Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán Mảnh đất Mặt Ngõ 279 phố Đội Cấn giá 46 tỷ, 250m2. MT 10m.

      46 tỷ 250 m2 184 triệu/m2
      Chính chủ bán Mảnh đất Mặt Ngõ 279 phố Đội Cấn giá 46 tỷ, 250m2. MT 10m.ĐẤT VÀNG XÂY BUILDING CAO TẦNG - LÔ GÓC TRUNG TÂM BA ĐÌNHDiện tích 250m2Mặt tiền...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp Mặt phố Đội Cấn giá 27 tỷ, 80mx7 tầng, thang máy, KD lớn

      27 tỷ 80 m2 337,5 triệu/m2
      Cần bán gấp Mặt phố Đội Cấn giá 27 tỷ, 80mx7 tầng, thang máy, KD lớnThông số:Diện tích sử dụng 80mx7 tầngMặt tiền rộng 5,5mHướng Bắc mát mẻHè...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

27 tỷ 80 m2 337,5 triệu/m2
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 27 tỷ, 72m x 7T, MT 2.2m

      27 tỷ 72 m2 375 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 27 tỷ, 72m x 7T, MT 2.2mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá -...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 120 m2, hướng Nam tại Đường Cửa Bắc - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 130 tỷ

      130 tỷ 120 m2 1083,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán hotel 3 sao mặt phố Cửa Bắc 40 phòng view Hồ Tây HĐ thuê 6tỉ/năm.- Vị trí: mặt phố Cửa Bắc, view trọn Hồ Tây- thông số : DT sổ 120m² thực...
      Đường Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 260 m2, mặt tiền 16m tại Đường Giang Văn Minh, giá 300 tỷ

      300 tỷ 260 m2 1153,85 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh khoản hotel 5* trung tâm Ba Đình có bể bơi 33 phòng nội thất đầy đủ 5* đang KD tốt dòng tiền 15tỉ/năm- Vị trí : trung tâm Q. Ba Đình,...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 269 m2, hướng Nam tại Phố Đặng Dung - Quán Thánh - Ba Đình, giá 260 tỷ

      260 tỷ 269 m2 966,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán toà nhà văn phòng mặt phố Đặng Dung đang cho thuê sẵn dòng tiền 6tỉ/năm :- Vị trí: mặt phố Đặng Dung - giáp phố cổ - Hồ Trúc Bạch -...
      Phố Đặng Dung, Phường Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 430 m2, hướng Nam tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 330 tỷ

      330 tỷ 430 m2 767,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán toà VP MP Đội Cấn dòng tiền 10 tỉ/năm- Vị trí: mặt phố Đội Cấn - trung tâm Ba Đình- Thông số : 450 mét vuông MT 10m 8 tầng nổi 2...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 9 tầng, 110 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phan Kế Bính - Ba Đình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 110 m2 454,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán toà VP Phan Kế Bính 9 tầng 1 hầm pháp lí chuẩn sạch QH- thông số : sổ 105m² (xây dựng 120m²) MT 10.5m 8 tầng nổi 1 tầng hầm- pháp lí :...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố NGUYỄN THÁI HỌC giá 32 tỷ, 37.6m x 6.5T, MT 3.75m

      32 tỷ 38 m2 842,11 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố NGUYỄN THÁI HỌC giá 32 tỷ, 37.6m x 6.5T, MT 3.75mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 42 m2, hướng Bắc tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 42 m2 361,91 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐỘI CẤN – BA ĐÌNH 6 TẦNG THANG MÁY - SỎ HOA HẬU - nội thất đầy đủ+ Vị trí quá đỉnh, nhà cách mặt phố 30m, gần bãi gửi xe oto, ba ph lên lăng Bắc,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 66 m2 tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 66 m2 333,34 triệu/m2
      🏙  Bán block phố Kim Mã trung tâm Q. Ba Đình, 7 tầng thang máy, vị trí gần phố, lô góc ba mặt đều mở cửa sổ thoáng, sáng.💸 Doanh thu...
      Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Phân lô Nguyễn Tri Phương giá 22 tỷ, 35mx6 tầng, ĐẸP - Lô góc

      22 tỷ 35 m2 628,58 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Phân lô Nguyễn Tri Phương giá 22 tỷ, 35mx6 tầng, ĐẸP - Lô gócDiện tích 35mx6 tầngMặt tiền rộng 7mHướng Tây & NamNhà 2 mặt tiền, thiết...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt ngõ Phan Kế Bính giá 23.5 tỷ, 90mx8 tầng, Mt 8m. Thang Máy.

      23.5 tỷ 90 m2 261,12 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt ngõ Phan Kế Bính giá 23.5 tỷ, 90mx8 tầng, Mt 8m. Thang Máy.20M MẶT PHỐ - DOANH THU 100 TRIỆU/THÁNG - THANG MÁYDiện tích 90mx5 tầngMặt...
      Phường Phường Cống Vị, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt Ngõ PHAN KẾ BÍNH giá 23.5 tỷ, 75m x 8T, MT 8m

      23.5 tỷ 75 m2 313,34 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt Ngõ PHAN KẾ BÍNH giá 23.5 tỷ, 75m x 8T, MT 8mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Liễu Giai, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGUYỄN CÔNG HOAN giá 30 tỷ, 53m x 5 tầng, MT 4m

      30 tỷ 53 m2 566,04 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGUYỄN CÔNG HOAN giá 30 tỷ, 53m x 5 tầng, MT 4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Ngọc Khánh, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp Mặt phố Nguyễn Công Hoan giá 30 tỷ, 60mx5 tầng, đầu tư KD lớn

      30 tỷ 60 m2 500 triệu/m2
      Bán gấp Mặt phố Nguyễn Công Hoan giá 30 tỷ, 60mx5 tầng, đầu tư KD lớnMô tả:Diện tích sử dụng 60mx5 tầngMặt tiền rộng 4,hướng Bắc-Nhà xây chắc chắn, vuông...
      Phường Phường Ngọc Khánh, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 72 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      5.6 tỷ 72 m2 77,78 triệu/m2
      🧨🧨🧨 căn hộ BỘ QUỐC PHÒNG - CÔNG TY 319- NEWTACO - BA ĐÌNH - VĨNH PHÚC- Ở SƯỚNG.✅ Tòa nhà nằm ở vị trí thuận lợi Top đầu của Thủ Đô, gần các trung tâm...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!