Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 118 m2, giá 44,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      44.5 tỷ 118 m2 377,12 triệu/m2
      ❤️VIEW HỒ tr ĐÔ - căn biệt thự GIỮA LÒNG TP Hà Nội - TẶNG NỘI THẤT VÀI tỉ - oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - VỈA HÈ 3M - THANG MÁY NHẬP KHẨU - ĐẲNG CẤP .DT:...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 102 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      căn biệt thự VÍP BA ĐÌNH - PHÂN LÔ oto VÀO NHÀ - 2 THOÁNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - Ô CHỜ THANG MÁY - + Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại căn biệt thự kiến trúc...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 6 tầng, 105 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      + Toạ lạc tại khu phân lô siêu VIP cách mặt phố 20m, thiết kế hiện đại với không gian sống lý tưởng, cả khu chỉ có chục nhà toàn cán bộ cao cấp nhà nước.+...
      Đường Đội Cấn, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 140 m2, giá 65 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 140 m2 464,29 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự 138B Giảng Võ, biệt thự ngoại giao đc ưu tiên lựa chọn từ đầu nên có vị trí đẹp nhất nhì dự án view thoáng.- Vị trí dự án...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 102 m2, giá 25 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      + Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại căn biệt thự kiến trúc pháp, chủ dày công tâm huyết thuê kiến trúc sư thiết kế tỉ mỉ từng chi tiết nhỏ, không gian sống...
      Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 6 tầng, 106 m2, giá 24 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      24 tỷ 106 m2 226,42 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự siêu VIP, phong cách Tân Cổ điển, Đội Cấn, Ba Đình, nhà để xe oto, Gần phố, Hàng xóm Quan chức cấp cao.+ DT 106 mét vuông,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 102 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      Đường Đội Cấn, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 102 m2, giá 25 tỷ tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại căn biệt thự kiến trúc pháp, chủ dày công tâm huyết thuê kiến trúc sư thiết kế tỉ mỉ từng chi tiết nhỏ, không gian sống lý...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      Bán tập thể tầng 4 Vạn Bảo , lô góc, 3 mặt thoángdiện tích sử dụng : 50 mét vuông, DT sổ 20,3m22 phòng ngủ, pk,  phòng vệ sinh, bếp ,...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 6 phòng ngủ, 220 m2, giá 26,5 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      26.5 tỷ 220 m2 120,46 triệu/m2
      Chủ cần gửi bán căn hộ chung cư đập thông tại vin Metropolis.căn hộ góc 2 mặt thoáng. View trực diện hồ tây rất đẹp, vip nhất khu Ba Đình.DT 2 căn hơn...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 9,2 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      9.2 tỷ 80 m2 115 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán quỹ căn 2 phòng ngủ vin Metropolis:Mmột căn 11A tầng 38, dt 79m2 bán 7,9 tỉ.Mmột căn 11 tầng 30 dt 84 m2 bán 8,2 tỉ. mét ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 23 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      23 tỷ 146 m2 157,54 triệu/m2
      Quỹ căn 4 phòng ngủ cần bán:Mmột căn 02 tầng 35, DT 146 mét vuông, view thằng hồ tây, nhà đồ cơ bán.giá: 23,5 tỉ.M3 căn số 10, tầng 12B, DT...

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa nhà Golden Armor B6 Giảng Võ, DT 100 m2, nhà có 3 PN, 2 phụ, căn hộ chung cư đã sửa nội thất cực đẹp, tầng 15 thoáng mát,...
      Dự án The Golden Armor, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 7 tầng, 96 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 96 m2 165,63 triệu/m2
      + Vị trí lõi Ba Đình gần trung tâm thương mại Lotte, Metropolis, BV, Trường học+ Ngõ nông gần ô tô, thông tứ phía giao các phố lớn Văn Cao, Liễu Giai,...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 91 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 91 m2 167,04 triệu/m2
      Bán block cho thuê, Kim Mã, Ba Đình, dòng tiền trên 1,2 tỉ /năm, DT 91m *7 tầng thang máy, MT 7m, chào 15,2 tỉ (tl).+ Vị trí trung tâm, Gần oto, 30m ra mặt...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 42 m2 114,29 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN THANH KHOẢN GẤP nhà mặt tiền GIANG VĂN MINH- HAI THOÁNG TRƯỚC SAU - CẦU THANG VÀ CỬA GỖ LIM - NHÀ DÂN XÂY TÂM HUYẾT ĐỂ Ở - GẦN PHỐ - HIẾM...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 48 m2 123,96 triệu/m2
      KIM MÃ BA ĐÌNH 48 mét vuông X 4 TẦNG - LÔ GÓC - 30M RA PHỐ - TẶNG nội thất đầy đủ 5.95 tỉVị trí trung tâm Ba Đình, vài bước ra phố, tiện ích...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 35 m2 167,15 triệu/m2
      Nhà xây thoáng - Giang Văn Minh - Ba Đình - cầu thang và cửa gỗ lim - nhà dân xây tâm huyết để ở - gần phố - hiếm nhà bán.DT: 35m2 x 6t - mt 3,8m - giá 5,85...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!