Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần tiền bán gấp Mặt phố Nguyễn Trường Tộ giá 70 tỷ, 75mx7 tầng, thang máy

      70 tỷ 75 m2 933,34 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp Mặt phố Nguyễn Trường Tộ giá 70 tỷ, 75mx7 tầng, thang máyDiện tích 75mx7 tầngHướng chính Nam-Nhà xây khung 7 tầng kiên cổ, thiết kế hiện...
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

70 tỷ 75 m2 933,34 triệu/m2
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Vạn Phúc giá 34 tỷ, 60mx5 tầng, MT 5m

      34 tỷ 60 m2 566,67 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Vạn Phúc giá 34 tỷ, 60mx5 tầng, MT 5mDiện tích 60mx5 tầngMặt tiền 5mHướng NamNhà 2 mặt thoáng ( 1 mặt phố - 1 mặt ngõ).Thiết...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Lạc Chính giá 33 tỷ, 65mx4 tầng, thang máy

      33 tỷ 65 m2 507,7 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Lạc Chính giá 33 tỷ, 65mx4 tầng, thang máyNay gia đình có nhu cầu chuyển đổi bán nhanh nhà Mặt phố Lạc Chính, Ba Đình (...
      Phường Phường Trúc Bạch, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Giảng Võ giá 105 tỷ, 160m2, nở hậu

      105 tỷ 160 m2 656,25 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Giảng Võ giá 105 tỷ, 160m2, nở hậuDiện tích 160m2Hướng Đông Nam-Nhà xây 3 tầng cũ, phù hợp khách mua đầu tư xây dựng theo mục...
      Phường Phường Giảng Võ, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố GIẢNG VÕ giá 105 tỷ, 150.5m x 3 tầng, MT 3.08m

      105 tỷ 151 m2 695,37 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố GIẢNG VÕ giá 105 tỷ, 150.5m x 3 tầng, MT 3.08mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Giảng Võ, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố TRÚC BẠCH giá 82 tỷ, 136m x 8 tầng, MT 4.6m

      82 tỷ 136 m2 602,95 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố TRÚC BẠCH giá 82 tỷ, 136m x 8 tầng, MT 4.6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Hạ giá bán nhanh PL Điện Biên Phủ giá 26 tỷ, 50mx7 tầng, thang máy, KD tốt

      26 tỷ 50 m2 520 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh PL Điện Biên Phủ giá 26 tỷ, 50mx7 tầng, thang máy, KD tốtThông số:Diện tích xây dựng 50mx7 tầngMặt tiền 4.2m. Hướng Bắc chiêu tàiNgõ rộng...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Phố ĐIỆN BIÊN PHỦ giá 26 tỷ, 41.7m x 7T, MT 4,5m.

      26 tỷ 42 m2 619,05 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Phố ĐIỆN BIÊN PHỦ giá 26 tỷ, 41.7m x 7T, MT 4,5m.Đơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp Mặt phố Kim Mã giá 24 tỷ, 40mx5 tầng, đầu tư KD tốt.

      24 tỷ 40 m2 600 triệu/m2
      Cần bán gấp Mặt phố Kim Mã giá 24 tỷ, 40mx5 tầng, đầu tư KD tốt.Diện tích 40m2. Hướng Bắc. Mặt tiền kinh doanh siêu đẹp, nhà phù hợp vừa ở vừa kinh...
      Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố KIM MÃ giá 24 tỷ, 35m x 5 tầng, MT 3.5m

      24 tỷ 35 m2 685,72 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố KIM MÃ giá 24 tỷ, 35m x 5 tầng, MT 3.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Cống Vị, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố AN XÁ giá 24 tỷ, 140m2 x 3T, MT 4.7m

      24 tỷ 140 m2 171,43 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố AN XÁ giá 24 tỷ, 140m2 x 3T, MT 4.7mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá -...
      Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 32 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 32 m2 278,13 triệu/m2
      Điểm nhấn nổi bật:Nhà xây tâm huyết, hoàn thiện đẹp, chỉ việc xách va li về ở.Tặng toàn bộ nội thất luxury cho khách mua.Thoáng trước, thoáng sau, giếng...
      Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 120 m2 tại Phố Đốc Ngữ - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 120 m2 291,67 triệu/m2
      Ối Zơi Ôi 9T Tháng Máy, oto KD, Doanh Thu 200tr/th mà chỉ 35ty.# Nhanh thì kịp, không nhanh lại về nhì anh em ah..# Nhấc máy liên hệ ngay 0989638313 để mua...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Phố Trần Phú giá 28 tỷ, dt 70mx5 tầng, ĐẸP

      28 tỷ 70 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Phố Trần Phú giá 28 tỷ, dt 70mx5 tầng, ĐẸPDiện tích 70mx5 tầngHướng Tây-Nhà xây KBT 5 tầng kiên cố, có sân cổng.Nhà có 2 mặt thoáng...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Nay gia đình bán gấp Mặt phố Hàng Than giá 18.5 tỷ, 30mx5 tầng, HIỆN KD tốt

      18.5 tỷ 30 m2 616,67 triệu/m2
      Nay gia đình bán gấp Mặt phố Hàng Than giá 18.5 tỷ, 30mx5 tầng, HIỆN KD tốtThông số:Diện tích 30mx5 tầngHướng chính BắcCăn nhà có vị trí đẹp, khu vực đông...
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀNG THAN giá 18.5 tỷ, 18.1m2 x 5T, MT 3m

      18.5 tỷ 18 m2 1027,78 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀNG THAN giá 18.5 tỷ, 18.1m2 x 5T, MT 3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 50 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      ĐIỂM NỔI BẬT:- Nhà rất gần mặt đường, ~ 20 mét ra mặt phố;- Nhà 5 tầng xây mới, vuông vức, khung cột bê tông tường 10;- pháp lí chuẩn, không quy hoạch;-...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!