Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán Mặt phố Nguyễn Thái Học giá 100 tỷ, 130m2, MT 6m.

      100 tỷ 130 m2 769,24 triệu/m2
      Chính chủ bán Mặt phố Nguyễn Thái Học giá 100 tỷ, 130m2, MT 6m.Mặt phố Nguyễn Thái Học, mặt tiền rộng, vị trí đẹp, quận Ba Đình. Thông phố: Giảng Võ, Kim...
      Phường Phường Cống Vị, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán Mặt phố NGUYỄN THÁI HỌC giá 100 tỷ, 130m x CẤP 4, MT 6m

      100 tỷ 130 m2 769,24 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán Mặt phố NGUYỄN THÁI HỌC giá 100 tỷ, 130m x CẤP 4, MT 6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ TRÚC LẠC giá 20.8 tỷ, 48m x 5T, MT 3,1m

      20.8 tỷ 48 m2 433,34 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ TRÚC LẠC giá 20.8 tỷ, 48m x 5T, MT 3,1mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Trúc Bạch, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NÚI TRÚC giá 22 tỷ, 50m2 x 4 tầng, MT 3.5m

      22 tỷ 50 m2 440 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NÚI TRÚC giá 22 tỷ, 50m2 x 4 tầng, MT 3.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Kim Mã, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Phố TÔN THẤT THIỆP giá 14.5 tỷ, 31m x 5T, MT 3,1m

      14.5 tỷ 31 m2 467,75 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Phố TÔN THẤT THIỆP giá 14.5 tỷ, 31m x 5T, MT 3,1mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Gia đình cần bán Mặt phố Núi Trúc giá 22 tỷ, 55mx4 tầng, căn góc.

      22 tỷ 55 m2 400 triệu/m2
      Gia đình cần bán Mặt phố Núi Trúc giá 22 tỷ, 55mx4 tầng, căn góc.Diện tích 55mx4 tầngHướng Tây Nam-Nhà xây khung 4 tầng bê tông chắc chắn,...
      Phường Phường Kim Mã, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

22 tỷ 50 m2 440 triệu/m2
      Phường Phường Kim Mã, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Ngũ Xã giá 30 tỷ, 58mx5 tầng, giáp hồ Trúc Bạch

      30 tỷ 58 m2 517,25 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Ngũ Xã giá 30 tỷ, 58mx5 tầng, giáp hồ Trúc BạchDiện tích 58mx5 tầngMặt tiền rộng 6,5mHướng BắcCó hè.-Nhà xây khung...
      Phường Phường Trúc Bạch, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ 189 HOÀNG HOA THÁM giá 35 tỷ, 76.12m x 4 tầng, MT 4.4m

      35 tỷ 77 m2 454,55 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ 189 HOÀNG HOA THÁM giá 35 tỷ, 76.12m x 4 tầng, MT 4.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An...
      Phường Phường Ngọc Hà, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Ngọc Hà giá 42 tỷ, 60mx4 tầng, view Lăng Bác

      42 tỷ 60 m2 700 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Ngọc Hà giá 42 tỷ, 60mx4 tầng, view Lăng BácDiện tích 60mx4 tầng.Hướng BắcHè 2mNhà xây khung 4 tầng chắc chắn, vuông vắn, thoáng...
      Phường Phường Ngọc Hà, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGỌC HÀ giá 42 tỷ, 53m2 x 4 tầng, MT 3.6m

      42 tỷ 53 m2 792,46 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGỌC HÀ giá 42 tỷ, 53m2 x 4 tầng, MT 3.6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Ngọc Hà, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGUYỄN CÔNG HOAN giá 63.5 tỷ, 101.8m2 x 5 tầng, MT 6.8m

      63.5 tỷ 102 m2 622,55 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGUYỄN CÔNG HOAN giá 63.5 tỷ, 101.8m2 x 5 tầng, MT 6.8mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh -...
      Phường Phường Ngọc Khánh, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 69,5999984741211 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Giảng Võ - Ba Đình, giá 23,2 tỷ

      23.2 tỷ 69,6 m2 333,34 triệu/m2
       HOT! #NGỌCKHÁNH – VIP #BAĐÌNH – ngõ tương đối rộng THÔNG CÁC PHỐ - căn hộ dịch vụ XÂY MỚI - THANG MÁY - 17 PHÒNG- DÒNG TIỀN KD 100tr/ tháng- Vị...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 42 m2, hướng Đông tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 42 m2 213,1 triệu/m2
      Nhà KIM MÃ, BA ĐÌNH, 2 mặt ngõ thoáng trước sau, vị trí đẹp, ngay sát chợ, ngõ thông tứ tung, KD ngày đêm🏤 DT: 42 mét vuông, MT: 5.5m – 5 tầngTHIẾT...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 42 m2, hướng Đông tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 42 m2 285,72 triệu/m2
      💥💥LÔ GÓC – KIM MÃ, BA ĐÌNH -  XÂY 9 PHÒNG, VỪA Ở VỪA CHO THUÊ, NGÕ THÔNG THOÁNG, đầy đủ nội thất👉Vị trí : Trung Tâm Ba Đình gần phía LOTE Đào...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 43 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 43 m2 218,61 triệu/m2
      CHỦ NHỜ BÁN NHÀ HOÀNG HOA THÁM, BA ĐÌNH, CHUẨN DÂN XÂY - LÔ GÓC– DÂN TRÍ CAO – PHÂN KHÚC HIẾM- Vị trí đẹp thoáng sáng , giao thông thuận tiện, ngõ thông,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 82 m2, hướng Đông tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 82 m2 204,88 triệu/m2
      LÔ GÓC – BÁN NHÀ ĐỘI CẤN, BA ĐÌNH - ngõ tương đối rộng GẦN PHỐ - NHÀ XÂY CHẮC CHẮN ĐẸP - THOÁNG XÂY CCMN ĐẸP. Giá 16.8 tỉ- Vị trí: Đường trước nhà rộng...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 31,899999618530273 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 31,9 m2 162,7 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG HOÀNG HOA THÁM, BA ĐÌNH, đầy đủ nội thất, CÁCH oto 30M – PHÂN KHÚC GIÁ HIẾM- DT: 31.9m² – MT: 4.3m x 3 tầngThiết kế:Tầng 1: khách bếp...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!