Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 26 m2 tại Quận Ba Đình - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 26 m2 178,85 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 Liễu Giai Ba Đình 26m² mt 2.5m lô góc ngõ thông 4.65 tỉ. + 20m ra phố dân trí Trung tâm Sổ đẹp
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 53 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 53 m2 679,25 triệu/m2
      ➤ VỊ TRÍ:+ Mặt phố Đào Tấn, Ba Đình.+ Mặt phố Đào Tấn, mặt đường 2 chiều KD tấp nập : phố ẩm thực, hotel, NH, sát Cv Thủ lệ, Lotte, hotel Daewo...+ Đoạn phố...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Cửa Bắc giá 49 tỷ, 140m2, Đầu tư tốt

      49 tỷ 140 m2 350 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Cửa Bắc giá 49 tỷ, 140m2, Đầu tư tốtDiện tích 140m2Hướng TâyHè rộng 4m-Hiện trạng nhà 4 tầng rộng rãi, đang cho thuê kinh...
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

49 tỷ 140 m2 350 triệu/m2
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố CỬA BẮC giá 49 tỷ, 134m x 3.5 tầng, MT 2m

      49 tỷ 134 m2 365,68 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố CỬA BẮC giá 49 tỷ, 134m x 3.5 tầng, MT 2mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 65,5 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 65,5 m2 557,26 triệu/m2
      💥 HÀNG HIẾM BA ĐÌNH – ĐỘI CẤN - VIEW HỒ - THOÁNG TRƯỚC THOÁNG SAU – THANG MÁY -ô tô VÀO NHÀ • Nhà thuộc hàng hiếm trong Khu vực, khách mua ở hay...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 74 m2, hướng Tây tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 25,25 tỷ

      25.25 tỷ 74 m2 341,22 triệu/m2
      THỬA ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP PHỐ VĨNH PHÚC – BA ĐÌNH - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - LÔ GÓC MT QUYỀN LỰC - oto TẢI ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM -VỪA Ở VỪA KD – CỰC KÌ TIỀM NĂNGDT: 74 mét...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 100 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 60 tỷ

      60 tỷ 100 m2 600 triệu/m2
      Vị trí cực hiếm, mặt phố Vip, tòa nhà sừng sững.Vỉa hè thênh thang.View hồ Tây, sân vận động Quần NgựaTòa nhà 1 hầm, 1 lửng, 8 tầng, thông sàn.Tầng lửng và...
      Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 180 m2 tại Đường Trúc Bạch - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 40 triệu

      40 triệu 180 m2 0,23 triệu/m2
      bìa đỏ pháp lí chuẩn.L/H em 0987960580 xem nhà free và tìm nhà ưng ý.Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 10 tỉ đến 500 tỉ.
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 82 m2, hướng Bắc tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 82 m2 475,61 triệu/m2
      🔥VỊ TRÍ ĐỘI CẤN - BA ĐÌNH - 2 oto TRÁNH NHAU – THANG MÁY – HIẾM - NGÕ THÔNG KD ĐỈNH - LÕI BA ĐÌNH - CỰC THOÁNG 🔥➖ Vị trí ngõ nông gần phố vài bước chân -...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      -ÔNG ANH TÔI CÓ ngôi nhà 50m²X4T TẠI BA ĐÌNH NGÕ THÔNG KD oto CÂND BÁN 10,5TY.## Phải nói là cực hiếm và rất khó tìm một ngôi nhà tại trung tâm Thủ đô ...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Phố Ngọc Hà giá 19 tỷ, 40mx6 tầng, thang máy

      19 tỷ 40 m2 475 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Phố Ngọc Hà giá 19 tỷ, 40mx6 tầng, thang máyDiện tích 40mx6 tầngHướng Nam-Nhà xây KBT 6 tầng kiên cố, thang máy, nội thất nguyên bản,...
      Phường Phường Ngọc Hà, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 53 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 53 m2 452,84 triệu/m2
      🌸Nhà đẹp Láng Hạ - BA ĐÌNH – ngõ 2 oto tránh trước nhà, ngõ thông tứ tung, oto chạy vòng quanh, xung quanh cực kì nhiều toà nhà văn phòng, trung tâm giáo...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 52 m2, hướng Tây-Bắc tại Phố Linh Lang - Cống Vị - Ba Đình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 52 m2 500 triệu/m2
      PHỐ TÂY LINH LANG - PHÂN LÔ - VỈA HÈ - oto TRÁNH - THANG MÁY - LÔ GÓC - KD - PHỐ HIẾM NHÀ BÁN - - Vị trí nhà cực đẹp trong khu phân lô Vip Q. Ba Đình....
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 79 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Linh Lang - Cống Vị - Ba Đình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 79 m2 405,07 triệu/m2
      LINH LANG – BA ĐÌNH – HIẾM 5 TẦNG NHÀ ĐẸP LÔ GÓC oto CHỐT GẤP!- Ngõ hiếm nhà bán. Nhà chủ xây ở cực đẹp, chắc chắn có giếng trời lắp thang máy thoải mái,...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 55 m2, hướng Bắc tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 55 m2 527,28 triệu/m2
      ĐÀO TẤN – BA ĐÌNH – ĐẸP K GÓC CHẾT - HAI MẶT NGÕ - NGÕ THÔNG – VỪA Ở VỪA KD 70m² – 29 tỉ gặp là mê- Vị trí nhà ngõ tương đối rộng như phố thông tứ tung,...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán Tòa Khách sạn 5 sao B7 Giảng Võ - view hồ giá 5600 tỷ, 2237mx25 tầng.

      5600 tỷ 2237 m2 2503,36 triệu/m2
      Bán Tòa Khách sạn 5 sao B7 Giảng Võ - view hồ giá 5600 tỷ, 2237mx25 tầng.Tòa nhà được thiết kế và xây dựng theo kiến trúc tân cổ điển, mang hơi hướng Châu...
      Phường Phường Giảng Võ, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỘI CẤN giá 20 tỷ, 40m x 4T, MT 3.4m

      20 tỷ 40 m2 500 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỘI CẤN giá 20 tỷ, 40m x 4T, MT 3.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá -...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!