Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 43 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 43 m2 125,59 triệu/m2
      -Vị trí cực đẹp, khu trung tâm Ba Đình. Tiện ích đa dạng, gần công viên Bách Thảo, Lăng Chủ Tịch, các sở, ban, ngành, chợ, BV, trường học.- Từ nhà ra mặt...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      Biệt thư sân vườn - trung tâm Q. - nhà đẹp ở luôn - giá cực hợp lý.+ Vị trí quá đẹp, cách Trung tâm chiếu phim quốc gia 200m. oto tránh 100m. Khu vực phát...
      Ngõ 10, Phố Láng Hạ, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 36 m2 155,56 triệu/m2
      Siêu phẩm Ba Đình, 30m phố, nhỉnh 5tỉ nhà đẹp 36 mét vuông 6T trước nhà 3m, lô góc thoáng sáng.gọi ngay: 0365 712 *** - em Thuý.Vị trí quá đẹp, gần...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 45 m2 118,89 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, ngõ thông 209 Đội Cấn, 158 Ngọc Hà, Gần oto 20m, 5.35 tỉ.+ Tiện ích xung quanh nhà không thiếu, đi đâu cũng tiện, giáp danh...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 85 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 85 m2 288,24 triệu/m2
      Mặt phố Ba Đình 85 mét vuông, 7 tầng, đầy đủ nội thất xịn chỉ 24.x tỉ, KD sầm uất.bán ngay siêu Phẩm Mặt Phố Vĩnh Phúc, Ba Đình, TP Hà Nội.DT...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 46 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 46 m2 102,18 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Hà 46 mét vuông - giá 4.7 tỉ - ngõ thông - 30m ra oto - 2 thoáng - dân trí.Phố VIP Ba Đình - ngõ thông KD - 30m ra oto tránh - 2 mặt...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 30 m2 161,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, 30 mét vuông x 5 tầng, 4.85 tỉ có TL.- chính chủ cần bán nhà Hoàng Hoa Thám, Ba Đình.- Nhà xây mới...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Nhà 2 MT, DTSD 60  mét vuông (bìa đỏ 56  mét vuông), bìa đỏ chính chủ.Mặt trước hướng Tây, đường Bưởi vỉa hè rộng 20m, oto đỗ cửa nhà.Mặt sau...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 37 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 37 m2 200 triệu/m2
      - Nhà mình cần bán là nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám, DT 37m2, MT 6m, nhà hiện trạng 1 tầng có tum đang cho thuê KD siêu LN.- Nhà ngay sát công viên Bách Thảo,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 92 m2 298,92 triệu/m2
      + Nhà mặt phố Đội Cấn vỉa hè rộng thên thang, gần lăng Bác, khu vực KD tấp nập vị trí đẹp đoạn phố đẹp nhất của trục đường Đội Cấn + Nhà 2 tầng cũ xác định...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 70 m2 314,29 triệu/m2
      Nhà đẹp từng minimet- phố của giới nhà giàu, oto tránh, MT, nhà thiết kế, nhiều ngủ, garage 2 oto 7 chỗ…, ở hay làm KD đều VIP
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      🌷MẶT PHỐ HIẾM KIM MÃ THƯỢNG, BA ĐÌNH, KD BẤT CHẤP, MT RỘNG, TIỆN ÍCH BẠT NGÀN 79,7M/ MT 5,2M/ 21tỉ.🍀,+ Vị trí đắc địa, tiện ích bạt ngàn, KD đỉnh. Mặt phố...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 31 m2 370,97 triệu/m2
      MẶT PHỐ - VỈA HÈ - KD NHỘN NHỊP - SẦM UẤT.Hiện trạng là nhà cũ, xây tường chịu lực, xác định mua đất.- Nhà hiện đang cho thuê bán xe đạp tầng 1,Thiết kế...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố tại Phường Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      ❤️KHÔNG MUA NHÀ NÀY THÌ MUA NHÀ NÀO? LA THÀNH, BĐ MẶT PHỐ VỈA HÈ RỘNG oto ĐỖ CỬA KD GÌ CŨNG RA TIỀN 59,8M/ MT 4,2/23tỉ.👉+ Vị trí mặt phố Đê La Thành đông...
      Đường La Thành, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 102 m2 tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      căn biệt thự VÍP - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - PHÂN LÔ oto VÀO NHÀ - 2 THOÁNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - Ô CHỜ THANG MÁY - + Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại căn biệt ...
      Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trúc Bạch - Ba Đình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 140 m2 400 triệu/m2
      + Thiết kế 9 tầng thang máy.- Tầng 1: Khách bếp.- Tầng 2 - 9: Mỗi tầng 2 phòng khép kín.+ Chủ thiết kế nhà dạng văn PKD, có thuể vừa ở vừa cho thuê văn...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 12 tầng, 630 m2, mặt tiền 30m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 274 tỷ

      274 tỷ 630 m2 434,93 triệu/m2
      Cần bán ngay tòa nhà văn phòng hạng B Kim Mã, DT 630 m2, xây dựng 12 tầng, trong đó có 9 tầng nổi và 3 tầng hầm, hệ thống hạ tầng giao thông đầy đủ,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 14,1 tỷ

      14.1 tỷ 30 m2 470 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn mặt phố Giang Văn Minh.Lô góc to, DT 30 mét vuông từ tầng 2 nhà 5 tầng. bìa đỏ vuông 25 mét vuông.Hiện cho thuê...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!