Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7

      2.1 tỷ 78 m2 26,93 triệu/m2
      Tìm đâu ra chung cư đã có sổ hồng riêng tại TPThành phố Hồ Chí Minh. Đặc biệt là khu vực Q. 7 sang trọng, thông thoáng. Cách Phú Mỹ Hưng 1...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Số 2, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 51 m2 40,2 triệu/m2
      căn hộ chung cư ngay MT đường Số 3, đối diện Vincom Q. 7, gần chợ, siêu thị, trường Tiểu học,2, quốc tế, KDC yên tĩnh, di chuyển về q2.2,3, 4 đều...
      Dự án An Hòa - Nam Long, Đường Số 3, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Hưng Phúc Premier , 3 phòng ngủ, 177 m2, giá 19 tỷ tại Quận 7

      19 tỷ 177 m2 107,35 triệu/m2
      chính chủ cần chuyển nhượng chung cư thuộc toà nhà Hưng Phúc Premier.Hưng Phúc Premier là chung cư của chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng đc hoàn thành vào năm...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7

      2.4 tỷ 69 m2 34,79 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ MT Đào Trí ngay Phú Mỹ Hưng Q7 view đẹp, vừa view sông và view hồ Bán Nguyệt.* DT: 2 phòng ngủ +...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 7

      4.95 tỷ 115 m2 43,05 triệu/m2
      Do nhu cầu về quê ở, nên cần bán lại chung cư mini penthouse An Gia Riverside, hiện tại đang ở 1 mình, nên nhà cực mới, đã decor sẵn đầy đủ nội thất,...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ An Viên, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 76 m2 36,19 triệu/m2
      Phí môi giới 1 phần trăm gởi ACE giới thiệu khách mua.Chính chủ cần bán căn hộ góc An Viên 2, khu dân cư Nam Long, P. Tân Thuận Đông, Q. 7. Vị trí...
      Dự án An Viên, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,74 tỷ tại Quận 7

      3.75 tỷ 72 m2 51,96 triệu/m2
      Căn hộ rẻ nhất tòa HR3 hiện tại - Thiết kế 2PN2 toilet tại căn hộ Eco Green Saigon, Quận 7, TPHCMCăn hộ thiết kế căn góc, view Nội khu,...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 67 m2 23,89 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Era Town đường Nguyễn Lương Bằng nội thất tiện nghi sạch đẹp, căn hộ góc thoáng mát, nằm cạnh các khu trung tâm thương mại...
      Dự án The Era Town, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 7

      1.95 tỷ 67 m2 29,11 triệu/m2
      Bán chung cư Era Town Đức Khải, Q. 7. 67m, 2  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất 1,950 tỉ.2  phòng ngủ + 2  phòng vệ ...
      Dự án A1 Riverside, Đường Số 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 66 m2 37,58 triệu/m2
      CẦN VỐN KD bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ GIÁ HỜI CHỈ CÓ 2TY480. L/H: 0979 191 ***- Thiết kế: 66m/ 2 phòng ngủ / 2 toilet.- Tầng...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,44 tỷ tại Quận 7

      3.44 tỷ 66 m2 52,13 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn đẹp giá mềm nhất dự án căn hộ chung cư Eco Green Saigon Q. 7. Mua trực tiếp giá chủ đầu tư, gọi ngay tư vấn nhanh: 0899 121 ****...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 162 m2 40,13 triệu/m2
      Bán chung cư Sunrise city, DT 162 mét vuông - 03  phòng ngủ đầy đủ nội thất giá 6.5 tỉ view sông, SHR sở hữu vĩnh viễn.- chung cư tầng 18 +...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Cam kết đăng giá thật, không đăng giá ảo nhằm câu view, câu like!Căn này là giá mềm nhất thị trường bây giờ, vì gồng LS hết nổi nên đành bán căn hộ chung...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Mỹ Phước, 2 phòng ngủ, 128 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 128 m2 23,44 triệu/m2
      bán nhanh chung cư PMH giá rẻ bất ngờ.Dt: 128.5 mét vuông.2 phòng ngủ. 2 toilet nhà y hình.logia rộng. Phòng khách rộng.contact xem nhà:...
      Dự án Mỹ Phước, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 7

      8.31 tỷ 135 m2 61,49 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Riverpark Residence, PMH, Q. 7.DT: 135m2, 1 phòng khách, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, nội thất xịn xò, logia dài lầu...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 131 m2 91,61 triệu/m2
      Duy nhất một căn hộ 3 PN The Peak Midtown view đẹp ngời ngợi - Trực tiếp chủ đầu tư======👉 D7.07 tầng 8👉 DT: 132 mét vuông khu giặt phơi siêu to,...
      Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 125 m2 50,8 triệu/m2
      Thông tin chung cư The View Riviera Point bán nhanh:+ 125 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, cầu Phú Mỹ và sông Thành phố Hồ ...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 7

      2.25 tỷ 51 m2 44,12 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN An gia Riverside Q. 7.- DT: 51 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN + 1 toilet.- View TP, lầu cao thoáng mát.giá: 2.25 tỉ có SHR.Hổ trợ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!