Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 28 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 28 m2 135,72 triệu/m2
      + Khu vực Đội cấn, P. Ngọc Hà, Q. Ba đình, hơn 3 tỉ rất hiếm nhà bán+ DT 28m2, 5 tầng, mỗi tầng 1 PN,  toilet.+ Nhà gần đường lớn sau quy hoạch, hàng...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 39 m2 166,67 triệu/m2
      anh/chị Mai cần bán ngôi nhà xây chắc chắn trên phố Quán Thánh, Q. Ba Đình. Nhà chính chủ tâm huyết tự thiết kế hiện đại, DT 39m2, 5 tầng, 3 ngủ, đầy đủ...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 70 m2 355,72 triệu/m2
      Vạn Bảo PHỐ, #BAĐÌNHQ.MẶT PHỐ NHÀ liên kế-TẶNG nội thất đầy đủ XỊN SÒ, ĐẸP Ở NGAY, NỘI THẤT TIỀN tỉ- ÔTTO ĐỖ CỬA, THANG MÁY NHẬP KHẨU. CHỈ hơn 24 tỉ....
      Đường Vạn Bảo, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 37 m2 160,82 triệu/m2
      Nhà chủ tự xây tâm huyết. 6 tầng nhà vừa xây phong cách hiện đại 2 ph đi tới lăng bác. Nhà gần trường học- nhà thoáng trước sau Vĩnh viễn .
      Dự án 222 Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      c
      Kiều Tuấn chuyên nhà thổ cư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 37 m2 159,46 triệu/m2
      Cắt Lỗ, Ba Đình, THANG MÁY Nhỉnh 5tỉ _ 20m ô tô _ Xây Mới 37 mét vuông 6T_ 2 Mặt Ngõ Thoáng Sáng call ngay: 0365'712'127 !! _ Tầm 20m ra đường ô tô...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 100 m2 275 triệu/m2
      Đào Tấn PHỐ, #BAĐÌNHQ., cạnh #CầuGiấyQ.TẶNG đầy đủ nội thất XỊN SÒ, ĐẸP Ở NGAY, NỘI THẤT TIỀN tỉ- ÔTTO ĐỖ CỬA, THANG MÁY NHẬP KHẨU. CHỈ hơn 25 tỉ. giao...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 52 m2 273,08 triệu/m2
      + Siêu phẩm Ba Đình nhà đẹp 5 tầng thang máy KD.+ Phân lô oto dừng đỗ 24/7.+ bìa đỏ đẹp, MT đẹp vừa ở vừa KD tốt.-------------+ Vị trí: Trung tâm Ba Đình...
      Đường Văn Cao, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 9 tầng, 89 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 89 m2 224,72 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa buiding 9 tầng thang máy, lô góc, đang cho thuê 1.5 tỉ/ năm. Vị trí đắc địa của Q. Ba Đình: Phố Kim Mã liên thông các tuyến phố chính như...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Phú, giá 18,7 tỷ

      18.7 tỷ 35 m2 534,29 triệu/m2
      Vị trí: Mặt phố VIP KD đa dạng, hiếm nhà bán, vỉa hè rộng, 2 mặt thoáng trước sau.sát Lý Nam Đế, Hàng Bông, Phùng HưngThiết kế thông sàn, thang máy nhập...
      Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 110 m2 tại Phố Linh Lang - Cống Vị - Ba Đình, giá 48 tỷ

      48 tỷ 110 m2 436,37 triệu/m2
      - Nhà Mặt phố Linh Lang, Vị trí sát ngã 4 Linh Lang, Phan Kế Bính.- Lô góc một mặt phố, một mặt ngõ. DT bìa đỏ 91 mét vuông, thực tế xây dựng...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 45 m2 522,23 triệu/m2
      - Mặt phố VIP, lớn nhất nhì Q. trung tâm sầm uất, vỉa hè rộng, oto có thể dừng đỗ, KD lý tưởng kết nối Nguyễn Thái Học - Sơn Tây - Trần Phú - Giang Văn Minh...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 19 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phúc Xá - Phúc Xá - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 19 m2 310,53 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phúc Xá, Ba Đình, thành phố Hà Nội - 19/25m2 - 4 tầng - MT 5m - giá 5,9 tỉ.Vị trí nhà mặt phố chợ. KD tấp nập, MT rộng. Đường xá thông...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 80 m2 tại Đường Quán Thánh - Quán Thánh - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Toà nhà 1 hầm 8 nổi đẹp mặt phố Quán Thánh nối Phan Đình Phùng, Hàng Bún, Nguyễn Trường Tộ. Q. Ba Đình.+ 80m2 - 8tầng - 6 x tỉ.- Vị trí đoạn ngã 4 sầm uất...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 21 tầng, 2 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 100 triệu

      100 triệu 2 m2 50 triệu/m2
      Đội Cấn. 1724m. 21 Tầng. MT 30. Giá 995 tỉ. Ba Đình.Mô tả.TÒA NHÀ VĂN PHÒNG HẠNG B - TOẠ LẠC TẠI VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - GIÁP ngã 4 LIỄU GIAI VĂN CAO VÀ ĐỘI CẤN...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 63 m2 203,18 triệu/m2
      Bán nhà Mặt phố Đào Tấn, trung tâm Ba Đình, 63m2, 5 tầng, MT 4.5m, giá 12.8 tỉ.HIẾM NHÀ BÁN, NGÕ TO - THÔNG - THOÁNG - TRUNG TÂM - NỘI THẤT GỖ LIM XỊN SÒ.*...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Giảng Võ - Ba Đình, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 65 m2 407,7 triệu/m2
      MẶT PHỐ GIẢNG VÕ VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT PHỐ -Ô CHỜ THANG MÁY 7 TẦNG 26.5 tỉ ( CÓ thỏa thuận ) + Nhà Mặt Phố gần ngã 4 Giảng Võ , Láng Hạ , Đê La Thành , Giáp...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 45 m2 tại Đường Bưởi - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 45 m2 233,34 triệu/m2
      Gia đình tôi cần cho con đi du học nên cần bán ngay lại nhà 6 tầng, tại Đường Bưởi, Ba Đình, TP Hà Nội DT 45 mét vuông thang máy, MT 6m, đường oto...
      Đường Bưởi, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 203 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 95 tỷ

      95 tỷ 203 m2 467,99 triệu/m2
      -DT: 203m2 x 5T. MT 6m.-Nhà cực đẹp, nội thất gỗ Hương, thông sàn.-Mặt phố lớn, View hồ, 2 vỉa hè, 2 chiều oto dừng đỗ ngày đêm.-Vị trí đẹp, tiện ích ngập...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!