Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 46 tỷ, 135m x 2T, MT 5.3m

      46 tỷ 135 m2 340,75 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 46 tỷ, 135m x 2T, MT 5.3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố CỬA BẮC giá 25 tỷ, 26.8m x 5 tầng, MT 4.1m

      25 tỷ 27 m2 925,93 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố CỬA BẮC giá 25 tỷ, 26.8m x 5 tầng, MT 4.1mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố KIM MÃ giá 24 tỷ, 25m x 6 tầng, MT 3m

      24 tỷ 25 m2 960 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố KIM MÃ giá 24 tỷ, 25m x 6 tầng, MT 3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Phường Phường Kim Mã, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ 4ngủ 146m2 căn góc full nội thất sẵn sàng về ở tầng cao view sông Hồng 26 tr .0914772279

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán căn hộ tại TP Hà Nội Aqua Central, giá cả thỏa thuận, 146 mét vuông, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.Nhanh tay sở hữu căn hộ tại TP...
      Số 44 Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, TP Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Phố KIM MÃ giá 21 tỷ, 87m x 4T, MT 5.5m

      21 tỷ 87 m2 241,38 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Phố KIM MÃ giá 21 tỷ, 87m x 4T, MT 5.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá - Đúng...
      Phường Phường Kim Mã, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 41 m2 tại Quận Ba Đình - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 41 m2 414,64 triệu/m2
      Nhà mặt phố Đội Nhân, P. Đội Cấn, Ba Đình, thành phố Hà Nội là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc KD lý tưởng.+ DT...
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 52 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 52 m2 355,77 triệu/m2
      CỰC PHẨM NGỌC KHÁNH – THANG MÁY – VIEW LOTTE – 6 TẦNG ĐẲNG CẤP hotel 5*💎 Bán nhà Ngọc Khánh, Ba Đình, DT 52 mét vuông, xây 6 tầng kiên cố, MT 4.6m,...
      Phố Ngọc Khánh, Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà Mặt ngõ Trúc Lạc giá 20.6 tỷ, 55mx5 tầng, Căn góc

      20.6 tỷ 55 m2 374,55 triệu/m2
      Bán gấp nhà Mặt ngõ Trúc Lạc giá 20.6 tỷ, 55mx5 tầng, Căn gócDiện tích XD 55mx5 tầngHướng chính BắcNhà xây KBT 5 tầng. căn góc 2 mặt thoáng , oto đỗ cửa,...
      Phường Phường Trúc Bạch, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Khu VIP Điện Biên Phủ giá 30 tỷ, dt 65mx7T, MT 5,6m. HIẾM BÁN.

      30 tỷ 65 m2 461,54 triệu/m2
      Khu VIP Điện Biên Phủ giá 30 tỷ, dt 65mx7T, MT 5,6m. HIẾM BÁN.Gia đình cần bán nhà riêng ở khu 28B Điện Biên Phủ, nhà trên phố trung tâm, đối diện cột cờ...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Phân lô Điện Biên Phủ giá 30 tỷ, 57.8m x 7T, MT 5.56m

      30 tỷ 58 m2 517,25 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Phân lô Điện Biên Phủ giá 30 tỷ, 57.8m x 7T, MT 5.56mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Kim Mã, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Phố Hoàng Hoa Thám giá 42 tỷ, 150mx6 tầng, thang máy

      42 tỷ 150 m2 280 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Phố Hoàng Hoa Thám giá 42 tỷ, 150mx6 tầng, thang máyDiện tích 150mx6 tầngHướng Bắc-Nhà xây KBT 6 tầng kiên cố, vuông vắn, thiết kế...
      Phường Phường Ngọc Hà, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Hoàng Hoa Thám giá 42 tỷ, 140.2m x 6T, MT 3.58m

      42 tỷ 141 m2 297,88 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Hoàng Hoa Thám giá 42 tỷ, 140.2m x 6T, MT 3.58mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Ngọc Hà, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 322 m2, giá 32,5 tỷ tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      32.5 tỷ 322 m2 100,94 triệu/m2
      cực hiếm Đẳng Cấp Tòa Lâu Đài trên không_ Lô Góc_ View Hồ_ Full NT Tiền tỉ 322* 4N* 2BC * 4Vs. Chỉ 32.5 tỉ.Vị trí trung tâm Ba Đình. Ngay Dự Án của Vin,...
      Phường Giảng Võ, Phố Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỘI CẤN giá 18.5 tỷ, 36.96m2 x 5 tầng, MT 3.86m

      18.5 tỷ 37 m2 500 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỘI CẤN giá 18.5 tỷ, 36.96m2 x 5 tầng, MT 3.86mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 66 m2 tại Đường Bưởi - Ba Đình - Hà Nội, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 66 m2 386,37 triệu/m2
      🏠 ô tô TRÁNH – VỈA HÈ – NGÕ THÔNG – PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI – HAI THOÁNG – HÀNG HIẾM ở thành phố Hà Nội+ Siêu phẩm phân lô quân đội khu 128 Đường Bưởi – ngõ ...
      Đường Bưởi, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 80 m2 437,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHAN KẾ BÍNH 80m2 – 4 TẦNG – ĐANG CHO NGƯỜI NHẬT THUÊ – GIÁ 35 tỉ.+ Siêu phẩm mặt phố Phan Kế Bính – trung tâm Ba Đình – khu phố chuyên...
      Phường Ngọc Hà, Đường Phan Kế Bính, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 52 m2 tại Đường Quán Thánh - Quán Thánh - Ba Đình, giá 3,6E-05 tr

      0.01 triệu 52 m2 0,01 triệu/m2
      MẶT PHỐ CỔ QUÁN THÁNH, SIÊU PHẨM HIẾM BA ĐÌNH - LÔ GÓC - THANG MÁY ĐẸP LONG LANH -Vị trí MẶT PHỐ, Lô góc, nằm trên trục chính giao thông, nối liền 3 Q....
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Phân lô Phố Quần Ngựa giá 21 tỷ, 60mx6 tầng. có hè - Oto đỗ dừng

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Phân lô Phố Quần Ngựa giá 21 tỷ, 60mx6 tầng. có hè - Oto đỗ dừngThông số:Diện tích 60mx6 tầng. Nhà có 2 mặt thoáng trước...
      Phường Phường Liễu Giai, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!