Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Văn Cao - Đội Cấn - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      BÁN NHÀ VĂN CAO, BA ĐÌNH. DT 50M, MT 6M, 6 TẦNG. Giá thiện Chí 8.5 tỉ PHỐ VIP VĂN CAO - NGÕ THÔNG - GẦN PHỐ, GẦN HỒ TÂY - THANG MÁY. * Thiết kế: 6 tầng,...
      Đường Văn Cao, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      2
      Trang (Thổ cư - sẵn sàng hỗ trợ 24/24) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 40 m2 275 triệu/m2
      Ngọc Hà PHỐ, #BAĐÌNHQ.ô tô ĐỖ CỬA, KD SẦM UẤT-TẶNG nội thất đầy đủ XỊN SÒ, ĐẸP Ở NGAY, NỘI THẤT TIỀN tỉ- ÔTTO ĐỖ CỬA, CHỈ nhỉnh 10tỉView hồ thoáng mát...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 42 m2 tại Phố Láng Hạ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 42 m2 154,77 triệu/m2
      LÁNG HẠ- BA ĐÌNH - NỞ HẬU- KD NHỎ- DÒNG TIỀN- NGÕ THÔNG -NHÀ ĐẸP- ĐÓN TẾT.Nhà Mặt ngõ Láng Hạ 42m2x6 tầng,giá:6,5 tỉ Q. Ba Đình.Hiếm, nhà đẹp, vị trí đẹp,...
      Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      * căn nhà đẹp trung tâm Q. Ba Đình, khu vực an sinh xã hội tốt, cây xanh bóng mát ngay phố Đội Cấn tiếp giáp với các phố Văn Cao, Liễu Giai, gần hồ...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 7,27 tỷ

      7.27 tỷ 48 m2 151,46 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Nhà Khu Phân Lô Ngõ 7 Kim Mã Thượng Lô Góc Cách Nhà Ra Đường oto Giá 7.27 tỉ Gia Đình Cần Bán Nhà Ngõ 7 Kim Mã Thượng Gần oto Đỗ Ngõ...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 30 m2 153,34 triệu/m2
      4.6 Tỉ (có bớt)- Bán nhà ngõ 67 Văn Cao, 30m2x5T, Mt 5m, MỚI tinh đón TẾT, 30m ra ÔTÔ. NHÀ MỚI BÓC TEM - ĐÓN TẾT 2024 - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - Vị trÍ ngõ 67...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 70 m2 154,29 triệu/m2
      Đây là sp trong phân khúc nhà DT cực rộng - thiết kế đỉnh Vip. phố Đội Cấn, Ba Đình (Hình ảnh chuẩn thực tế)- DT sổ 65 mét vuông, thực tế xây...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 70 m2 170 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình - bìa đỏ phân lô quân đội - ô tô đỗ cửa - sát Hồ Tây - tặng nội thất đầy đủ.Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo. Vị trí đối diện...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 60 m2 99,84 triệu/m2
      CẦN bán nhanh ngôi nhà MẶT NGÕ, ô tô TRÁNH Ở ĐỘI CẤN BA ĐÌNH, VÙNG LÕI THỦ ĐÔ 60 mét vuông;5  phòng ngủ;5,99 tỉ *Nhà ở mặt ngõ phố Đội cấn...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí trung tâm Q. Ba Đình, ngõ thông KD trước nhà ô tô dừng đỗ ngày đêm quay đầu thoải mái.Nhà thuộc khu phân lô MT 6m bìa đỏ vuông vức không...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà 7 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 85 m2 317,65 triệu/m2
      ngôi nhà lô góc 7 tầng phố Kim Mã, đc gia chủ thiết kế ở hưởng thụ cuộc sống: Với 5 PN rộng, ngập tràn ánh sáng, phòng khách vòm lửng sang trọng, phòng...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 45 m2 233,34 triệu/m2
      - Nhà Q. Ba Đình giáp Cầu Giấy, nằm trên mặt ngõ thông, oto. Ngõ thoáng sạch, dân trí, tiện ích nhiều, liền kềt các phố Đào Tấn, Liễu Giai, Kim Mã, Bưởi,...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 33 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 33 m2 227,28 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ ĐỘI CẤN - LIỄU GIAI ÔTÔ K.DOANH 33M 5 TẦNG NHỈNH 7 tỉ Nhà hiện là mặt ngõ otto tránh 50m ra phố Liễu Giai - Văn Cao. Ôtô đi 2 chiều giao...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 70 m2 342,86 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố VẠN BẢO oto TRÁNH - KD - THANG MÁY - HAI MẶT NGÕ TRƯỚC SAU - SIÊU VIP - siêu hiếm NHÀ BÁNngôi nhà nằm trên vị trí đắc địa, ngõ VIP nhất...
      Phố Vạn Phúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 30 m2 128,34 triệu/m2
      4.85 Tỉ- Bán nhà MỚI ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, Q. Ba Đình, 30m2x6T Thang Máy, Trước nhà rộng 3M, ngõ thông.TT BA ĐÌNH- 6 TẦNG THANG MÁY - THIẾT KẾ ĐẸP HIỆN...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 25 m2 106 triệu/m2
      "BÁN NHÀ NGÕ 112 NGỌC KHÁNH BA ĐÌNH GIÁ CHỈ 2,65 tỉ DT 25 mét vuông x 2 tầng MT 3,8m Thiết kế : tầng 1 : khách, bếp và vệ sinh ( có sô pha thông minh...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
      s
      nguyễn ngọc trường sơn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Hồng Thái - Ba Đình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 38 m2 181,58 triệu/m2
      Anh Hải cần bán ngôi nhà xây chắc chắn trên phố Phạm Hồng Thái, Q. Ba Đình để chuyển vào Sài Gòn ở cùng con trai. Nhà chính chủ tâm huyết tự thiết kế xây...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 46 m2 143,48 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn ngõ trước nhà rộng 5m nhà đẹp lô góc chủ mót bán- Bán ngôi nhà phố Đội Cấn 46m2 xây 5 tầng lô góc 2 mặt ngõ trước nhà rộng 5m có sân để xe...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!