M - SÁT PHỐ - VỊ TRÍ ĐẸP - 8 TẦNG - Ô CHỜ THANG MÁY💎💎Mô tả:+ Vị trí: Cách mặt ngõ 575 Kim Mã oto tránh chỉ 3 bước chân, gần mặt...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 50 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP Ở NGAY KIM MÃ, BA ĐÌNH, 50M GIÁ 5.9 tỉ. 5 TẦNG, MT RỘNG, SỔ ĐẸP.GẦN PHỐ, NGÕ TO, NHÀ ĐẸP TẦNG 2 PHÒNG TẶNG NỘI THẤT, Ở LUÔN. SỔ ĐẸP GIAO DỊCH...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!